Thảo luận - CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366 | Page 302 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mong các CT cứ giữ phong độ này nhé, tuần ăn 5 buổi là rực lắm 😜
Tháng này đã có lương rồi cảm ơn a nhiều
Bắt càng đẳng cấp thật❤❤❤❤
Cảm ơn chủ tịch hôm nay em theo chủ tịch được 34*100k. Em về muộn quá ko kịp ghép càng, tiếc quá CT ạ. Chúc chủ tịch và gia đình đón giáng sinh an lành ấm áp!
ANH EM CỨ TÁN CHUYỆN VUI VẺ, TƯƠNG TÁC THOẢI MÁI, TINH THẦN PHẤN CHẤN LÀ MAY MẮN ĐẾN THÔI

Ở TRONG TOPIC NÀY AE KO CHỈ CÓ NHỮNG CON SỐ CHUẨN CỦA CÁC CAO THỦ CHỐT HÀNG NGÀY ĐỂ CHƠI MÀ ĐẶC BIỆT AE CÒN ĐƯỢC CHIA SẺ NHỮNG DÀN ĐỀ NUÔI BẤT HỦ VÔ CÙNG ÍT SỐ, HAY NHỮNG CẦU ĐỀ ĐẸP, PP CHƠI TỐT, CÁCH VÀO TIỀN, CÁCH BẮT CÀNG... MÀ CÁC CT TRONG TOPIC ĐÃ CHIA SẺ, ĐIỀU ĐẶC BIỆT NỮA LÀ AE ĐC TỰ DO TRAO ĐỔI, HỎI GÌ CŨNG ĐƯỢC TRẢ LỜI ĐẾN ƯNG Ý THÌ THÔI, HIHI. NGÔI NHÀ CHUNG LÀ NHƯ VẬY, CHỈ CẦN GIỮ ĐÚNG LỊCH SỰ LÀ TỰ SẼ CÓ NIỀM VUI.

AE ĐÃ CÓ TRONG TAY 1 ĐỐNG DÀN ĐẸP VÀ CẢ VÀI CẦU ĐANG CHẠY BĂNG BĂNG NHƯNG 1 SỐ AE LẠI KO BIẾT TẬN DỤNG, CỨ BỊ BỎ LỠ. MAI TÔI SẼ HƯỚNG DẪN AE HÀNG NGÀY NÊN LÀM GÌ ĐỂ CHƠI VỚI MỚ RAU MUỐNG BÒNG BÒNG ĐÓ HIỆU QUẢ NHẤT.

AE ĐÃ CÓ TRONG TAY 1 ĐỐNG DÀN ĐẸP VÀ CẢ VÀI CẦU ĐANG CHẠY BĂNG BĂNG NHƯNG 1 SỐ AE LẠI KO BIẾT TẬN DỤNG, CỨ BỊ BỎ LỠ. MAI TÔI SẼ HƯỚNG DẪN AE HÀNG NGÀY NÊN LÀM GÌ ĐỂ CHƠI VỚI MỚ RAU MUỐNG BÒNG BÒNG ĐÓ HIỆU QUẢ NHẤT.
Mấy giờ anh lên dàn ạ

A hướng dẫn ghép dàn 3 cầu hnay a cho đi ạ

Hằng ngày bác có thể nhắc dàn nuôi thì tốt biết mấy.cảm ơn bác nhiều

CHÚC MỪNG LÍNH MỚI, NHỚ CHỊU KHÓ ĐỌC BÀI TRONG CÁC TRANG, ĐỪNG CHƠI BỪA BÃI
Em vào từ đầu tháng 12 em theo dõi anh ăn 2 hôm dàn 19 20s và 1 hôm tứ thủ đề 1 hôm BTD còn hôm nay em vào 2 dàn 2d trên ku mc 10k hên luôn anh ạ

Có cầu đề đơn giản cũng không bỏ tuần nào đó là lấy tất cả các số giải đặc biệt ngày chủ nhật bỏ trùng làm đầu chơi cho tuần kế tiếp ăn ít nhất cũng 3 lần. Tuần tuần trước ăn full tuần này cũng húp 5 lần rồi. Lưu ý nếu trùng còn 2 số thì bỏ hoặc đợi ngày cuối chưa ra thì chơi cả đầu và đuôi 2 số đó

Đính kèm

• 614.9 KB Lượt xem: 63
Ở TRONG TOPIC NÀY AE KO CHỈ CÓ NHỮNG CON SỐ CHUẨN CỦA CÁC CAO THỦ CHỐT HÀNG NGÀY ĐỂ CHƠI MÀ ĐẶC BIỆT AE CÒN ĐƯỢC CHIA SẺ NHỮNG DÀN ĐỀ NUÔI BẤT HỦ VÔ CÙNG ÍT SỐ, HAY NHỮNG CẦU ĐỀ ĐẸP, PP CHƠI TỐT, CÁCH VÀO TIỀN, CÁCH BẮT CÀNG... MÀ CÁC CT TRONG TOPIC ĐÃ CHIA SẺ, ĐIỀU ĐẶC BIỆT NỮA LÀ AE ĐC TỰ DO TRAO ĐỔI, HỎI GÌ CŨNG ĐƯỢC TRẢ LỜI ĐẾN ƯNG Ý THÌ THÔI, HIHI. NGÔI NHÀ CHUNG LÀ NHƯ VẬY, CHỈ CẦN GIỮ ĐÚNG LỊCH SỰ LÀ TỰ SẼ CÓ NIỀM VUI.
Cảm ơn e rất nhiều. Em đã tận tâm tận lực giúp ae . Mong e tiếp giữ vững con đò đưa ae về có tết e nhé

Thêm 1 cầu nữa là tuần nào nó cũng ăn lại tổng trong tuần đã ra từ đầu năm đến giờ gãy 1 tuần mai 25/12 chơi lại các tổng đã ra trong tuần là 328197

Đính kèm

Thêm 1 cầu nữa là tuần nào nó cũng ăn lại tổng trong tuần đã ra từ đầu năm đến giờ gãy 1 tuần mai 25/12 chơi lại các tổng đã ra trong tuần là 328197
TRÙNG Ý TÔI THẾ, VỪA MỚI NGẮM VỤ NÀY ĐỂ LỰA TTĐ - STĐ - BTĐ CHO NGÀY MAI, QUAY RA THÌ GẶP ĐÚNG NG AE ĐƯA CẦU NÀY LÊN TRÙNG Ý, HIHI KHÉO THẦN GIAO CÁCH CẢM, CẢM ƠN NG AE NHÉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.