Tâm sự - CHƠI CỜ BẠC CÓ LO ĐƯỢC CHO GĐÌNH | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự CHƠI CỜ BẠC CÓ LO ĐƯỢC CHO GĐÌNH

"Cuộc đời mày đã chết và chấm dứt từ khi bước vào con đường cờ bạc". Liệu có thật là sẽ như thế ko các ông? T cũng đang chơi nhưng chưa thấy ăn là mấy. Cũng chỉ là có tí tiền chè cháo thôi còn cái mà gọi là để lo cho gdinh vợ con thì đờ eo đeo sắc đéo luôn.
Các ông thì sao ??? Có ông nào tự vỗ ngực xưng tên rằng tao chơi tao ăn tao lo được cho gia đình ko???
Sẵng tiện ông nào đang đỏ cho bám chơi cung tí với đang dịch lại sắp thất nghiệp nữa rồi.

Chung quy lại thì đa số chơi là mất thôi.100 người may dc 1 người

Các anh chị em lên chọn dàn mà đánh không ăn thậm cứ túc tắc mà chén

Trời cho thì hưởng thôi. Chứ cờ bạc mà. Không ai giỏi cả. Giỏi hết, không ai đi làm mướn ngoài xã hội. Đánh. Là niềm đam mê. Kiếm ti sữa cho con là vui rồi.

Chơi môn này đỏ ăn đen chịu chứ bảo nuôi gđ thì ko đươc mấy người đâu

Cờ bạc mà bác bác đỏ thì bác nói gì cũng đúng lúc không đặt nặng chới bé giải trí thì đâm đâu cũng ăn còn để mà lo cơm áo thì khó đấy bác ạ

Cờ bạc mà bác bác đỏ thì bác nói gì cũng đúng lúc không đặt nặng chới bé giải trí thì đâm đâu cũng ăn còn để mà lo cơm áo thì khó đấy bác ạ
Không biết ace nghĩ như nào, nhưng qua tâm sự tôi cũng từng như vậy. Chỉ là giải trí kiếm tý tiêu vặt. Để gỡ đc thật rất khó và gian nan đòi hỏi phải rất nghiêm khắc với bản thân và phải có pp chơi hợp lý. Có lúc đã nghĩ thôi bỏ đi nhưng 20 năm rồi có bỏ đc đâu và tội gì phải bỏ.

Nếu kiếm tiền lãi tháng thì được , chứ ngày 1 ngày 2 thì rất khó. Chơi để tổng kết tháng có lãi là dễ mà. Mình toàn đi đều dàn 3 càng 6-7 càng ghép 60-65 số , hoặc chơi 1 mình 6 càng

"Cuộc đời mày đã chết và chấm dứt từ khi bước vào con đường cờ bạc". Liệu có thật là sẽ như thế ko các ông? T cũng đang chơi nhưng chưa thấy ăn là mấy. Cũng chỉ là có tí tiền chè cháo thôi còn cái mà gọi là để lo cho gdinh vợ con thì đờ eo đeo sắc đéo luôn.
Các ông thì sao ??? Có ông nào tự vỗ ngực xưng tên rằng tao chơi tao ăn tao lo được cho gia đình ko???
Sẵng tiện ông nào đang đỏ cho bám chơi cung tí với đang dịch lại sắp thất nghiệp nữa rồi.
bỏ đi làm người bạn ạ. sức còn thì còn làm đâm vào đg này bạn chết chắc

Bạn ko chơi là bạn lo cho gia đình rồi. Vì thật sự ko ai muốn mình đi kiếm tiền từ cờ bạc cả. Hậu quả khó lường.

Tôi mút của nó hơn 1 tháng .1 tháng k có 1 tí màu đỏ mà giờ vào cảm giác thua.đánh như kiểu bị soi vậy.
Đánh 1 tháng là giỏi đó. Tôi dc mấy bữa thôi. Giờ cố gắng kiếm tiền ngoài thôi. Bet ko dính là tốt nhất. Về lâu về dài chỉ có ngu người, đầu óc cứ luẩn quẩn.

Đánh 1 tháng là giỏi đó. Tôi dc mấy bữa thôi. Giờ cố gắng kiếm tiền ngoài thôi. Bet ko dính là tốt nhất. Về lâu về dài chỉ có ngu người, đầu óc cứ luẩn quẩn.
Kiếm nhanh thì mất nhanh mà b.nhiều lúc nó đẩy mình vào thế thì chơi bet dễ cay cú lắm mà ăn 3-4 hôm 1-200 nhưng 1 ngày mất 1 củ thì khó chơi lắm.chỉ muốn gỡ thôi đúng k

Tôi mút của nó hơn 1 tháng .1 tháng k có 1 tí màu đỏ mà giờ vào cảm giác thua.đánh như kiểu bị soi vậy.
Từ nhỏ ko biết lô đề. Thất nghiệ vì dịch. Thấy quảng cáo trên bet. Mà con người nổi lòng tham. Nó cho ăn lúc đầu dễ. Làm sau này cứ gặp chuyện gì cần tiền. Cứ nghĩ đến nó. Rốt cuộc nếu đâm sâu là mắc bẫy rồi.