Thảo luận - Chơi dàn đề 2D + 3D bền bỉ, bảo toàn vốn, có lãi | Page 19 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Chơi dàn đề 2D + 3D bền bỉ, bảo toàn vốn, có lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
100s thì giống nhau cả thôi b. Nếu bắt đc dàn đề chuẩn thì cần gì dàn phụ. Pp của mình cũng như bác tuấn lấy 2 dàn trùng trên 3x để ăn cả 2 dàn. Mình ko lấy dàn nào là dàn chính
Vừa rồi mình theo dõi tuấn. Và thấy có a e comment là dàn 2d ăn thông lăm. Mình thấy là 2d có thể gãy thông 3_4_5 hôm nhưng lại ăn 3d.

Mình chia sẻ cho ace tham khảo cách lấy hai dàn 6c ép trug.ae có thể kiếm ăn dc.lấy hai số đâu đb cog lại dc bao nhiêu lấy số dv +012.lây 2 số cuối đb cog lại dc bao nhiêu thi cung +012.xog cho vao dàn 1,2 lấy trùng la ra dan đề

Chào mừng b tham gia thảo luận tại topic này.

Tôi xin trả lời b và ae như sau:

Cách tôi lên dàn là học được từ bác Tuấn theo ý hiểu của tôi và tuân thủ đúng nội quy diễn đàn.

Tôi lên dàn có ghi rõ ae tham khảo và cân nhắc trước khi vào tiền.

Dàn tôi lên dựa vào thống kê xác xuất, tôi không bắt cầu kèo.

Thế thôi.

Mọi thông tin khác, tôi k cần công bố.

B và ae hiểu như thế nhé.

Chúc b may mắn.
Cảm ơn vì đã hồi đáp thắc mắc của tôi. Lúc đầu tôi cũng nghĩ bạn chính là tuanpzotn quay trở lại để giúp ae. Nhưng giờ thì tôi biết là không phải rồi. Bởi bạn không có tố chất của một người lãnh đạo, không dám tự tin vào bản thân thì sao có thể giúp được người khác. Thanks bạn

Vừa rồi mình theo dõi tuấn. Và thấy có a e comment là dàn 2d ăn thông lăm. Mình thấy là 2d có thể gãy thông 3_4_5 hôm nhưng lại ăn 3d.
Pp của mình nói để mn hiểu là. Mình lấy dàn 2 dàn 7x ép với dàn 6x.tạo ra 2 dàn thì 1 dàn xuôi và 1 dàn đều. Nhưng 2 dàn 7x mình tách ra 1 dàn ghép xuôi, 1 dàn ghép đều.chứ ko lấy chung tránh trường hợp gãy 1 dàn 7x là gãy full

Thôi về nhà của ae mình đi bác, đợi bác tuấn chứ ko họ báo cáo lại khoá nữa đó
Hi. Mình nghe bạn kia bảo pp của bác tuần chưa ổn mà dàn bạn đó 55s ăn trên 25ng nên mình muốn tham khảo thôi bạn. Mình lấy cái hay của người khác để đưa vào pp của mình

Cảm ơn vì đã hồi đáp thắc mắc của tôi. Lúc đầu tôi cũng nghĩ bạn chính là tuanpzotn quay trở lại để giúp ae. Nhưng giờ thì tôi biết là không phải rồi. Bởi bạn không có tố chất của một người lãnh đạo, không dám tự tin vào bản thân thì sao có thể giúp được người khác. Thanks bạn
B tự có nhận định riêng của b, đó là quyền của b.

Nhưng

B không cần phán xét tôi hoặc các ae khác, chú ý tuân thủ nội quy diễn đàn.

Tôi không có trách nhiệm giúp b, tôi chỉ tham gia đóng góp cùng ae trong khả năng của tôi thôi, ae tự hiểu.

Tự tâm tôi có lòng biết ơn các CT và ae đã chia sẻ.

Trong câu nói có từ cảm ơn, mà trong lòng không có thì gọi là tâm khẩu bất nhất.

B có nhà của b, khi ai đó đến nhà b chơi rồi nói này nói kia thì b sẽ hiểu.

Chúc b may mắn.

Bạn nói vậy chắc hơi quá lời. Tóp pick cũ bác chủ top cũng là ng đồng hành cùng bác tuấn. Giờ bác tuấn bị khóa thì bác ct tạo sân chơi mới để mn bàn pp thôi

Pp của mình nói để mn hiểu là. Mình lấy dàn 2 dàn 7x ép với dàn 6x.tạo ra 2 dàn thì 1 dàn xuôi và 1 dàn đều. Nhưng 2 dàn 7x mình tách ra 1 dàn ghép xuôi, 1 dàn ghép đều.chứ ko lấy chung tránh trường hợp gãy 1 dàn 7x là gãy full
Người anh em cho hỏi khí không phải. Khi bạn tạo xuôi, ngược, đều bạn có bao giờ để ý các Mức Của nó không ? Và người anh em có hiểu quy luật để ra dàn Xuôi Ngược Đều từ các Mức đó không ? Để loại số 1 cách chính xác nhất. Em có chút góp ý là anh em nên để ý ở Mức nó tạo ra - Chứ đừng chăm chăm nhìn vào dàn cắt xuôi ngược đều. Ae ngẫm sẽ có cái hay khi tạo dàn !!!

Người anh em cho hỏi khí không phải. Khi bạn tạo xuôi, ngược, đều bạn có bao giờ để ý các Mức Của nó không ? Và người anh em có hiểu quy luật để ra dàn Xuôi Ngược Đều từ các Mức đó không ? Để loại số 1 cách chính xác nhất. Em có chút góp ý là anh em nên để ý ở Mức nó tạo ra - Chứ đừng chăm chăm nhìn vào dàn cắt xuôi ngược đều. Ae ngẫm sẽ có cái hay khi tạo dàn !!!
Cái này có chứ bạn. Mình phải xem chổ tạo mức 2d mỗi dàn bao nhiêu số mình tính % vào trong đó. Mình bỏ những con số % thấp nhất đi. Chứ mình ko hoàn toàn lấy hết dàn xuôi và dàn đều. Mà mình sẽ bỏ những số nằm trong dàn % thấp nhất và thêm những con số khác

Bạn nên hiểu là tại sao mình cho vào dàn cặp 29,92 để trừ trường hợp bệt.

Cái này có chứ bạn. Mình phải xem chổ tạo mức 2d mỗi dàn bao nhiêu số mình tính % vào trong đó. Mình bỏ những con số % thấp nhất đi. Chứ mình ko hoàn toàn lấy hết dàn xuôi và dàn đều. Mà mình sẽ bỏ những số nằm trong dàn % thấp nhất và thêm những con số khác
Mình thấy bạn lên dàn theo pp của tuấn đánh vậy khá ổn đấy, bảo toàn vốn là trên hết tổng kết có lợi nhuận nữa thì càng ok. Dàn trùng khá ok đoa bạn...🥰

Nói thật với bạn ở đây ko có người nào hoàn hảo cả. Tạo topic ra để thảo luận và tối ưu nhất dàn đề thôi, giúp anh em nhìn nhận vấn đề phải làm gì, không ai ép phải theo cả. Nếu bạn ko thích bạn có thể sang nhóm khác tham gia, có rất nhiều cao thủ phù hợp với bạn nhé. Xin lỗi vì đã nói điều này!.

Mình thấy bạn lên dàn theo pp của tuấn đánh vậy khá ổn đấy, bảo toàn vốn là trên hết tổng kết có lợi nhuận nữa thì càng ok. Dàn trùng khá ok đoa bạn...🥰
Tối trúng hay ko thì phụ thuộc vào thằng đồng. Còn ko trúng thì mình cũng đã nói rõ pp rồi.còn mỗi ng có con số của riêng mình để áp dụng vào. Pp của mình ổn nhưng chưa chắc số mình lên đã chuẩn đâu bạn. Nên mọi ng lỡ mà theo tối ko về đừng chửi nha

Tối trúng hay ko thì phụ thuộc vào thằng đồng. Còn ko trúng thì mình cũng đã nói rõ pp rồi.còn mỗi ng có con số của riêng mình để áp dụng vào. Pp của mình ổn nhưng chưa chắc số mình lên đã chuẩn đâu bạn. Nên mọi ng lỡ mà theo tối ko về đừng chửi nha
Ko ai bắt phải theo bạn cả, bạn lên đều a e theo dõi thấy ok thì mọi người theo thôi. Tin đúng dây đen nó xịt thì phải chịu chứ...quan trọng là đều và lâu dài chứ 1 vài ngày thì cũng chưa thể khẳng định đc điều gì, nhưng caia cảm giác đánh pp này có thể trc mắt là cho a e theo thấy đc cảm giác an toàn ra KQ soi thấy 2d tạch rồi, kéo xg 3d lại thấy ăn thế là huề.... Ko như đánh mỗi 2d, tạch là bước hết.... Bạn cứ lên để cho MN tk....thank

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.