Thảo luận - Chơi dàn đề 2D + 3D bền bỉ, bảo toàn vốn, có lãi | Page 50 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Chơi dàn đề 2D + 3D bền bỉ, bảo toàn vốn, có lãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cá nhân tôi lên số, tôi k đăng đơn cược, tôi cũng trả cần ai theo, hữu duyên hợp ý thì chơi thôi, quan trọng gì đâu.
Nói chung thik thì đăng lên thôi bác ah. Còn lên số thấy ổn MN sẽ theo. Còn đơn cược mà tạch thì cũng để làm gì. Như mình nuôi lô đánh đến 1k điểm cũng chỉ đăng đơn 300d đc thôi.. mình đánh cũng đã gọi là to đâu trong diễn đàn khối a e chơi to hơn mình nhiều, mình thấy a e chắc ngại đăng đơn thật lên chứ đơn mình thấy toàn oánh 1 điểm dàn 3c đề với này kia. Nói thật a e lên đây toàn thua tha tìm cách gỡ. Mấy a e lên chơi vui giải trí, làm gì có ông nào bỏ thời gian công sức ra rồi nói là đánh nhỏ để vui ...nếu mình ko thua tha chắc ko biết đến cái diễn đàn này....

Làm gì mà bi quan thế mọi người...còn nhiều hướng đi mà. Có duyên ắt sẽ gặp. Ko nên đặt niềm tin quá nhiều vào 1 ai đó, cũng như 1 cái gì đó. Cứ bình thường thôi a e....
còn vốn là còn chơi được, thi thoảng lên chém gió với ae tí, thế là vui rồi, đúng ngoài đời, cũng đc vài người quý, rồi cũng có mấy đứa ghét, nhân tình thế thái

Nói chung thik thì đăng lên thôi bác ah. Còn lên số thấy ổn MN sẽ theo. Còn đơn cược mà tạch thì cũng để làm gì. Như mình nuôi lô đánh đến 1k điểm cũng chỉ đăng đơn 300d đc thôi.. mình đánh cũng đã gọi là to đâu trong diễn đàn khối a e chơi to hơn mình nhiều, mình thấy a e chắc ngại đăng đơn thật lên chứ đơn mình thấy toàn oánh 1 điểm dàn 3c đề với này kia. Nói thật a e lên đây toàn thua tha tìm cách gỡ. Mấy a e lên chơi vui giải trí, làm gì có ông nào bỏ thời gian công sức ra rồi nói là đánh nhỏ để vui ...nếu mình ko thua tha chắc ko biết đến cái diễn đàn này....
Lúc nào là ổn , mà ổn mới vào tiền chưa chắc đã ổn, biết là thua mới vào đây nhưng ở đây nhiều người lên số nhiều người ko biết theo ai cứ nhảy người này sang người kia, vì ko biết người lên số có chơi không để mà tin được thế là lại toang

Cảm ơn bác cũng có chút may mắn thôi bác ạ
E có cs cầu g5.2 đó. Sau khi cs dk 2 hôm thì nó gãy luôn. Trước đó nó chạy thông 15-16 tay hơn rồi.
Nên nhiều khi e ngại cs cầu.tốt nhất mình chơi sao mình y chang vậy cho a e theo dõi.xẽ bền bỉ hơn bác ạ
Tên ud thống kê này là gì v bác

kkaaa đi linh tinh mãi mới gặp dc ông em cùng đam mê môn lô đấy,mình chơi lô là chính đề chỉ ít số hên xui ,3,4d thư thoảng kết thì tầm 1xx thôi chứ chơi lô mà đen quay ra đề để gỡ 10-20k thì bao giờ mới gỡ dc ,tóm lại lô hay đề phải phụ thuộc vào đỏ hết vào dây đen thì chánh đằng trời ,hôm nay em thấy lô 99 thế nào ,199,299,799,999

Cứ đều tay nhẹ nhàng em nhé, trò này mà vội vàng là không ổn đâu. Việc gì phải vội xổ số ngày nào chẳng quay.
Vâng anh .em cảm ơn anh nhiều nhé .em đã mấy lần rồi cứ xoay sở đc ít xong tham vào theo hết người này đến người khác cùng moitj lúc đúng lúc dây mọi người cùng đen cùng gãy thế là em lại ko có vốn chơi chỉ vào xem mọi người.giò em quyết tâm.em đã chuẩn bị số vốn 10tr định để theo bác tuấn mà bác giò ko biết bác bao giờ quay lại .mong anh lên đều cho em theo anh với ạ.em cảm ơn anh.

Lúc nào là ổn , mà ổn mới vào tiền chưa chắc đã ổn, biết là thua mới vào đây nhưng ở đây nhiều người lên số nhiều người ko biết theo ai cứ nhảy người này sang người kia, vì ko biết người lên số có chơi không để mà tin được thế là lại toang
Chơi k chịu tìm hiểu, mất học phí ráng chịu, thế mới có bài học cho bản thân, rồi từ đó tự mình rút ra kn

tôi lên k phải số random, còn loạn hay k là tuỳ ae, tôi k quản được, mà quản thế dek nào đc, rõ ràng là như thế mà
đến khổ mấy ông chủ topic nhỉ mất công lên số cho chơi lại đòi hỏi này khác,
thân gủi ae ko tự lên dc số để chơi, đã ko tin thì ko theo đã theo thì đừng có kêu đỏ đen có dây

đến khổ mấy ông chủ topic nhỉ mất công lên số cho chơi lại đòi hỏi này khác,
thân gủi ae ko tự lên dc số để chơi, đã ko tin thì ko theo đã theo thì đừng có kêu đỏ đen có dây
Ae mình lên đây chơi giao lưu chia sẻ là chính cho nó vui thôi đúng không bác, tuân thủ nội quy diễn đàn, biết gì nói đấy, nghĩ sao nói vậy, chứ đòi hỏi người khác phải thế này thế kia làm sao được.

ae vào đây là có 99%là tham thì mới thua sâu ,chỉ có 1% là văn nghệ dc ít thua ít giải trí thôi có ai dám khẳng định chưa bao giờ thua ko trừ khi ko chơi , hoặc là dc rồi ko chơi nữa ,chứ còn chơi còn thua ,lên hạn chế thua ở mức thấp nhất thôi kkaa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.