Lotto Bet - Chõm bett | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Chõm bett

Cầu này hay mình rình lần nào cũng ăn hết

Cầu nó như thế này ạ !
x3xxx ,x8xxx cứ khi nào nó ra thế các bác phang cho e chạm 3.8 36s . k quá 5kỳ . cầu kèo k có gì 100% chúc ae bigwin
Chuẩn b ạ , cầu đâu pải lúc nào cũng chạy cũng 1 phần nhờ mm nữa

Mình thì chỉ nuôi đuôi thôi . ae chú ý khí nào ra 3 hoặc 8 mà kỳ sau có luôn 8 hoặc 3 ngược thì ae nuôi 1 chạm của kỳ sao nhá . cũng có lúc khan nhưng vẫn được chén
nuôi 1 chạm nào nói rõ hơn đi bạn

Cầu nó như thế này ạ !
x3xxx ,x8xxx cứ khi nào nó ra thế các bác phang cho e chạm 3.8 36s . k quá 5kỳ . cầu kèo k có gì 100% chúc ae bigwin
5 kỳ chia vốn như nào bạn nhỉ chỉ mk vs

Cầu nó như thế này ạ !
cảm ơn b chia sẻ cầu lại có cái để chõm rồi

Tỷ lệ vào tiền để nuôi 5 tay là bn mong ct cs

M tét thử cầu này của ct r chuẩn phết đó

29482

Vào bắt tay đầu húp luôn hahah

Cầu nó như thế này ạ !
2 đầu là 72s mà nuôi 5 tay thì ăn chục tay gẫy chỉ vài ba tay bay ngay con vốn. Cầu này áp dụng cho 1 hàng số mình thấy nhẹ nhàng hơn

2 đầu là 72s mà nuôi 5 tay thì ăn chục tay gẫy chỉ vài ba tay bay ngay con vốn. Cầu này áp dụng cho 1 hàng số mình thấy nhẹ nhàng hơn
Tui có một câu chơi ở lai bet,2 phút,anh em chơi thì thầm khảo, cứ ra một đôi rinh nó cách một nhịp vào tiền hai đầu một chạm đôi đó ko wa ba tay thì ăn,

Cả tiền và hậu la 72s nuôi khoảng 5 tay ra tay cuối là rất mệt rồi. Mình có cầu kép nuôi 3 tay thường ăn ngay tay đầu. Đánh 2 đầu có 40s nhiều khi full 2 đầu.
ban cs cau kep 40so di ban mk dang hong thich lep