Tâm sự - Chốt số 1 đài Miền Nam khó ăn quá! | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Chốt số 1 đài Miền Nam khó ăn quá!

Thì đánh cả 3 đài đi bạn.bạch thủ lô 1 số đi 3 đài.ăn 1 là lãi rồi.ghép khoảng 5 càng nữa đỏ thì ăn cả 3D.Nhẹ vốn thua cũng k mất quá nhiều

mong đợi có cao thủ miền nam xuất hiện!!!

Cao thủ miền nam có đó bạn: Chienmai, ***, tohung, nguoi qua duong

chỉ ra đường cầu luôn kia bác...
Theo họ lô 3 càng đánh 3 đài là ôk cần gì phải chỉ cầu kèo làm gì. Theo tôi, bạn cứ theo 1 những cao thủ đó đánh 2 con lô ghép 5-6 càng ăn 1 là ok. Mình để ý là cao thủ ngưoiquaduong. Chuyển bắt cặp lô kép, cứ thấy miền nam mà ko ăn bạn theo luôn miền trung là ăn hoặc, miền nam đánh x 2-3d 3càng lô xịt miền trung đánh 5d là ăn.

Theo họ lô 3 càng đánh 3 đài là ôk cần gì phải chỉ cầu kèo làm gì. Theo tôi, bạn cứ theo 1 những cao thủ đó đánh 2 con lô ghép 5-6 càng ăn 1 là ok. Mình để ý là cao thủ ngưoiquaduong. Chuyển bắt cặp lô kép, cứ thấy miền nam mà ko ăn bạn theo luôn miền trung là ăn hoặc, miền nam đánh x 2-3d 3càng lô xịt miền trung đánh 5d là ăn.
Ban co thů qua chua.

Tôi cứ theo bác tô hùng cả nam lẫn trung ko phải nghĩ vẫn ổn định tuy ko nh nhưng đủ vốn mb

Nam trung 3 càng 4 càng cứ theo các cao thủ 3 miền ai cũng ok hết ae nhé

Tôi cứ theo bác tô hùng cả nam lẫn trung ko phải nghĩ vẫn ổn định tuy ko nh nhưng đủ vốn mb
Mình thấy chốt 2 con lô đánh hợp lý hơn chứ 3 con đánh khó thật, mất hẳn vốn 1 con, cứ 2 con 6 càng ra 12 con thấy ổn hơn

Thôi cứ theo ct cho chắc cầu kèo thì chỉ để tk thôi