Cầu MB - chốt số ct chủ tịch hi hi | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB chốt số ct chủ tịch hi hi

nrf.... Chủ tịch chưa bao giờ xịt quá 3 ngày liên tiếp nhé! Bạn check lại nhé
Đúng là trước giờ chưa quá 3 ngày nhưng vừa rồi là 5 ngày đó b nhưng ko sao lại ăn lại rồi . M cũng đang theo bác mà

Đầu tháng dàn của ct sẽ suôn sẻ sở lại thôi

Hn theo chủ tịch hihi ăn ngập mồm luôn

Mai van theo dan cua ct hihi moi chot hom nay pai k ban

Ok b vi minh cug co it von voi lai minh kb hoi lo to bet chi choi ngoai thoi len nó no thi cug dc it thoi

64s cho cơ hội cao ae àh.đó là quan điểm cá nhân mình

Theo tôi nghĩ ông nên chơi dan 64s của ct chu chơi dan 36s của ct ko ổn đâu tuần ăn được 3,4 hôm thôi chứ dan 64s có khi ăn cả 15,20 ngày. Mà tốt nhất ông lên trang mà chơi ăn cho cao chứ chơi ngoài dan 64s thì làm gì có lãi

Ok b vi minh cug co it von voi lai minh kb hoi lo to bet chi choi ngoai thoi len nó no thi cug dc it thoi
Vốn ít ông nên theo 2 ct, chơi 2 dàn 64s, ông chơi 1 dàn 64s x20k, thì ông chia ra 2 dàn mỗi dàn 10k. Tỷ lệ ăn sẽ cao hơn, nếu ct này xịt thì còn ct kia đỡ lại. 2 dàn của 2ct thì cũng rơi vào 86s trở lại sẽ tự tin hơn. Chơi 1 dàn 64s mà thua là mất hết, 2 dàn còn có dàn nọ gánh dàn kia.

Minh lai k choi o trong lotobet minh chi choi ngoai len tien loi cug it hon trong trang , len minh muon hoi it von thi danh dan nao cua ct hihi cho no chac
Tốt nhất lên trang mà chơi Theo dan 64s của ct mà về bo còn ông mà đánh ngoài thì thử tham khảo dan 36s của cao thủ tốt 1 người qua đường đay mình thấy cũng ok đây

Gio trong nguoi minh chi con co 700k thoi len cug k biet theo ai may hom trú thua nhieu qua