Cầu MB - Chúc ae rực rỡ!! | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chúc ae rực rỡ!!

buồn quá ct ơi e đánh bộ 8s theo ct thêm 3s nữa có 09-90 mà k hiểu nghĩ thế nào bỏ 90 đi để gộp tiền vào 09 thì nó lại về 90

Buồn quá nên ko tam trạng vẽ cầu nũa 3 hôm như đùa ấy chán mai chắc chắn chạm 3.1 ma bthu 31 luôn ấy 13 hoi xau những vẫn lót còn gi de mất đâu
Cứ bình tĩnh bạn ơi.ae theo bạn chia sẻ mà,bạch thủ 1,2 con ks đâu.bình tâm mai cho ae bạch ghủ,quá tam 3bận.lộn và lệch qua rùi,mai chính diện luôn

Mai chắc là phải lót thôi, chúc ct và cả nhà may mắn :$

bạn bắt như thế là quá nét rồi mọi người thấy tiếc cho bạn đấy. bạn đã vì mọi người tiếc là bạn không may mắn. mình có lời khuyên là đề bất cứ núc nào bạn cũng phải đánh lộn chứ không chơi một con như thế.nhiều người đánh 64so còn trượt kìa.chúc bạn sang tuần rực rỡ hơn nữa để cùng với anh em về bờ

Ko chiều lòng người tại âm nhiều nợ nhiều nen ko muốn đánh nhiều mà các cụ chẳng thương???3 hôm rôi còn muốn sao nữa.chắc quá tam 3 bận thôi.
Xin các cụ cho con nghèo hết hôm nay thôi ????
Tiếc quá bn ơi . Bn bắt giỏi thế mà k ăn đc . Thôi mai làm lại bn ạ . Bn nghiên cứu cs cầu kèo cho ae theo với .

bạn bắt như thế là quá nét rồi mọi người thấy tiếc cho bạn đấy. bạn đã vì mọi người tiếc là bạn không may mắn. mình có lời khuyên là đề bất cứ núc nào bạn cũng phải đánh lộn chứ không chơi một con như thế.nhiều người đánh 64so còn trượt kìa.chúc bạn sang tuần rực rỡ hơn nữa để cùng với anh em về bờ
Ok bạn nhé minh trước minh đã chia se cho ae 1 cau tuần lam chạm chay rât nét ti nua chia se lại cung ae

Ae ngoài cuộc ko nói rồi nhưng tôi bắt chắc cầu chạm 0.9 rôi mà ko ăn dc 90 nghi vẫn tiếc
ct bắt thế là quá đc rồi, tuần mới chúc ct rực rỡ giữ phong độ để ae theo vào bờ cũng như k quên đánh thêm lộn