Tâm sự - ?Chút tâm sự với maica ? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự ?Chút tâm sự với maica ?

.
Mình . Vào diễn đàn giảimasohoc. Đến nay cũng đã được hơn 1 năm rồi.
cá nhân mình đã từng trải qua nương tựa vào rất nhiều ace và các cao thủ, các chủ tịch.
nhưng hiện nay đã xuất hiện một con người thật tuyệt vời.
tình yêu những con số. + tình yêu, thương ace đồng đội.
phải nói là số 1 đứng đầu trong dãy số.
tuy rằng , độ chính xác của những con số may mắn chưa cao .
nhưng sự nhiệt tình với ace và tình yêu, thương. Với ace thì chưa ai trong diễn đàn giảimasohoc bằng
. Tôi không chơi theo những con số của bạn @maica. Nhưng tôi có học hỏi từ maica.
và đã dựa vào pp của maica chơi thử nghiệm một tuần. Thấy ăn được. Có kết quả tốt. Nên đã viết một bài : Người về bờ. .
.thay mặt những ace là phan hâm mộ của bạn @maica .
cảm ơn bạn rất nhiều.

. Động viên bạn hãy cố gắng hơn nữa. Cho chính bạn và giúp đỡ được nhiều người hơn nữa.
xin cảm ơn . Tôi là : @mobai55 .

Mình xin phép hỏi bác mai ca sinh năm bao nhiêu ạ. Mình rất ngưỡng mộ bác. Thật sự trong tâm trí là mình luôn ủng hộ và tri ân bác maica. Chúc bác sức khoẻ đẻ lái con thuyền đưa anh em vào bờ ăn tết nha
Cám ơn ae, maica sn82 ae à!!
Maica có video giai luu với diên đàn đó ae, ae có thể đanh trên youtube là maica giai luu tap doàn giai mã số học là ra đó, hoạc ae vào topic của mình, trên trang 1 luôn có vìdeo để đó và nhung video là phan của minh đã vào bờ và lên chia sẻ giao luu đó.