Thảo luận - CHUYÊN DÀN 64 SỐ + 3D,D4 CÁCH KIẾM TIỀN HIỆU QUẢ | Page 19 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CHUYÊN DÀN 64 SỐ + 3D,D4 CÁCH KIẾM TIỀN HIỆU QUẢ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạ. Em vẫn ổn anh ah. Câu tổng anh vẫn chạy đều anh nhỉ. Dao này em bắt càng hơi khoai lúc đc lúc ko. Nhưng đam mê càng lắm 😄😄😄. Anh trai dạo này bận ko thấy anh lên chốt .❤️❤️ . Tạm Ổn đều ko anh😀
Đợt này a bận nhiều vc thỉnh thoảng nên thôi cầu càng e tham khảo ở g3.2 ý

Cầu bệt càng mình để ý khoảng 4-5năm nay mình hay chơi ct khung 3ngày cũng gãy nhưng ít hôm rồi gãy 1 nhịp càng 8 ( cộng tổng càng lại mai ct 1-6) khung 3ngày ae test lại xem có ra dàn ít số ko nhé! Chúc mn may mắn .trùng kết với huynh t1,6 rồi nhé . Mong nổ sớm huynh nhỉ .🫰🫰

Đợt này a bận nhiều vc thỉnh thoảng nên thôi cầu càng e tham khảo ở g3.2 ý
Dạ. Thảo nào em tìm ít thấy anh lên .Em cảm ơn a trai nhé. E cũng đang đi càng g7 anh ah. Cũng đang thông anh ah. Mai lộc kết với càng anh hạ ít càng thoi.

Đúng ăn hại,lên dàn như bày xong nạp vào xác định đánh mb,thế nào lại mò sang bét. Ăn hại thật
Bỏ mà làm lại cuộc đời tôi bay gần 600tr trong cay đắng, giờ theo anh hên xui từ số vốn nhỏ nhấttt. Quay đầu là bờ đời không như mơ!!!

Đính kèm

• 457.1 KB Lượt xem: 138
Bỏ mà làm lại cuộc đời tôi bay gần 600tr trong cay đắng, giờ theo anh hên xui từ số vốn nhỏ nhấttt. Quay đầu là bờ đời không như mơ!!!
Đi đúng hướng roiif bạn tôi cũng vậy cây hơn ớt đây 15m bay trong nốt nhạc

Các bác ơi topic mình có bác nào loại tổng cho em xin HN loại tổng nào ạ

Nhìn người AE lại nhớ hình ảnh A ngày xưa. Năm 2019 mới lập tk kubet nạp 4 củ đánh tài xỉu may mắn 10 hôm lên 45 triệu , xong dì cũng phải đến gặp dây đen bay sạch sau 30 phút say Bạc và ALL IN , rồI các năm 2020,2021,2022 thì đủ trò lotobet , xóc đĩa. Rồi năm 2023 thêm 27lô 3 phút , cũng từng theo các AE hô có thắng có thua, có hôm may mắn lắm cũng nạp 4 củ lãi 30 củ, nhưng hôm sau ĐEN cũng bay sạch cả vốn và lãi . Chán nản lang thang khắp các topic GMSH vừa theo các Bác Topic hô , vừa theo vừa học hỏi tự lên dàn và thống kê hàng ngày , từng thấy Bác nào đề mà về kép Bằng mà bắt đc thì thấy ngưỡng mộ và khâm phục, ước gì đc như A ấy
@HENXUI81 mong ct chỉ giáo cho vài đường kinh nghiệm được k. Xin cảm ơn ct rất nhiều

Loại tổng đồng nghĩ vi phạm quy định đó bạn. Trc cũng có người a e. Loại số dislike 10-20s sau bị admin xử lý đấy.
Ko bạn ơi viết loại 2tổng thì sao vì phạm có lên dàn hay cụ thể gì đâu bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.