Thảo luận - CHUYÊN DÀN 64 SỐ + 3D,D4 CÁCH KIẾM TIỀN HIỆU QUẢ | Page 39 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CHUYÊN DÀN 64 SỐ + 3D,D4 CÁCH KIẾM TIỀN HIỆU QUẢ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nổ máy ae ơi .

BTĐ 2️⃣4️⃣ - 8️⃣2️⃣4️⃣ - 0️⃣8️⃣2️⃣4️⃣
💥 Ace có để ý : 2 ngày liên tiếp giải nhất đều ra 2️⃣4️⃣ ko ? Vì thế mình mới kết như vậy . Lót bộ vào cho chắc nhé !
Chúc bác rr

Hôm nay nghỉ 1 hôm đi bạn, mai rồi theo lại bác ý. Nó là vấn đề tâm linh nên khuyên ae thôi. Nay nghỉ mai theo lại bthg. Cơm ko ăn gạo còn đó mà
Người ae ko nên gây hoang mang,moi nguoi cứ chơi binh thường thôi,coa ji ae henxui nói,mât hay đc ko nó ko ảnh hưởng mấy,vì minh chơi đều tay mà,

Thật ra nay có người AE vô tình trù ẻo A thôi , ko có gì. ACE theo nhẹ hoặc ngắm 1 hôm xem sao vậy , vì bộ môn số học ngày nào cũng QUAY lo gì
Bác vẫn giữ vững lập trường và phong độ nhé Bác. Ace xa bờ đa số là loạn số. Cần lắm những người tận tâm như Bác. Em chúc Bác và gđ sức khỏe vững chèo tay lái để ace cùng cập bến.

Nói chung topic nào mở ra cũng đều có thành phần ám cả. Người ta lên dàn cho ae theo đó là cái tâm. Ăn thông 9-10 ngày liên tiếp thì k thấy í ới gì. Cứ vào phá đám để làm nhụt chí của ae.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.