Thảo luận - CHUYÊN DÀN 64 SỐ + 3D,D4 CÁCH KIẾM TIỀN HIỆU QUẢ | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHUYÊN DÀN 64 SỐ + 3D,D4 CÁCH KIẾM TIỀN HIỆU QUẢ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ok bạn. cầu loại 2 tổng của mình tháng gãy 1 lần (đen thì 2 lần)
biên độ 38-45 ngày mới gãy 1 lần
ae cứ mạnh dạn mà chơi .
Bạn có thể chia sẻ cách tạo cầu cho anh em biết dc ko ạ? Em buổi chiều hay bận việc ít có thời gian vào check thông báo trên diễn đàn nhiều khi bị lỡ mất, nếu có cầu em tự lên số tự chơi thì dễ ăn hơn ạ. Em cám ơn bác

Làm phiền AE trong topic xíu ak … ! có ai còn nhớ bác Vboy k cmt mình nhờ chút nhé

3D đơn tạch AE à, lâu ko chơi 3D đơn,,toàn 3D mảng , nay động vào cái tạch ngay. Hjx
Anh ơi em thích 2D nên cối mạnh! Vẫn thấy thích hơn 3D > 5xx số! Em bị công nghiệp nên thích thì ghép 1-2-3cang vào dàn đánh cầu may thôi! Chủ lực vẫn là 2D! Cách lên dàn của anh rất OK! Em hàng ngày vẫn âm thầm xin dàn của anh về ép trùng dàn của em nên thần may mắn vẫn luôn mỉm cười! Thank you 🥰🥰

chúc mừng a henxui và đại gd ai đang theo
húp rồi a.
thanks a và mọi người nhiều
nổ hết cả dàn chính dàn phụ
dàn e hạ lọc. phun hết a à.
Đúng là thần tượng của em nè! Phương pháp của anh luôn khiến em tự tin hơn rất nhiều! Đa tạ anh nhé!

Bác vào tạo dàn số, bên dàn 1 bác cho dàn 64 số của chủ topic bên dàn 2 cho dàn bác henxui vô xong bấm lấy trùng, đc bn số coppy lại,xong tiếp loại 2 tổng của bác tuan1900 là đc nì
Tạo dàn số o đâu dc ak

Anh ơi em thích 2D nên cối mạnh! Vẫn thấy thích hơn 3D > 5xx số! Em bị công nghiệp nên thích thì ghép 1-2-3cang vào dàn đánh cầu may thôi! Chủ lực vẫn là 2D! Cách lên dàn của anh rất OK! Em hàng ngày vẫn âm thầm xin dàn của anh về ép trùng dàn của em nên thần may mắn vẫn luôn mỉm cười! Thank you 🥰🥰
OK ngườI đẹp, thế từ nay A lên 2 dàn 2D chính là dưới 64s và 4x , sẽ thêm 1 dàn 2D 5x cho AI thích đánh thêm hoặc lót khi hôm gặp 64s húp, 5x húp, 4x tạch . Vì 2D 5x húp cũng tương đương 3D 520s húp , đánh Độc 2D ko lo càng húp hay ko khí chơi 3D cả . CÒN TẤT NHIÊN PHÁT HUY HẾT LÃI CỦA DÀN SỐ PHẢI CÓ CÁCH ĐI TIỀN VÀ CHIA VỐN HỢP LÝ. VỐN DÀI 1 CHÚT SẼ KO TÂM LÝ KHI GẶP DÂY ĐEN, BUÔN TÀI KO BẰNG VỐN DÀI

Tạo dàn số o đâu dc ak

đây nhé b

Bạn có thể chia sẻ cách tạo cầu cho anh em biết dc ko ạ? Em buổi chiều hay bận việc ít có thời gian vào check thông báo trên diễn đàn nhiều khi bị lỡ mất, nếu có cầu em tự lên số tự chơi thì dễ ăn hơn ạ. Em cám ơn bác

cầu kèo thì cũng rất nhiều bạn à
quan trọng là cầu nó ổn định.
vì một số lý do cho nên mình k thể diễn tả cầu của mình ra được
mong mọi người thông cảm nhé
mình sẽ luôn đồng hành cùng các bạn
thanks mọi người nhiều

thanks mọi người nhiều
Cám ơn bạn. Mình sẽ cố gắng theo dõi để được bạn kéo về bờ

ok bạn. cầu loại 2 tổng của mình tháng gãy 1 lần (đen thì 2 lần)
biên độ 38-45 ngày mới gãy 1 lần
ae cứ mạnh dạn mà chơi .
Anh cho em xin phương pháp loại 2 tổng của anh với được không ạ. Tháng gãy 1-2 lần thì đánh quá oke rồi ạ. Em cám ơn anh

OK ngườI đẹp, thế từ nay A lên 2 dàn 2D chính là dưới 64s và 4x , sẽ thêm 1 dàn 2D 5x cho AI thích đánh thêm hoặc lót khi hôm gặp 64s húp, 5x húp, 4x tạch . Vì 2D 5x húp cũng tương đương 3D 520s húp , đánh Độc 2D ko lo càng húp hay ko khí chơi 3D cả . CÒN TẤT NHIÊN PHÁT HUY HẾT LÃI CỦA DÀN SỐ PHẢI CÓ CÁCH ĐI TIỀN VÀ CHIA VỐN HỢP LÝ. VỐN DÀI 1 CHÚT SẼ KO TÂM LÝ KHI GẶP DÂY ĐEN, BUÔN TÀI KO BẰNG VỐN DÀI
Dạ vâng! Được thế em cảm ơn anh nhiều lắm ạ

thanks mọi người nhiều
Bác cứ lên cho ae bám là đc bác. Ví dụ ngày 4/4 loại 2 tổng 4 5 là đc rồi bác.

NGÀYDÀN 64S(XSMB)KẾT QUẢ
31/3CHẠM 7,9,0,5
3D: 1,4,7,8,9,6
4D: 3,2,1,4,8
- bú 09
- bú 3d 909
- 4d tạch
1/4CHẠM 0,3,6,7
3D: 2,3,6,4,7,9
4D: 9,5,4,6,2
tạch full
2/4CHẠM 6,1,5,9 ( hạ 1,9 )