Thảo luận - CHUYÊN DÀN 64 SỐ + 3D,D4 CÁCH KIẾM TIỀN HIỆU QUẢ | Page 47 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CHUYÊN DÀN 64 SỐ + 3D,D4 CÁCH KIẾM TIỀN HIỆU QUẢ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ACE thấy đấy số học ko phải lúc nào cũng thông, CÁI GÌ cũng có GIÁ của NÓ cả, nay nhà nhà chạm 5, người người chạm 5 mà A Đồng quay ra 96 . Thôi có gì tuần sau GỠ dần vậy
E đi cố định dàn 62s của bác thôi. Nhưng mà hnay k hiểu ma xui quỷ khiến thế nào e coppy nhầm dàn. Âu cũng là cái số n cho mình trượt a ạ. Nỗi buồn k tên

Đính kèm

• 366.4 KB Lượt xem: 163
Bác cầu may kinh điển thế nó mà về tứ 5 thì ối dời ôi lun
Haha.nếu mà về 5555 là VỀ BỜ luôn , nhưng cái gì cũng có GIÁ của nó, như nay đánh thế là ÂM nặng hơn khi chỉ đánh 3 dàn : 62s, 58s, 48s hoặc ACE khác đánh mỗi 1 dàn 62s là KO ÂM

Haha.nếu mà về 5555 là VỀ BỜ luôn , nhưng cái gì cũng có GIÁ của nó, như nay đánh thế là ÂM nặng hơn khi chỉ đánh 3 dàn : 62s, 58s, 48s hoặc ACE khác đánh mỗi 1 dàn 62s là KO ÂM
Về tứ t ẫm ngay 1b lên núi ẩn cư chứ bờ gì bác. Kakakak,âm vì ko trúng con kết thôi bác.

diễn đàn mình lắm thưởng ae nhỉ

ACE thấy đấy số học ko phải lúc nào cũng thông, CÁI GÌ cũng có GIÁ của NÓ cả, nay nhà nhà chạm 5, người người chạm 5 mà A Đồng quay ra 96 . Thôi có gì tuần sau GỠ dần vậy
Cảm ơn bác nhiều ạ 😍🍀🍀🍀🍀

thấy mấy ae bộ môn bet được húp vui lắm, thua thì mất cả còn lỗ vốn thêm, ae mình cứ bộ môn miền bắc tàng tàng cuối tháng có lương
Công nhận nãy thua miền Bắc Hơi CHÁN nạp 1/3 Vốn vào 27 lô 3 phút GỠ và kết quả VẪN SẤP MẶT và KHÓ đc TIỀN như xưa. Chắc bỏ chỉ đánh SX Hà NỘI mới có cơ hội VỀ BỜ. Hjx

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.