Thảo luận - Chuyến hành trình về bờ năm 2024 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chuyến hành trình về bờ năm 2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ông giáo đề 64 số thì ok rồi.nói thật là cũng k dám theo 3d vì có 6càng tỉ lệ chết vẫn cao.tôi vẫn theo ông 8 càng cho chắc ăn ít đi hơn 100k nhưng tự tin hơn.ăn đều còn hơn hôm ăn hôm sọt mất tự tin đánh run tay.
Em chơi theo Onggiao đợt đó thì ko chão. Đi đủ vốn đã chia thôi ạ

Cảm ơn tất cả lời khuyên và kinh nghiệm của ae. Cũng hi vọng trong năm 2024 này e nó được về bờ là vui rồi. Đù má. Đi làm với nhau mà nhìn nó như người mất hồn.

Ae chơi với nhau thì khuyên bỏ thôi. Bởi sao mình chơi mà khuyên ng bỏ bởi vì không biết ae của mình có nguồn tài chính và cách chơi ntn. Mình mất thì k nói cứ ae mất mình biết nói ntn. Mặc dù lòng tốt nhưng k đc nhue vậy

Ae chơi với nhau thì khuyên bỏ thôi. Bởi sao mình chơi mà khuyên ng bỏ bởi vì không biết ae của mình có nguồn tài chính và cách chơi ntn. Mình mất thì k nói cứ ae mất mình biết nói ntn. Mặc dù lòng tốt nhưng k đc nhue vậy
Mình đây trc 1 đêm thua cả 328tr. Suy nghĩ là k chơi, nhưng thua rồi như ma làm. Lại QR, mình còn k làm chủ đx mình thì mình sao lo cho ng khác đc

Mình đây trc 1 đêm thua cả 328tr. Suy nghĩ là k chơi, nhưng thua rồi như ma làm. Lại QR, mình còn k làm chủ đx mình thì mình sao lo cho ng khác đc
Đúng rồi bác ạ. Em đã dính 1 hôm như thế. Nhưng hđó em QR có 8M thì gãy 7.5M. Hốt hoảng mất 2-3 ngày, sau đó may có MB TT gánh lại. Chứ ko thì còn khóc hoài. Ai kiếm được ở Ku thì em k biết. Chứ em toàn nộp học phí thôi. Nên em khuyên ko chơi 27LoBet nếu chưa biết đến nó.

Đúng rồi bác ạ. Em đã dính 1 hôm như thế. Nhưng hđó em QR có 8M thì gãy 7.5M. Hốt hoảng mất 2-3 ngày, sau đó may có MB TT gánh lại. Chứ ko thì còn khóc hoài. Ai kiếm được ở Ku thì em k biết. Chứ em toàn nộp học phí thôi. Nên em khuyên ko chơi 27LoBet nếu chưa biết đến nó.
Nói chung là cũng có ng kiếm. Nhưng đa số mất. E cũnh thua là do bét. Có đợt năm ngoái may đúng dây theo cao thủ BacCaMau tháng gần tết ăn đến đúng hôm nghỉ tết. Dây ăn ra đc trăm. Sau lại theo lung tung lại toang. Nhìn lại năm ngoái có ông giáo là ổn định hầu hết tháng nào cũng xanh mà năm ngoái k theo

Nói chung là cũng có ng kiếm. Nhưng đa số mất. E cũnh thua là do bét. Có đợt năm ngoái may đúng dây theo cao thủ BacCaMau tháng gần tết ăn đến đúng hôm nghỉ tết. Dây ăn ra đc trăm. Sau lại theo lung tung lại toang. Nhìn lại năm ngoái có ông giáo là ổn định hầu hết tháng nào cũng xanh mà năm ngoái k theo
Em theo Onggiao hồi tháng 1/24 cũng bập bõm mà còn xanh đó bác. Nên đúng dây đỏ thì chia vốn 10 ngày theo đều cả tháng xanh ngắt.

Tôi cũng nhớ quả thua đậm nhất là 1 ngày bay 190m. Hồi năm 2021. Đợt đấy như thằng mất hồn. May mà sau này còn có cơ hội về bờ

Tôi cũng nhớ quả thua đậm nhất là 1 ngày bay 190m. Hồi năm 2021. Đợt đấy như thằng mất hồn. May mà sau này còn có cơ hội về bờ
E công nhận Bet nó có chiêu tâm lý dã man thật. Rảnh là nhớ nó. Bảo sao mấy thằng nghiện k bỏ đc thuốc.

E công nhận Bet nó có chiêu tâm lý dã man thật. Rảnh là nhớ nó. Bảo sao mấy thằng nghiện k bỏ đc thuốc.
Cứ kiểu rảnh là vào chơi. Nó quay liên tục 24/24 nên cuốn hơn bánh cuốn. Nếu tập trung vào 1 mảng như lô đề hoặc bóng bánh thì còn đỡ chứ cứ chơi liên tục thì có tiền núi cũng bỏ. Cái giống nó chơi lâu nhìn cầu hoa hết mẹ mắt rồi có tỉnh táo nữa đâu mà đánh

Chào tất cả ae. Tham gia diễn đàn đã lâu. Đã rửa tay gác kiếm và về bờ thành công. Nhưng hiện nay có 1 vấn đề muốn tham khảo ý kiến của ae trong diễn đàn. Chuyện là mình có làm cùng 1 người e . Cũng vì lô đề cờ bạc mà trở nên nợ nần. Nó thì k chơi trên mạng mà đánh ăn trực tiếp vs chủ lô đề. Vừa trước tết đây thấy mặt này ủ rũ tết k muốn về nhà với gia đình. Hỏi ra mới biết thua lô đề mất hơn 300 triệu. E nó tâm sự cũng đam mê bộ môn số học được ngót 3 năm rồi. Chơi có được có mất. Nhưng vì năm vừa rồi ít việc tiền lương đi làm không được là bao nên chơi nhiều hơn và kết quả thì ai cũng biết. Nó bảo mất khoảng 100tr tiền để dành. Với khoảng 200tr tiền đi vay CTTC, vay lãi ngoài. Hoàn cảnh e nó cũng khó khăn vì bố mất sớm và còn 1 mình mẹ. Nó tâm sự với tôi là bây giờ chỉ cần gỡ được 300tr là nó nghỉ chơi hết tất cả. Nó vừa bán con xe SH được hơn 50tr tính vào tất 1 con lô chiều nay nhưng tôi bảo là đừng vì giờ đầu óc k tỉnh táo, không khéo còn mất hết. Tôi cũng chỉ mong nó về bờ được như tôi mà yên ổn làm ăn. Vậy xin ae trong đây mỗi người đi qua cho xin ý kiến và lời khuyên giúp nó với ạ. Mình xin cảm ơn. ( ý kiến ngoài lề. Đang tính bảo nó tạo tài khoản kubet xong chơi kỷ luật mỗi ngày kiếm 1-2 triệu. Như thế liệu có ổn không ae ). Xin cả nhà góp ý ah
Mâu thuẫn quá ae.bản thân ae là người đã về bờ thành công.chắc chắn là có đường lối rồi.tại sao không tư vấn cho em nó,lại mất công đi tìm đường lối nữa làm gì.ghi ghi lắm dễ PR

Mâu thuẫn quá ae.bản thân ae là người đã về bờ thành công.chắc chắn là có đường lối rồi.tại sao không tư vấn cho em nó,lại mất công đi tìm đường lối nữa làm gì.ghi ghi lắm dễ PR
Tôi chỉ là ng may mắn về bờ và cũng chỉ là người được dẫn dắt thôi. Chứ k có pp gì cả. Vậy nên muốn tham khảo pp của ae. Càng nhiều ng góp ý mình lại càng có nhiều kinh nghiệm mà ng ae

Tôi chỉ là ng may mắn về bờ và cũng chỉ là người được dẫn dắt thôi. Chứ k có pp gì cả. Vậy nên muốn tham khảo pp của ae. Càng nhiều ng góp ý mình lại càng có nhiều kinh nghiệm mà ng ae
Thế bác bảo cậu ấy 20h lên Nhập Môn báo CT NgoKhong kéo 64s. 22h lên tiếp các MC kéo. Chơi đủ 2 khung. Xong đừng lân la chỗ nào khác, đừng tự chơi. Đặt chỉ tiêu 1M rồi lượn. Nhưng chắc ko làm được đâu. Thấy ăn ngon lại lân la chỗ khác. Xong nó hút ngược lại ngay.

kỷ luật 1 2m thì đơn giản bác à .e nạp 20m để trong tk ku .ngày kiếm 2m từ sóc đĩa .tháng cũng có 60 70m .duy trì đc 2 thâng rồi bác à .sóc đĩa hoặc baccarat
Vấn đề là cậu em kia đang thua 300M. Có kỷ luật được như Bác ko? Hay ngồi lân la hết chỗ nọ chỗ kia. Vấn đề là người trong cuộc ạ. Chứ thấy up đơn lên toàn xanh 10-20-30M, máu chó húc lên. Hoặc đen thì hđó bay khung, QR bất chấp để gỡ.

Vấn đề là cậu em kia đang thua 300M. Có kỷ luật được như Bác ko? Hay ngồi lân la hết chỗ nọ chỗ kia. Vấn đề là người trong cuộc ạ. Chứ thấy up đơn lên toàn xanh 10-20-30M, máu chó húc lên. Hoặc đen thì hđó bay khung, QR bất chấp để gỡ.
Cũng kinh nghiệm ko kỷ luật đc .e cũng thua nhiều .vì còn bnhieu tiền là nạp hoặc vay đến khi kiệt thì thôi.may quá ngày cũng kiếm ăn đc nên khấm khá .tuy lâu nhưng bền . Nếu nó thua 300m bảo nó còn ít vốn thì nên từ từ đừng sốc nổi.ko lại mất thì số dư mà làm lại cuộc đời cũng chăngr còn.chúc may mắn

Anh chị chưa rõ về cầu kèo - cách chơi - chia vốn từ cao thủ cần tư vấn hay chia sẻ nhắn về Facebook cho Tiểu Mây nha: 👉 Tiểu Mây Facebook: http://m.me/tieumay6868/
( ở messenger tin nhắn của facebook tìm từ khóa tieumay6868 là ra em ạ )

kỷ luật 1 2m thì đơn giản bác à .e nạp 20m để trong tk ku .ngày kiếm 2m từ sóc đĩa .tháng cũng có 60 70m .duy trì đc 2 thâng rồi bác à .sóc đĩa hoặc baccarat
Nếu làm được như bác thì cũng là 1 pp hay. Quan trọng là ăn được nghỉ luôn. Hôm sau chơi lại. Ngồi lâu dễ bánh cuốn. Vì e cũng đã qua r. Được 20m k nghỉ kết quả bay 50m 1 ngày. Sợ luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.