Thảo luận - CHUYÊN MỤC CÀNG 34D ĐỀ ĐUÔI ĐẶC BIỆT MIỀN BẮC | Page 39 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHUYÊN MỤC CÀNG 34D ĐỀ ĐUÔI ĐẶC BIỆT MIỀN BẮC

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cố gắng vốn đánh g1 khung 5ng nữa. G1 gánh tiền cho đb và ngược lại. Vì trước 2d và dàn mảng gánh nhau nhưng giờ mình lọc 2d trong dàn mảng nên ko gọi là gánh nữa
Cảm ơn bác nè, mình đang phân vân là nên để dành vốn nâng lên mức 2 đb hay là đo cả g1 và đb

Cố gắng vốn đánh g1 khung 5ng nữa. G1 gánh tiền cho đb và ngược lại. Vì trước 2d và dàn mảng gánh nhau nhưng giờ mình lọc 2d trong dàn mảng nên ko gọi là gánh nữa
E vẫn theo bac 2D-3D db.hnay âm nhẹ 5l do theo x6.an thôg 4ngay hnay hoà quá đẹp.mai chung ta lại làm lại.chuc Bac that nhiu sk

b ơi,dàn 3d mảng g1 gánh cho đb chỉ là đỡ dc lúc đb thua thì g1 thắng chứ về con số thì nó k gánh cho đb được vì là 2 giải khác nhau ,g1 và đb cũng có thể gãy full,cũng có thể ăn full,đúng k bạn ,tks

b ơi,dàn 3d mảng g1 gánh cho đb chỉ là đỡ dc lúc đb thua thì g1 thắng chứ về con số thì nó k gánh cho đb được vì là 2 giải khác nhau ,g1 và đb cũng có thể gãy full,cũng có thể ăn full,đúng k bạn ,tks
Thì ý mình là gánh tiền mà bạn. Làm gì mà gánh số đc. Nó gánh cho 1 phần thôi. Lần trước đb bị gãy full thì có g1 gánh cho 1 ít. Hôm qua gãy mảng thì ăn g1 thì vẫn có lời mà b

Cảm ơn bác nè, mình đang phân vân là nên để dành vốn nâng lên mức 2 đb hay là đo cả g1 và đb
bác đuc đã nói là dàn gánh theo e bác cứ đi thêm cả g1 hơn là lên mức 2 nguyên ĐB. e cũng đi từ vốn có 1tr lên giờ đc 5tr rồi e vẫn đi cả 3 :D

Mọi công tác chuẩn bị cho việc đưa 2 ẻm tiếp viên của mình đi tiếp khách đã xong xuôi, tuy nhiên do ngày hôm nay là ngày Hắc đạo nên hôm nay mình chưa xuất binh ace ạ. Mai ngày tốt, khởi đầu thuận lợi về phong thủy nhé ae

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.