Thảo luận - CHUYÊN MỤC CÀNG 34D HAI CỬA MIỀN BẮC THÁNG 2/2024 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHUYÊN MỤC CÀNG 34D HAI CỬA MIỀN BẮC THÁNG 2/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạ, rất chào mừng Bác ghé thăm nhà em ạ!!!
Bể học là vô biên, đệ học được từ bác nhiều điều lắm ạ. Biết rằng hạ càng ít số thì tỉ lệ gãy càng cao nhưng không biết nói thế nào, chỉ khuyên ae thận trọng có chừng mực, ít số chỉ lót chứ không fai đánh chính Bác ạ.
Đúng vậy.
Dàn ít số chỉ là văn nghệ thôi. Nếu chốt theo ngày thì phải tầm 60 số 2D, 500 số 3D.
Tui thấy một số bạn trẻ đam mê dàn ít số thật lòng tui sợ.

Nếu có trình độ chốt dàn ít số đương nhiên quá tốt, cơ mà nên chỉ xem đó là dàn hạ đánh thêm tiền thôi.

Ví dụ:
Chốt dàn chính 60 số để vào 10k/số.
Hạ dàn 50 số để vào thêm 3k/số.
Hạ dàn 30 số để vào thêm 2k/số.
Hạ dàn 20 số để vào thêm 1k/số.
Hạ nữa hạ nữa để vào thêm…

Chỉ cần trúng dàn 60 số là có lãi.

Đúng vậy.
Dàn ít số chỉ là văn nghệ thôi. Nếu chốt theo ngày thì phải tầm 60 số 2D, 500 số 3D.
Tui thấy một số bạn trẻ đam mê dàn ít số thật lòng tui sợ.
Vâng,có 1 giai đoạn em cũng ham mê ít số, có ăn có thua nhưng thua nhiều hơn, sau ngẫm lại thấy mình ngu nên em học mọi người, nhất là các CT HT hay TOP1 cũng vẫn lên 2d 64s,36s...TTĐ,STĐ,BTĐ chỉ lót, tất nhiên tầm các cụ ấy lót cũng tiền triệu rồi. Còn em tạo topic theo lời khuyến khích của bác cũng chỉ dám lên càng và chạm để mời ace tham khảo, trùng kết thì chơi thôi. Lâu lắm em mới lên dàn kết ít số 1 lần, bảo ae chơi văn nghệ thêm thôi bác ạ.
Bộ môn này cần bình tĩnh, tỉnh táo không say bạc kẻo mất váy luôn í. Em cũng đam mê tìm tòi nghiên cứu ra những qui luật có xác suất cao và chia sẻ hết,ae ai áp dụng được j là mừng rồi ạ.

Nếu có trình độ chốt dàn ít số đương nhiên quá tốt, cơ mà nên chỉ xem đó là dàn hạ đánh thêm tiền thôi.

Ví dụ:
Chốt dàn chính 60 số để vào 10k/số.
Hạ dàn 50 số để vào thêm 3k/số.
Hạ dàn 30 số để vào thêm 2k/số.
Hạ dàn 20 số để vào thêm 1k/số.
Hạ nữa hạ nữa để vào thêm…

Chỉ cần trúng dàn 60 số là có lãi.
Vâng, người lên số chơi thì đương nhiên có tính toán. Nhưng sợ nhất là các ace chơi theo, thấy ăn là cứ vã mạnh theo nhiều khi cụt vốn luôn. Mà lại muốn bỏ ít ăn nhiều nên dễ bay màu lắm.
Dàn 384s của em 6*64s chơi 2 cửa vẫn nhiều ngày gãy lắm, em vẫn lên thêm càng lót lên 512s cho an toàn, lãi lỗ tính theo tháng bác ạ. Nếu có thời gian mong bác xem xét và tinh chỉnh giúp em với nhé ạ!

Còn tư tưởng hạ thấp số còn xa bờ dài dài, còn muốn ăn dàn ít số còn thua.

Không phải ngáng bạc đâu nhưng mà thực sự đó là con đường ngắn nhất ra đảo đó. Biết mà không thể góp ý được, thấy buồn mênh mông.
Chơi chuẩn là 4 chạm 5k tới 10k rồi ép tổng vân vân thì mới ổn và giữ dc vốn

Còn tư tưởng hạ thấp số còn xa bờ dài dài, còn muốn ăn dàn ít số còn thua.

Không phải ngáng bạc đâu nhưng mà thực sự đó là con đường ngắn nhất ra đảo đó. Biết mà không thể góp ý được, thấy buồn mênh mông.
chơi ít số chỉ dây đỏ thôi chứ ko an toàn về nâu dài nếu chơi một món đề mà ko chơi lô.mỗi người một cách chơi và sự kiên trì chơi 64s rồi hạ 1-2x chơi thêm là an toàn nhất , như tôi chơi đề ít số dc ăn thì lãi đấy nhưng vào dây đen thì thua sập mặt ra kkkaa chủ yếu thua ở lô nhiều thôi

Cầu này bác giongsong chia sẻ từ rất lâu rồi phải ko bạn, bạn chia sẻ kỹ lại chút dc ko ạ
đây bạn nhé

chơi ít số chỉ dây đỏ thôi chứ ko an toàn về nâu dài nếu chơi một món đề mà ko chơi lô.mỗi người một cách chơi và sự kiên trì chơi 64s rồi hạ 1-2x chơi thêm là an toàn nhất , như tôi chơi đề ít số dc ăn thì lãi đấy nhưng vào dây đen thì thua sập mặt ra kkkaa chủ yếu thua ở lô nhiều thôi
Bang chủ chưa lập topic mới hả bác, để các a e trong bang bơ vơ nhỉ

Cầu nguyên bản lấy các số ở ĐB T7 làm đầu, số ở ĐB CN làm đít, không lộn, nhé, tối đa 25 số.

Cầu 46 số là bạn sáng tạo thêm. Sáng tạo thêm cách lấy số sẽ cần sáng tạo thêm cách đi tiền để có thu nhập anh em nhé.

Chúc may mắn!

Cầu nguyên bản lấy các số ở ĐB T7 làm đầu, số ở ĐB CN làm đít, không lộn, nhé, tối đa 25 số.

Cầu 46 số là bạn sáng tạo thêm. Sáng tạo thêm cách lấy số sẽ cần sáng tạo thêm cách đi tiền để có thu nhập anh em nhé.

Chúc may mắn!
Vâng, em có xin phép bác là nghiên cứu và cái tiến thêm 1 chút. Em chỉ chơi 3D chứ không mạnh 2d, 46s để em ghép càng. Có 1 cách nữa lấy 25s làm 25 bộ, ra 6x-8x số ăn thông luôn ạ. Nhưng ko phù hợp qui định diễn đàn nên em ko lên. Rất cảm ơn Bác ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.