Thảo luận - CHUYÊN MỤC CÀNG 34D HAI CỬA MIỀN BẮC THÁNG 3/2024 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHUYÊN MỤC CÀNG 34D HAI CỬA MIỀN BẮC THÁNG 3/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DMP1990

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
20,662
Điểm
223
Xu
4,800Xu
Tháng mới chúc Diễn đàn ngày càng phát triển rực rỡ!!!
Chúc anh chị em có cùng đam mê một tháng mới xanh mướt mườn mượt nhé!
Kết thúc tháng 2 nhiều niềm vui lắm nỗi buồn, thống kê mình lên sau nhé! Tháng này mình sẽ chuyên 3D, đề xuất 4 càng 4D để ace tham khảo, ưng kế thì chơi nhé. Hàng ngày nếu có thời gian mình sẽ lên dàn kết 34D, ai cùng máu thì chơi cùng, thắng thua vui vẻ nghen pà kon!!!

Dành cho ae thích nuôi khung 3 ngày tham khảo
KHI BỆT TÂM CÀNG 6
THỐNG KÊ NHANH TỪ NĂM 2014 ĐẾN NAY 11 NĂM KHI XUẤT HIỆN TÂM CÀNG 6 BỆT THÌ NUÔI CT27 KHUNG 3 NGÀY
Tổng và chạm lần xuất hiện là 19 lần (Xuất hiện chạm 11 lần và xuất hiện tổng 8 lần)
—về ngày 1 tổng 13 lần
—về ngày 2 tổng 4 lần
—về ngày 3 tổng 2 lần
NGÀY 28 VÀ 29 THÁNG 2 BỆT TÂM CÀNG 6
=>>> CHẠM-TỔNG 2,7 = 48 SỐ KHUNG 3 NGÀY 1,2,3 THÁNG 3 NĂM 2024
(4 8 số)
02,07,11,12,16,17,20,21,22,23,24,25,26,27,28,29,32,34,37,39,42,43,47,48,52,57,61,62,66,67,70,71,72,73,74,75,76,77,78,79,82,84,87,89,92,93,97,98
CHIA VỐN VÀO TIỀN HỢP LÝ NHÉ
CÁ NHÂN KẾT CHẠM 2,7 MẠNH Ở NGÀY 1 VÀ 2 THÁNG 3,, NGÀY 3 VÀO GỠ HÒA
CHÚC TOÀN THỂ ACE MAY MẮN- RỰC RỠ-THÀNH CÔNG
☘️☘️VẠN SỰ TÙY DUYÊN ☘️☘️

Kết thúc tháng 2 nhiều niềm vui lắm nỗi buồn, thống kê mình lên sau nhé! Tháng này mình sẽ chuyên 3D, đề xuất 4 càng 4D để ace tham khảo, ưng kế thì chơi nhé. Hàng ngày nếu có thời gian mình sẽ lên dàn kết 34D, ai cùng máu thì chơi cùng, thắng thua vui vẻ nghen pà kon!!!
Chúc người ae khai trương hồng phát 😍

Chúc @DMP1990 khai bát thành công

Chúc bác cùng toàn thể ae luôn rực rỡ và hồng phát ạ 🌼🌼🌼

Chúc Đệ Nhà Mới Rực Rỡ nhé ❤️❤️
Chúc bác cùng toàn thể ae luôn rực rỡ và hồng phát ạ 🌼🌼🌼
Chúc @DMP1990 khai bát thành công
Chúc người ae khai trương hồng phát 😍
Chúc đệ đệ phá tan khiên thằng đồng tháng mới may mắn và rực rỡ.
Đa tạ tấm chân tình các sư huynh, sư đệ đã dành cho đệ đệ. Tháng 3 này đệ khá bận setup văn phòng bán hàng cho dự án mới, chiêu mộ sales.. Nên chưa biết dành thời gian được bao nhiêu,song nó là thói quen ngâm vào máu rồi nên tạo topic để ace giao lưu chia sẻ cầu kèo.
Kính mời quý sư huynh sư đệ, anh chị em bạn bè cùng đam mê có cầu kèo hay cứ ném vào đây ta cùng ngâm cứu để cho ra số ưng ý. Nếu có tg đệ sẽ lên dàn hạ 34d ít số ace cùng chơi nhé
@tuan010792 @bp82 @DONGLINH95 @NDINHLONG @all

Trân trọng mời em @anhbkhn123 len 2d hàng ngày giúp anh nhé, để a lên 34d ít càng ghép dàn chơi hàng ngày, tks U all 😍😍😍
Anh xây nhà mới rồi ạ.thế mà em cứ tưởng anh bỏ bọn em cầu bơ cầu bất.em vừa xây nhà song định mời các anh ghé thăm và chỉ dạy thêm

Đa tạ tấm chân tình các sư huynh, sư đệ đã dành cho đệ đệ. Tháng 3 này đệ khá bận setup văn phòng bán hàng cho dự án mới, chiêu mộ sales.. Nên chưa biết dành thời gian được bao nhiêu,song nó là thói quen ngâm vào máu rồi nên tạo topic để ace giao lưu chia sẻ cầu kèo.
Kính mời quý sư huynh sư đệ, anh chị em bạn bè cùng đam mê có cầu kèo hay cứ ném vào đây ta cùng ngâm cứu để cho ra số ưng ý. Nếu có tg đệ sẽ lên dàn hạ 34d ít số ace cùng chơi nhé
Chúc anh khai trương hồng phát nhé😎😎😎

Em mạnh dạn tháng này thi thử lô khung 2 ngày😜😜

Anh xây nhà mới rồi ạ.thế mà em cứ tưởng anh bỏ bọn em cầu bơ cầu bất.em vừa xây nhà song định mời các anh ghé thăm và chỉ dạy thêm
A hỏi em mở hay anh mở ko thấy em nói j nên a mở cho sớm. Cứ chốt đi em😍😍😍 diễn đàn luôn tạo điều kiện cho anh em hỗ trợ nhau, nhớ là chấp hành nghiêm nội quy nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.