Thảo luận - CHUYÊN MỤC CÀNG 3D4D THÁNG 1/2024 | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CHUYÊN MỤC CÀNG 3D4D THÁNG 1/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Người ta là thượng úy rồi kìa. Mình mới đang thực tập mà đòi hơn.kkkk. ( quân hàm cũ hok tính nha) haha
Ôi liên quan ghê ,ý tôi là t có mặt thớt này trc khi biết e ý ,còm có duyên hết sức đầu năm nha ,cấp bậc liên quan qq gì ở đây ???

Cấp bậc ko liên quan gì nhé người ae, bà này tuy là cấp HV nhưng bắt lô 34d khét lẹt đó người ae kk
C hem biết bắt gì ,toàn tham khảo ace CT và mấy ng a cho số thoai ,biết thì cs ngay chứ có gì đâu .C mới gia nhập bộ môn này chưa tròn năm 😂😂😂

nguoi ta co mat o dau la quyen cua nguoi ta. cho nao kiem duoc tien thi vao. biet minh biet nguoi. ton trong giup do lan nhau...ai cam a
Lại thêm người thiếu muối nhể ,ai cấm gì ở đây ,@bp82 thắc mắc sao thấy tôi ở đây mà ?k phải chuyện của mấy người sao cứ cà vậy nhỉ ??

nguoi ta co mat o dau la quyen cua nguoi ta. cho nao kiem duoc tien thi vao. biet minh biet nguoi. ton trong giup do lan nhau...ai cam a
Tôi làm gì k tôn trọng ai ?? Ít nhất t k bao giờ lên tiếng đến những việc klq đến mình và thiếu muối như b á ,tiễn nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.