Thảo luận - CHUYÊN MỤC CHƠI G1 (3,4D) + G7 ĂN ĐỀU HÀNG THÁNG | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHUYÊN MỤC CHƠI G1 (3,4D) + G7 ĂN ĐỀU HÀNG THÁNG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bên mấy bác kia hay bắt BTĐ ko bác, có hay được ko.?
Toàn cao thủ cả. Họ hay đc bạch thủ hoặc đi 1 bộ, đề ít số ăn liên tục. Có teedy, LamDP, CuongQuyen đi 3 miền, Hungbeo, Toan999, trieuvan ... họ bắt cũng ok. Em cứ tham khảo thấy trùng máu thì đánh thôi.

Ngày mai em chơi chạm 1,6. Đề 90 lót bộ 04. Đánh thêm 15 51 56 65 16 61 63 81. Mai ko ra chơi đủ 3 ngày chờ kết quả ngày thứ 2 rồi tính tiếp. Chương trình của em chấm hết.

Ngày mai em chơi chạm 1,6. Đề 90 lót bộ 04. Đánh thêm 15 51 56 65 16 61 63 81. Mai ko ra chơi đủ 3 ngày chờ kết quả ngày thứ 2 rồi tính tiếp. Chương trình của em chấm hết.
a,e phải nói rõ là chơi giải gì cho a,e còn biết chí!

🎵🎵🎵 Vòng xoay thời gian cuốn lãi lộc về túi 🎵🎵🎵
🤑 Đếm lãi đêm nay cùng AI LÀ TRIỆU PHÚ 🤑
🤑 Ting ting có ngay 297.300.000 VNĐ ❗❗❗

🤙 Link:
ai là triệu phú (1).png

Ku mà nó cho chơi đến 700 số tôi cũng chơi.ăn ít còn hơn k ăn gì.ngày đi 1 điểm ăn đều 20-25 ngày là lãi to rồi đc 1 tháng lương rồi
1 tk Ku, 1 tk Tha là đc mà bác, trước e cũng hay chơi 3D 600-650s

a,e phải nói rõ là chơi giải gì cho a,e còn biết chí!
E vẫn đang bàn vs bác về giải đb mà. Giải nhất e nù tịt, e chỉ bắt đc khi va vào cầu của nó thôi. Giải 7 e lại càng ko biết gì cả. Khổ thế chứ lị.

Mức: 1 (1) số
0
Mức: 3 (1) số
2
Mức: 4 (2) số
1,4
Mức: 5 (1) số
6
Mức: 6 (3) số
5,7,9
Mức: 7 (2) số
3,8

như hôm nay thì càng nó gia vậy
Em ko hiểu mấy bác chỉ giúp dc ko ạ

Ku mà nó cho chơi đến 700 số tôi cũng chơi.ăn ít còn hơn k ăn gì.ngày đi 1 điểm ăn đều 20-25 ngày là lãi to rồi đc 1 tháng lương rồi
Chuẩn mà em chơi dc 699s luôn lên mới hỏi à

Các bác chú ý: bộ đề ngày chủ nhật ăn xuống tuần sau đã đc 7 tay rồi. Ko biết tuần này bộ 04 có ăn xuống ko? Ăn xuống thì các bác chú ý con đề gan 90 nhé !
Có đi thì nhỏ nhẹ thôi / tớ lượn cả nhà bác mrpha bên nhà bang chủ cũng vây nó ….

Có đi thì nhỏ nhẹ thôi / tớ lượn cả nhà bác mrpha bên nhà bang chủ cũng vây nó ….
Vốn ít nên đi nhẹ nhàng thôi bác. Tuần vừa rồi ko đi nhẹ thì chân lạnh toát rồi. Bác quyet12g bắt càng 2,7 ×100s, bác mrpha cũng trùng cầu. 2 con đầu giải đb ngày chủ nhật cộng lại làm chạm 2 cũng gãy. Bác galaxy894 gãy khung, ... may là đi nhẹ chứ ko thì ngồi mút tay rồi.

Vốn ít nên đi nhẹ nhàng thôi bác. Tuần vừa rồi ko đi nhẹ thì chân lạnh toát rồi. Bác quyet12g bắt càng 2,7 ×100s, bác mrpha cũng trùng cầu. 2 con đầu giải đb ngày chủ nhật cộng lại làm chạm 2 cũng gãy. Bác galaxy894 gãy khung, ... may là đi nhẹ chứ ko thì ngồi mút tay rồi.
may đi dàn đấy ngày cuối có 10k 😬

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.