Thảo luận - CLB 2D, 3D ÍT SỐ TỈ LỆ LÃI CAO. | Page 26 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CLB 2D, 3D ÍT SỐ TỈ LỆ LÃI CAO.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHÚC MỪNG MỌI NGƯỜI NHÉ. TÔI ĐĂNG ẢNH ĐỂ MỌI NG HIỂU RẰNG ĐẾN BẢN THÂN TÔI CŨNG RẤT KIÊN ĐỊNH Vs PP ĐI TIỀN, KO CHƠI LAN MAN, K CHƠI LUNG TUNG. 1NGÀY CHỈ ĐI ĐÚNG MỨC ĐÓ, GHI XONG LÀ OUT, THUA THẮNG MẶC NÓ, MAI TÍNH. AE THUA THA,NỢ NẦN CỐ GẮNG KIỀM CHẾ BẢN THÂN NHÉ. CUỐI THÁNG CÓ KHẢ NĂNG BỊ BẺ, KO THỂ ĂN THÔNG MÃI ĐC, AE ĐI NHẸ TIỀN XUỐNG ĐỂ GIỮ LÃI, GIỮ SỨC,VỐN CHO THÁNG SAU NHÉ.

Đính kèm

• 432 KB Lượt xem: 199
Em còn trẻ thì a bảo này. Nếu như em muốn học hỏi pp của ng khác. Trước tiên e pải cầu thị và biết cho đi. E ko cho mà cứ đòi học, giống như việc e đi học thầy mà k trả học phí. Và hơn nữa em có pp riêng thì e cứ tự vận dụng để có riêng cho mình 1 cách thức, pp chuẩn của riêng em. Đừng cố gắng học thêm nhiều làm gì, học ko đúng là tẩu hoả nhập ma. Pp của tôi là của bạn Bigbang19. Bạn ấy cho đi rất nhiều, và nhiều ae học của bạn ấy đc rất nhiều thứ, nhưng k pải ai cũng vận dụng và sử dụng đc pp ấy cả. Và những ng thực sự ham học hỏi ít nhất pải là sự chân thành ham học, chứ bạn cứ bắt ngta chia sẻ pp cho bạn, topic nào cũng thấy dấu ấn của bạn, ai bạn cũng mog ngta chia sẻ pp cho, như vậy k hay nhé. Tôi k hề có ý gì cả, nhưng bạn đừng làm các ae khác hiểu lầm về topic tôi gây dựng.
Bạn là người kiên định và thẳng thắn , mình rất thích tính và quan điểm của bạn

CHÚC MỪNG MỌI NGƯỜI NHÉ. TÔI ĐĂNG ẢNH ĐỂ MỌI NG HIỂU RẰNG ĐẾN BẢN THÂN TÔI CŨNG RẤT KIÊN ĐỊNH Vs PP ĐI TIỀN, KO CHƠI LAN MAN, K CHƠI LUNG TUNG. 1NGÀY CHỈ ĐI ĐÚNG MỨC ĐÓ, GHI XONG LÀ OUT, THUA THẮNG MẶC NÓ, MAI TÍNH. AE THUA THA,NỢ NẦN CỐ GẮNG KIỀM CHẾ BẢN THÂN NHÉ. CUỐI THÁNG CÓ KHẢ NĂNG BỊ BẺ, KO THỂ ĂN THÔNG MÃI ĐC, AE ĐI NHẸ TIỀN XUỐNG ĐỂ GIỮ LÃI, GIỮ SỨC,VỐN CHO THÁNG SAU NHÉ.
Em rât ngưởng mộ cách chơi của anh. E nên học hỏi cách của anh. Em cảm ơn anh

Trong hội có bạn nào đầu tư bên xsmn k?nếu nhiều người đầu tư bên đấy t sẽ giới thiệu cách chơi cho mọi người 1 cách mà t đang chơi.
áp dụng cho cả miền trung

Trong hội có bạn nào đầu tư bên xsmn k?nếu nhiều người đầu tư bên đấy t sẽ giới thiệu cách chơi cho mọi người 1 cách mà t đang chơi.
Bác lên đi cho ae học hỏi với

E thích đi 3 miền mà chưa tìm được phương pháp hiệu quả

EM LẠI NGHIÊN CỨU CẢ MIỀN TRUNG, MIỀN NAM À? ANH TƯỞNG EM ĐANG NGHIÊN CỨU MÓN 4D MẢNG? NGHIÊN CỨU MÓN ĐẤY ĐI, ANH ĐANG TÌM HƯỚNG CHƠI 4D HIỆU QUẢ MÀ CHƯA THỰC SỰ TÌM RA CÁCH NÀO HAY NHẤT.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.