Thảo luận - CLB 2D, 3D ÍT SỐ TỈ LỆ LÃI CAO. | Page 53 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CLB 2D, 3D ÍT SỐ TỈ LỆ LÃI CAO.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nói thật lúc ăn thì các bác tung hô.
Dàn chão cái kêu oai oái
Tôi cũng đi cả chục củ mà thôi tinh thần đã nợ rồi. Nợ thêm cũng đéo sao. Ko kêu ca.
Lên đc giàn số cũng đã khoai lắm rồi.
Giúp đc ae là cái tốt. Bác chủ top nói rõ là '' tham khảo'' có thể theo or ko theo.

Nên thôi những lúc ntn ae ko an ủi động viên đc nhau thì cũng đừng kể ra những khó khăn của mình

Đến tôi đọc các ông than tôi còn ỏai nói chi tâm trạng người lên số. Áp lực v~ ra
ông chưa kêu vì ông nợ nhưng vẫn còn vốn, mấy ông kêu là big hết rồi. Tôi thì k theo nhé

Nói bảo quá. Ông im mẹ mồm cho xong.
Những người như tôi dcm đéo khôn được như ông mà tạo pp với tự nghĩ ra
.
Có tự nghĩ tự chơi tự đánh mới ra đảo để phải vào đây tham khảo ae. Cao thủ nhiều, chọn ai theo ai tùy tâm

Mà con vợ tao nó hay nói câu này " đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm ''. Hợp với những ng như ông.

Đ' hiểu khôn hơn ai mà cứ vào nhà ng khác dạy khôn. Về nhà mình mà dạy

Cờ bạc nôn nóng sao được mấy anh. Người ta lên số cho mấy anh chơi người ta cũng chơi cũng áp lực dữ lắm rồi. Cái tâm của người lên số là cắm đầu tìm phương pháp, làm sao để tối đa lợi nhuận, trước là cho bản thân, sau đó là họ muốn chia sẻ tới những người anh em chẳng quen mặt biết tên, với mong muốn không gì hơn là họ cũng đượv trúng cùng mình. Tất nhiên là thua thì mất tiền, tiền thì ai cũng quý, nhất là những người đang xa bờ, nhưng lúc ăn lúc gãy thì ai mà tránh được, các bạn là người tham khảo số thì các bạn cũng cần có một sự tỉnh táo nhất định. Ngày nào thấy cao thủ đó kết, cảm thấy nhịp ngày đó người đó ăn cao, hoặc là trực giác…thì mình vào tiền, không thì theo người khác. Họ lên để anh em tham khảo cơ mà, kết thì vào, vào rồi không được thì thôi im lặng coi như hôm đó mình xui, còn tốt hơn thì cho nhau câu động viên được rồi. Trách móc nhau để được gì đâu ạ. Hả lòng hả dạ mình, nhưng tiền có lấy lại được đâu? Càng áp lực hơn cho người chốt…
Mong anh em sáng suốt, bình tĩnh và quan trọng là đừng để mất lý trí!

nhiều khi mh nghĩ mh vẫn chọn con đường đúng đắn
bởi vì mh sẽ k lên số làm gì cả,
thứ nhất = k được gì
thứ 2 = lòng người.cái này thì khỏi nói rồi
thứ 3= tâm lý k thoải mái cái là gãy lên gãy xuống,
tôi để ý là cứ khi nào t k vướng bận gì về tâm lý t chốt rất khét.kaka
nên tốt nhất tránh xa nơi đông người là tốt nhất,
mục tiêu là kiếm tiền cho mình đã ,nếu thấy ổn chia se lại cho ae.ai học dk gì thì học,k thì tham khảo

thế cho nhẹ đầu.
cái quan trọng nhất là t thấy mn cứ hay ăn sẵn quá,cái này rất nguy hiểm,nếu xác định coi bộ môn này là đầu tư ra tiền hãy học các bước sau
1.học về kiếnd thức cơ bản về bộ môn này vd: như nào gọi là chạm.bộ,tổng,,,,,,,,,,,

2.tính toán ccah chia vốn đánh sao cho hợp lý,quane lý rủi ro đấy
3,học chiend thắng tâm lý bản thân mh,k ham ,k cay cú
4.học cách lên dàn, tự chơi tự mày mò mghieen cứu

ace thấy hợp lý thì nghe,k thấy hợp lý thì thôi bỏ qua nhé,

thứ nhất = k được gì
mục tiêu là kiếm tiền cho mình đã ,nếu thấy ổn chia se lại cho ae.ai học dk gì thì học,k thì tham khảo

thế cho nhẹ đầu.
cái quan trọng nhất là t thấy mn cứ hay ăn sẵn quá,cái này rất nguy hiểm,nếu xác định coi bộ môn này là đầu tư ra tiền hãy học các bước sau
1.học về kiếnd thức cơ bản về bộ môn này vd: như nào gọi là chạm.bộ,tổng,,,,,,,,,,,

minh cung hoc duoc it nhieu..pp ..cua ban..gio minh ok roi...may hom nay minh van on..thank you bạn..

thứ nhất = k được gì

thế cho nhẹ đầu.

A @BIGBANG19 cho e hỏi a lấy số trên fb kiểu gì vậy ạ nhỡ một khi diễn đàn k còn nũa e còn vào đấy học hỏi thêm

Tháng này bác đen vãi. Tháng trước k theo, tháng này theo thì hôm xịt càng, hôm xịt 2d. Toàn gấp chão bay 20 phát. Sạch vốn r
Thạt sư dd thành lập dc 1 tuần thì mình vào chơi theo các cao thủ năm 2019 ,mình theo rất nhiều toppic ,nhưng thua mình ít khi kêu hay chê bai các chủ toppic lắm ,vì họ có bắt mình theo đâu ,lên dù ăn hay ko ăn ae cứ bình thường thông cảm ng ta lên số cũng áp lực lắm ăn thì tung hô thua thì lại dc nge những câu rất khó lọt tai, đúng là đồng tiền đi liền khúc ruột thâth ai thua mà trả sót ,lên khuyên ae chân thành theo ai chỉ 1 ma thôi đã tin tưởng bác THABET1215 thì lên ung hộ bác ấy, ngẫm kĩ rồi chơi gì thì chơi quản lý vốn cách vào tiền ,ng già chứ bạc ko già

Nói thật lúc ăn thì các bác tung hô.
Dàn chão cái kêu oai oái
Tôi cũng đi cả chục củ mà thôi tinh thần đã nợ rồi. Nợ thêm cũng đéo sao. Ko kêu ca.
Lên đc giàn số cũng đã khoai lắm rồi.
Giúp đc ae là cái tốt. Bác chủ top nói rõ là '' tham khảo'' có thể theo or ko theo.

Nên thôi những lúc ntn ae ko an ủi động viên đc nhau thì cũng đừng kể ra những khó khăn của mình

Đến tôi đọc các ông than tôi còn ỏai nói chi tâm trạng người lên số. Áp lực v~ ra
ty<3 <3

Tháng này bác đen vãi. Tháng trước k theo, tháng này theo thì hôm xịt càng, hôm xịt 2d. Toàn gấp chão bay 20 phát. Sạch vốn r
Theo kiểu gấp thếp vào dây đen chỉ có ra đảo , cứ đều tiền mà đi bạn ơi , tổng kết theo quý theo năm mới dc

[CQ='NNYA91, c: 95736, m: 74909'][/CQ]
Mấy bác muốn lô thì dễ mà...đề ngày mai các bác kết bộ nào, e kết 3bộ 03,88,35 của chạm 3,8, thêm chạm 6 chạm 9 có 2 bộ 69,39....lấy các bộ ghép lại đánh lô , anh Nnya91 tham khảo cho e ý kiến nha
Lotus Tiểu tiên à Songthan19

Thạt sư dd thành lập dc 1 tuần thì mình vào chơi theo các cao thủ năm 2019 ,mình theo rất nhiều toppic ,nhưng thua mình ít khi kêu hay chê bai các chủ toppic lắm ,vì họ có bắt mình theo đâu ,lên dù ăn hay ko ăn ae cứ bình thường thông cảm ng ta lên số cũng áp lực lắm ăn thì tung hô thua thì lại dc nge những câu rất khó lọt tai, đúng là đồng tiền đi liền khúc ruột thâth ai thua mà trả sót ,lên khuyên ae chân thành theo ai chỉ 1 ma thôi đã tin tưởng bác THABET1215 thì lên ung hộ bác ấy, ngẫm kĩ rồi chơi gì thì chơi quản lý vốn cách vào tiền ,ng già chứ bạc ko già
ty<3<3

thứ nhất = k được gì

thế cho nhẹ đầu.

Cảm ơn Bác đã chia sẻ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.