Thảo luận - CLB 3C VÀ 4C MIỀN BẮC | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CLB 3C VÀ 4C MIỀN BẮC

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đi thật xa để trở về, ae bình tĩnh, còn người còn của.. chẳng việc gì phải đăng xuất cõi đời chỉ vì những con số ảo cả.. chơi dc thì phải chịu dc. Bỏ tư tưởng rời bỏ người thân vì nợ nần đi,, làm 1 chuyến đi nước ngoài hoặc đi xa làm ăn gây dựng sự nghiệp, đừng mù quáng và mê muội dc ăn 3-4 càng đề để về quá, rồi khi k ăn dc thì lại hụt hẫng thất vọng trách chủ toppic.. chơi 3-4càng đề nuôi thế này phủ khắp cả nước là 1 cách chơi dựa vào hên xui may mắn chơi mãi nuôi mãi thì sẽ ra thôi ae có đủ kiên nhẫn để chờ dc trúng k? Ae đừng hy vọng quá tin rằng nổ 100% rồi lấy hết tiền chơi, đến lúc k dc như ý lại chỉ khổ bản thân và trách chủ toppic. Tôi biết vì hôm qua chủ top ăn stđ và stc 041 nên ae đặt niềm tin vào hôm nay. Nhưng bạn à, 100 số ăn 1 số đã khó,, rồi lại 3càng 4 càng lại chẳng khác gì đường lên trời.. nếu dễ trúng thì ai ai cũng húp rồi, nghĩ xem bạch thủ 3càng tỷ lệ 1/300% 4càng thì 1/4000%... có dễ trúng k ae.. vậy mới phải nuôi, ăn dc 1 lần là may mắn lắm rồi phải biết trân trọng.. tôi trúng dc bạch thủ 3càng đề 651 và có những ae theo tôi nên tôi hiểu và nói lại với ae như vậy? Đừng tự tin quá rồi lại thất vọng. Hãy bình tĩnh về tất cả cuộc sống cũng như cách chơi. Nếu tin tưởng bạn chủ tốp thì hãy theo đến cùng đừng bỏ dở NHƯNG phải kiên trì.. " k có quả nào vừa mọc đã chín " " k có ai vừa mới đẻ đã biết đi " và không có ai tự đem tiền đến cho bạn khi mà bạn k bỏ công sức ra đâu.. Chúc ae tỉnh táo và bình tĩnh
#Tiêu Phong
Bác có kinh nghiệm,phương pháp,cầu kèo của 27bét cho e tham khảo với ạ

Mách cho ae 1 cầu song thủ lô chơi 27lobet 1.5 hay 3.5p đều ok tỷ lệ nổ 90%
Nhưng phải canh, k nên tay nào cũng chơi, chỉ cần vào đúng nổ là dc
- AE thấy giải đặc biệt về 32863
Lấy số đầu là 3 ghép với số giữa 8 ghép với số đuôi 3 dc cặp song thủ lô: 38-83
Chơi khung 3 tay..
Cầu đơn giản nhưng nổ cao. Ae nên canh chơi thì ok hơn, ngày làm 2 khung nghỉ là ok
HAY QUÁ HUYNH .MÌNH GÓP Ý THÊM .AE LẤY CẤU LÔ ĐẤY MANG VÀO 2TR THÌ CHIA 3 TAY MÚC ĂN THUA CŨNG NGHỈ KO NÊN NGÔI LÂU .đánh 1-2 khung tắt máy ,

Cảm ơn bác nongdanvia nay ăn 792 mn. Mai bác lên tiếp cho mọi người bám với ạ. Mien bấc nay em bảo càng 4d chỉ 3,8 em vào cả dàn đề 3d của bác nay mà ăn 3d của bác là em húp 4d luôn hơi tiếc bác à...mai bác lại lên ae theo với ạ....

Cảm ơn bác nongdanvia nay ăn 792 mn. Mai bác lên tiếp cho mọi người bám với ạ. Mien bấc nay em bảo càng 4d chỉ 3,8 em vào cả dàn đề 3d của bác nay mà ăn 3d của bác là em húp 4d luôn hơi tiếc bác à...mai bác lại lên ae theo với ạ....
KHÔNG HUP 544 AH

Dạ em ko kịp vào lô bác à...tiếc quá chỉ kịp vào đề ghép vội...ăn miền nam là cũng hp lắm rùi bác....cảm ơn bác

Đồng ơi là đồng,lại giết tui rồi,sao không đổi lại 78387 nhỉ,buồn lắm các bác ak.

THÔNG BÁO AE MỘT TIN QUAN TRỌNG . BỘ 22, VÀ BỘ 00 AE NÀO VẪN LÓT 4C .NHẸ NHÀNG ,SẼ BÁT 4C VAÒ THỨ 2-3 ĐẦU TUẦN .

ĐI 1Đ THÔI .BỎ 3C . CHỈ ĐI 4C

BỘ 44 ĐÃ HOÀN THÀNH CHỜ KỲ SAU NHÉ .KHÔNG VÀO TIỀN NỮA NHÉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.