Cầu MB - CÓ 1 CẦU BẠCH THỦ VÀ SONG THỦ ĐANG CHẠY RẤT MƯỢT! | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CÓ 1 CẦU BẠCH THỦ VÀ SONG THỦ ĐANG CHẠY RẤT MƯỢT!

Còn đề dàn, đề tổng, đề bộ theo tuần, theo tháng mình cũng kinh qua tất cả, 3 càng, 4 càng đánh khỏi điểm 1k, 2k minh cũng trải qua het. Nhưng các bạn lấy tất số vốn đánh cho mấy trăm số 3 càng và hon ngin con 4 càng tập trung đánh vào 50 con mình tin chắc là lời cao hon vì 1 ăn 99. Chỉ có bn nào mói vào mông lung, ko hiểu nge câu trà đá bía hoi, bập vào thì ko âm, có âm thì âm tý, có khi cả tháng chẳng dc ji. Mình trải qua rồi nhé. Nợ vẫn vậy, lãi phình to, chủ nợ ngày nào cũng gọi vậy ai cho các bn thoi gian 3 nam, 5 nam hay nhìu hon thế để trả nợ đây. Trong diễn dan m nhiu bn chi nói cho vui. M chịu...
Bạn đã là người từng trải nhiều rồi, cảnh chơi số học nợ nần khổ lắm! Mọi người nghĩ mình còn hơn cả con nghiện nữa bạn ạ! Bạn có tâm hãy post những con số chuẩn lên đây để cứu giúp ace đang xa bờ, hoang mang, loạn số ạ

Mình thấy vài bn cứ khoe khoang. M là ng đã thực tế ghi chép cẩn thận tiền vào, tiền dc, tiền âm, tiền dương. Khi chưa có kinh nghiệm có tý tiền cũng vào nuôi dàn. Mấy tuần đầu ăn thì hớn hở, chỉ cần tạch 1 tay là mất 8-10 tuần mới gỡ lại dc. Sở dĩ có chuyện đó là nhìu nguyên nhân.
1. Dàn ăn phạp phù, hôm dc hôm gãy, ko 100% ăn nên ko tự tin vào tiên
2. M ko có dàn tủ nên cứ vào hóng và theo ko ng khác. Ko chủ động. Nay theo ng nay, mai theo ng kia. Mất cân bằng tam lí, chỉ sợ ko về vì m ko giám chắc 100% là trúng. Ko dám dấn, có khi dấn lại ko vè vỡ mồm...
3. Do thua tha, chưa chuẩn bị đầy đủ vốn để dù có bị gãy cầu có sao m vẫn ko chết. Điều này là bắt buộc là kim chỉ nam để vượt qua sự vấp ngã của minh.
4. M thích nhất cau. ĐÃ CÓ KHÓA LÀ CÓ CHÌA, MỖI SỰ VIỆC ĐỀU CO CÁCH GIẢI QUYẾT TRIỆT ĐỂ. A E ĐỪNG HOANG MANG...

Nhiều dàn . đưa người nọ mất người kia.
Chị tìm , leha , trungha, giông tố, khánh vy, duhunx999, khoaphai. ..
Đề tuần phamtuyeen1... vv đều ngon cả
Chị lên khu cầu kèo dân chơi đề tìm tên ?
Lô nên vào khu nuôi khung 2 ngày cứ 9 khung trúng 1 ngày trượt mà theo.
Ầy tk em bậy oy... ? ? ?

Xin chào a em diễn đàn.
Hiện nay m đang có 1 cầu lô bạch thủ, 1 cầu lô song thủ và đặc biệt 1 cầu đề 8 số bạch thủ và 3 càng đề 16 số bạch thủ. Ai trùng máu thì cùng nhích ak.
Hóng quá đi

Điều cơ bản ở bài viết của m là mình muốn bắt bạch thủ đề và 3 càng đề để có độ sát thương cao. Còn đề dàn thì Mình có 1 dàn đề 50 số 1 tuần ăn ít nhất 3 lần 100 phần trăm. Từ tết đến bjo chi dúng 1 tuan ve 2 nháy. 1 tuần về 7 nháy. da số ve 4 nháy. Nếu chơi lâu có kinh nghiệm ăn 5,6 nháy là chuyện bình thường. Còn cầu lô của m dang aqn thông. Hôm nay tạch cũng chịu. Ko hiểu nữa. Lâu lâu mói pos 1 cầu thì tạch. Để yên thì ngày nào cũng về. Hai thật
Bác cho e xin dàn 50 số với.ăn đều vậy e sớm về bờ rồi.thank bác trc nhé

Dàn này m đánh quanh năm. Ko bjo phải sợ. Ăn 100% 3 nháy. M tes lên sẽ có hình ảnh chj tiết cụ thể nhé. Tuần này tiếc là về 2 nháy t2 và t3 rồi

Xin chào a em diễn đàn.
Hiện nay m đang có 1 cầu lô bạch thủ, 1 cầu lô song thủ và đặc biệt 1 cầu đề 8 số bạch thủ và 3 càng đề 16 số bạch thủ. Ai trùng máu thì cùng nhích ak.
Cho ae hóng mới ạh

Mai 3/10/2019
Chạm (4-9) , chạm (2-7)
Ăn chạm 4-9 hay ăn chạm (2-7) ?? khó ghê có khi ko về ?
Đừng đánh vậy nhanh ra đảo lắm.
Chạm 4-9 là 2 chạm vớt .
Chạm 2- 7 khả thi.
Nói chung đánh đều theo khung thì cũng ổn.
Yes. Nhưng với lô đề ai đợi được đâu.
Chơi an toàn chị chịu khó húp dàn cố định theo tháng hoặc theo năm mãi mãi về bờ rư rả tiêu pha.
chứ đừng theo e bắt chạm ngày nguy hiểm e ra chạm vậy e có chơi đâu?
Hệ chạm ngày , khung e chán rồi các kiểu vừa mệt vừa phê vừa đau đầu mà đảo gần ngay trước mắt.

Từ cổ chí kim bao nhiêu ông chạm , tổng , đầu đít bắt theo ngày cầu 10 năm , 20 năm , 5 năm không gẫy mà có bắt được bạch thủ chạm đâu tạch 99%, chạm chưa cần biết kết quả đã ra chạm cả tháng chán rồi ra đảo nhanh lắm không hiệu quả, mất công , mất việc , ảnh hưởng vì soi nhiều . Đều quay về dàn hết.

Vãi đen ghê nó về ngay con 27 kinh thặc.
???

Đúng tối chủ nhật 6.10 m pos cầu 50 số ít hon bác hihi 14 số nhưng ăn cũng ít nhất 3 nháy 1 tuần 100% nhé, cho a em đánh từ thứ 2, đảm bảo ngon bổ rẻ phù họp với tất cả mọi người. A em chỉ cần.
1. Trà đá bia hơi bỉm sữa cho con chuẩn bị 5tr, đánh từ 10k 1 em, đánh nuôi hay còn gọi là chão tiền, cứ nổ là dương, tuần ăn ít 3 tay thì dương tổng cộng là 3x((10×99)-(10×50))= 1.470k x 4 tuan = 5.880k. Ok chứ
2. A em thua tha nợ nần tiền trăm dánh từ 100k 1 con, một tay nổ dài nhất là 6 ngày tương đuong 30tr, chuẩn bị 60tr dành cho 2 tay chắc chắn 100% ko chết. Mỗi tháng cũng gỡ dc
3x((100×99)-(50×100))=14.700k x 4 tuần = 58tr800.
Luu ý.
+ 4 là 4 tuần 1 tháng
+ 3 là 1 tuần ăn 3 lần
+ 100x99 là số tiền trúng 1 lần
+ 50x100 là dàn 50 số m đánh ngày 1 là 5tr, thường thì ngày 2, 3,4 là ăn 1 nháy.
+((100×99)-(50×100)) là số tiền lời 1 tay. Nếu đánh 100k sẽ lời 4tr900k 1 lần.
Đó là tất cả những ji tôi muốn chia sẻ thật tâm cùng a m diễn đàn.
Điều quan trọng nhất mỗi ngày ta ko phải quan tâm số má cầu keo, ko có áp lực cho ta vì ta la ng luôn thắng, ta sẽ có thoi gian chăm sóc vk con, gd bằng những việc làm cụ thể

Sửa lần cuối:
Đúng tối chủ nhật 6.10 m pos cầu 50 số ít hon bác hihi 14 số nhưng ăn cũng ít nhất 3 nháy 1 tuần 100% nhé, cho a em đánh từ thứ 2, đảm bảo ngon bổ rẻ phù họp với tất cả mọi người. A em chỉ cần.
1. Trà đá bia hơi bỉm sữa cho con chuẩn bị 5tr, đánh từ 10k 1 em, đánh nuôi hay còn gọi là chão tiền, cứ nổ là dương, tuần ăn ít 3 tay thì dương tổng cộng là 3x((10×99)-(10×50))= 1.470k x 4 tuan = 5.880k. Ok chứ
2. A em thua tha nợ nần tiền trăm dánh từ 100k 1 con, một tay nổ dài nhất là 6 ngày tương đuong 30tr, chuẩn bị 60tr dành cho 2 tay chắc chắn 100% ko chết. Mỗi tháng cũng gỡ dc
3x((100×99)-(50×100))=14.700k x 4 tuần = 58tr800.
Luu ý.
+ 4 là 4 tuần 1 tháng
+ 3 là 1 tuần ăn 3 lần
+ 100x99 là số tiền trúng 1 lần
+ 50x100 là dàn 50 số m đánh ngày 1 là 5tr, thường thì ngày 2, 3,4 là ăn 1 nháy.
+((100×99)-(50×100)) là số tiền lời 1 tay. Nếu đánh 100k sẽ lời 4tr900k 1 lần.
Đó là tất cả những ji tôi muốn chia sẻ thật tâm cùng a m diễn đàn.
Điều quan trọng nhất mỗi ngày ta ko phải quan tâm số má cầu keo, ko có áp lực cho ta vì ta la ng luôn thắng, ta sẽ có thoi gian chăm sóc vk con, gd bằng những việc làm cụ thể
HÓNG BÁC

NGÀY 2.10.2019
BTL: 38 MẠNH TAY
STL: 393 MẠNH TAY
XIÊN 2: 38.39, 38.93 CHĂC ĂN 1 XIÊN. CHÚC A EM RỰC RỠ
Tôi nghĩ thế này nếu có gì đụng chạm thớt bỏ quá cho. Trong ngày 03/10 nhiều cao thủ cũng chốt 848, stl 79,25 cũng hùng hồn lắm nhưng quay hết cá giải từ 1-7 vẫn vắt vô âm tin. Vậy nên ae soi xét cân nhắc trước khi hạ xèng nhé. Bản thân tôi thì thấy cặp 383 khả năng nổ rất thấp. Chia sẻ mang tính chất đóng góp xây dựng. Nếu đắc tội xin thớt lượng thứ, trân trọng