Cầu MB - Có 2cham đề đã ăn Thông 20 ngày | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

doquydoi

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
450
Điểm
143
Xu
10,000Xu
trước khi đăng mình xin phép một cao thủ trong diễn đàn đã chia sẻ từ lâu. Nhưng lâu nay không thấy cao thủ đó chia sẻ lại. Mình ăn đề suốt. Mong ae Tham khảo. Có gì không phải mong ae bỏ qua. Lấy Tâm càng tháng 5 và bóng dương làm 2cham.theo hình vẽ

Hy vọng cầu của cao thủ này vẫn chạy để ae được ăn tiếp. Nếu mình làm việc này mà có gì sai thì mong các cao thủ bỏ qua nhé. Vì mình cũng là người đi học hỏi ae trong diễn đàn này thôi ạ.

trước khi đăng mình xin phép một cao thủ trong diễn đàn đã chia sẻ từ lâu. Nhưng lâu nay không thấy cao thủ đó chia sẻ lại. Mình ăn đề suốt. Mong ae Tham khảo. Có gì không phải mong ae bỏ qua. Lấy Tâm càng tháng 5 và bóng dương làm 2cham.theo hình vẽ View attachment 52849
Ăn dài quá rồi bác nhỉ

Dàn này mà ghép càng thì đỉnh nhỉ , cảm ơn bạn hôm nọ tôi xem rồi nhưng ko nghĩ nó vẫn chạy

Hy vọng cầu của cao thủ này vẫn chạy để ae được ăn tiếp. Nếu mình làm việc này mà có gì sai thì mong các cao thủ bỏ qua nhé. Vì mình cũng là người đi học hỏi ae trong diễn đàn này thôi ạ.
hay

Cầu hay quá hy vọng vẫn chạy để dc hốc

Mình vào tham khảo ae. Thấy chạy nhiều nên mình ghi vào sổ. May mắn ăn liên tục. Cũng cảm ơn ae đã chia sẻ từ trước.

Mình vào tham khảo ae. Thấy chạy nhiều nên mình ghi vào sổ. May mắn ăn liên tục. Cũng cảm ơn ae đã chia sẻ từ trước.
Thế sang tháng thì lấy tâm càng của tháng nào vậy ơi

trước khi đăng mình xin phép một cao thủ trong diễn đàn đã chia sẻ từ lâu. Nhưng lâu nay không thấy cao thủ đó chia sẻ lại. Mình ăn đề suốt. Mong ae Tham khảo. Có gì không phải mong ae bỏ qua. Lấy Tâm càng tháng 5 và bóng dương làm 2cham.theo hình vẽ View attachment 52849
Cảm ơn bạn

Luyên thuyên. Topic cầu kèo miền bắc. Ae chi sẻ từ lâu. Bạn copy ghi ra giấy để khác đi ah. Ko lên thế

Chỉ mong nó chạy hết tháng này thì mình đã ăn đủ rồi bạn ơi. Lô đề ai biết được thế nào. Mình ăn nhiều hôm rồi. Nên chia sẻ lên thôi. Biết đâu nay lại gãy thì sao. Bạn ơi

Quan trọng là lấy được tiền về túi mình thôi. Chứ mình không làm người nổi tiếng nhé bạn. Mình đọc được của ae chia sẻ thì mình ghi vào sổ của mình để theo dõi. Thấy ăn nhiều thì mình chụp lại đưa lên chứ có làm khác để được ae bái phục đâu. Quan trọng là lấy được tiền thôi bạn ơi.

Rồi cũng đến lúc gãy ae cũng chú ý chứ đừng thông mà mạnh tay toang đấy

Nhiều cầu báo trạm 1,6 quá, bắt được bạch thủ thì ngon

Hy vọng ăn tiếp

Lục đục nội bộ thế này khéo mất linh, đồng bẻ cho cái thì toang, mình thì chơi theo cầu này 5 ngày rồi, quan điểm mình thì đơn giản hơn, ai chia sẻ cũng dk ai nhắc lại cũng ko sao nếu còn ăn thì càng phải nhắc lại cho nhiều ae tham khảo hy vọng có 1 ngày tất cả ae trên diễn đàn ăn btd.

Cầu này mình đếm nó chỉ thông 18 ngày cà