Tâm sự - có ai chơi lotobet mà thắng k? | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự có ai chơi lotobet mà thắng k?

có ổn ko bác?
Chia vốn chão 4-5 tay, thường tôi đánh tỉ lệ 1-3-6-12. Gãy 3 ăn tay cuối dù chỉ 1 nháy vẫn lãi. Ngày 500-2m dừng, có ăn có thua, rình cầu chạy thông vào tiền, đỏ thì 2-3 ván 10p đủ chỉ tiêu nghỉ luôn ko chơi nữa tắt máy làm việc khác. 1 tháng ăn trung bình khoảng 20-25 ngày

Đính kèm

• 346.7 KB Lượt xem: 347
Như tôi đây từ khi nghỉ dịch mới biết đến món lotobet .trước nghỉ dịch mấy ngày thì có ăn dc con đề 020 gì đó dc chục vs theo các cao thủ chơi miền Bắc dc thêm ít nữa.nghỉ 1 2 ngày thấy buồn tay vào chơi thử rồi học đủ loại cầu kèo để chơi rồi bao nhiêu lãi vs vốn cũng đi hết.chơi lotobet thực sự mình k phải chết vì tham đâu mà chơi nó k ăn dc đồng nào để mà tham luôn.k ăn dc mà đặt chỉ tiêu luôn chớ nói gì ăn non mà chạy đâu.chơi đủ loại h thấy nó ảo sao sao á.hiện tại giờ mất sạch .h chơi ngiện luôn biết k ăn dc mà vẫn cứ lao đầu vào .mấy ngày gần đây theo miền Bắc dc tí lại vào rồi cũng xong hết.nó như ma tuý h k tài nào mà dứt dc

Chia vốn chão 4-5 tay, thường tôi đánh tỉ lệ 1-3-6-12. Gãy 3 ăn tay cuối dù chỉ 1 nháy vẫn lãi. Ngày 500-2m dừng, có ăn có thua, rình cầu chạy thông vào tiền, đỏ thì 2-3 ván 10p đủ chỉ tiêu nghỉ luôn ko chơi nữa tắt máy làm việc khác. 1 tháng ăn trung bình khoảng 20-25 ngày
cám ơn bạn đã cs, để thử. ăn 20-25 ngày thì lãi. vì sml 5-6 ngày

Như tôi đây từ khi nghỉ dịch mới biết đến món lotobet .trước nghỉ dịch mấy ngày thì có ăn dc con đề 020 gì đó dc chục vs theo các cao thủ chơi miền Bắc dc thêm ít nữa.nghỉ 1 2 ngày thấy buồn tay vào chơi thử rồi học đủ loại cầu kèo để chơi rồi bao nhiêu lãi vs vốn cũng đi hết.chơi lotobet thực sự mình k phải chết vì tham đâu mà chơi nó k ăn dc đồng nào để mà tham luôn.k ăn dc mà đặt chỉ tiêu luôn chớ nói gì ăn non mà chạy đâu.chơi đủ loại h thấy nó ảo sao sao á.hiện tại giờ mất sạch .h chơi ngiện luôn biết k ăn dc mà vẫn cứ lao đầu vào .mấy ngày gần đây theo miền Bắc dc tí lại vào rồi cũng xong hết.nó như ma tuý h k tài nào mà dứt dc
đồng ý vs bác, vì pp chuẩn thì đánh p luôn thắng, còn ăn chỉ tiêu thấy nó ảo ảo, vì ngày ăn thì có ngày chết, lấy gì để có lãi?

gần 10 tháng tầm sư học đạo và luyện BET , thấy thật mệt mỏi vs nó.

Trước tôi chơi tx, nhưng giờ chỉ phang 1 chạm 1 hàng số. Chia vốn chơi chão tối đa 4-5 tay. Nếu đỏ có khi 3-5 ván đủ chỉ tiêu nghỉ luôn ngày hôm đó. Đen gãy 5 tay liên tiếp nghỉ lúc khác hoặc hôm sau vào gỡ lại. Ko vội vàng nôn nóng là say bạc
Chuẩn luôn bác chơi môn nào cũng phải chia vốn một cái đầu lạnh đừng có hở cái là máu chó lên

Giống tôi cũng y bạn vậy, chơi bet toàn thua có lương là nạp chơi đến khg còn đồng nào rồi nhịn ăn tiêu cả tháng chờ kỳ lương sau bụng bảo dạ khg đc chơi nữa tiền để mà ăn, thế rồi đến lúc có tièn lương vào tk cái là lại ngứa tay nạp vào bảo chơi ít kiếm ít thì nghỉ rồi nó thua dần rồi cay muốn gỡ thế là hết lương, bảo bỏ nó sao mà khó thế còn hơn cả nghiện

có nhiều cách mà áp dụng khoảng tg thôi