Tâm sự - Có ai đi vay lãi để chơi ko? | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Có ai đi vay lãi để chơi ko?

Xin chào tất cả các admin và các ace GĐGMSH mình ko phải là người khéo ăn nói những ngày qua mình chơi bet cũng chỉ vì lòng tham và chơi ko pp nên mình đã bị cụt vốn giờ lại chồng thêm 1 đống nợ thật sự rất bế tắc mình đã nghĩ đến chuyện đi vay trả góp để lấy vốn để theo các ct gỡ dần xin các admin và mọi người cho mình lời khuyên mình định vay tiền của bên tài chính FE mà thấy bảo FE lừa đảo nhiều nên mình đang đắn đo ko biết ở trên dđ đã có ai vay qua fe chưa? Nếu có cho mình xin lời khuyên mình thật sự rất bế tắc. Cảm ơn các admin cảm ơn mọi người rất nhiều.

Đóng góp cho ae tham khảo nhé
Dừng +Dừng và Dừng chơi ngay lập tức
ae hãy lên diễn đàn học hỏi cầu kèo ,pp,cách chơi của các cao thủ đi
khi ae đã hiểu rõ rồi thì mới nghĩ đến chuyện chơi
khi ae chưa hiểu thì 1 gia sản cũng hết
hãy nắm rõ pp chơi và tự đặt ra cho mình 1 nguyên tắc khi chơi
khi vào tiền ae phải hiểu rõ là mình đang chơi cái gì ,lãi ntn .với khả năng của mình thì chơi cái gì là hợp lí......
nói tóm lại là ả phải học đã
chúc ae may mắn
Mình cũng rất muốn học lắm chứ nhưng bạn biết đấy người xưa có câu ko thầy đó mày làm nên nếu học mà ko có người chỉ bảo thì học làm sao đc bạn những thứ mình học đc chẳng đâu vào đâu cả bạn à. Giờ mình giống như người đang lơ lững chẳng biết đi đâu và về đâu.

Mình cũng rất muốn học lắm chứ nhưng bạn biết đấy người xưa có câu ko thầy đó mày làm nên nếu học mà ko có người chỉ bảo thì học làm sao đc bạn những thứ mình học đc chẳng đâu vào đâu cả bạn à. Giờ mình giống như người đang lơ lững chẳng biết đi đâu và về đâu.
B vào khu cầu kèo để tk và lên khung chát diên đàn nhé 20h hàng ngày tạo khung chat hth-dàn có giao lưu, học hỏi cầu kèo của các cao thủ
Bây giờ b phải bình tĩnh .ko vội vàng nhé .

Em cx đang vay frc 18tr, trả trong 3 năm , mỗi tháng đóng 1tr, vs lãi này mk chấp nhận đc ,nhưng bác cho em hỏi liệu bọn này có phải lừa đảo trả hết kì hạn r vẫn còn nợ ko ạ, vì dạo trc em có xem mấy video trên youtobe nói bọn fe này rất bố láo
Bạn vay 18 triệu mà trả trong 36 tháng mỗi tháng 1tr vậy là mất 36tr trừ 18tr còn lại là mất 18tr chia 36thang mỗi tháng mất thêm 500

B vào khu cầu kèo để tk và lên khung chát diên đàn nhé 20h hàng ngày tạo khung chat hth-dàn có giao lưu, học hỏi cầu kèo của các cao thủ
Bây giờ b phải bình tĩnh .ko vội vàng nhé .
Ok bạn

M vay lãi ngoài 10tr nên rẻ hơn. 1tr/3k. Tháng đóng đều đều 950k. Đừng vay của FE hay Home. Giờ vay lãi ngoài nhiều mà nhưg tìm chỗ rẻ mà vay b ak. 1 tháng m thừa đóng lãi và vẫn có lãi dư ra. Giờ m theo dàn của phanbao thôi. Chia vốn ra đủ chão 3 lần hoạc chão 6 lần phòng khi khung nó gãy. 3k hay lãi 5k thì cũng bằng m nhịn uống mấy chai nước thôi mà. Tính ra 1 ngày lãi đẻ 30k. Nếu vay 1tr/5k thì ngày cũng lãi 60k.

Xin chào tất cả các admin và các ace GĐGMSH mình ko phải là người khéo ăn nói những ngày qua mình chơi bet cũng chỉ vì lòng tham và chơi ko pp nên mình đã bị cụt vốn giờ lại chồng thêm 1 đống nợ thật sự rất bế tắc mình đã nghĩ đến chuyện đi vay trả góp để lấy vốn để theo các ct gỡ dần xin các admin và mọi người cho mình lời khuyên mình định vay tiền của bên tài chính FE mà thấy bảo FE lừa đảo nhiều nên mình đang đắn đo ko biết ở trên dđ đã có ai vay qua fe chưa? Nếu có cho mình xin lời khuyên mình thật sự rất bế tắc. Cảm ơn các admin cảm ơn mọi người rất nhiều.
Dùng vậy bn ơi sau lại khổ mình cũng vậy rồi lên giờ mới chết bên fe nó toàn lua dao thôi

Khi đang tâm trạng như vậy tốt nhất bạn không nên làm gì.bạn dừng lại, quan sát theo dõi.thử theo 1 cao thủ nào đấy trong 1 tháng : thử thôi nhé.không chơi thật

T khuyên người anh em bớt điên lại cho vợ con được nhờ. Dừng cái suy nghĩ ấy lại đi.

Có mik vay 50tr lãi 3k về chơi đc 4 hôm làm 12 củ mang giả luôn vẫn còn 11 củ để cày kéo bet :))

Bạn vay 18 triệu mà trả trong 36 tháng mỗi tháng 1tr vậy là mất 36tr trừ 18tr còn lại là mất 18tr chia 36thang mỗi tháng mất thêm 500
Cái đấy tiền lãi e chấp nhận đc, nhưng nghe đồb bọn này trả hết r mà vẫn dây dưa nên em hơi ghế

tôi cũng vay đây vay bên shinhan vay 30tr chả góp một tháng 1.220.000 chả 48 tháng vì nợ nhiều quá hết cách rồi ae ạ hi vọng từ giờ đến cuối năm gỡ dần.

có chơi,ko có thì nghỉ, vay xong đã nghĩ đến trường hợp thua chưa bạn :))

tôi cũng vay đây vay bên shinhan vay 30tr chả góp một tháng 1.220.000 chả 48 tháng vì nợ nhiều quá hết cách rồi ae ạ hi vọng từ giờ đến cuối năm gỡ dần.
Bạn có kiểm soát đc đồng vốn ko vậy?