Cầu MB - Có ai quan tâm dàn đề30s nuôi tuần chưa từng xịt trong 2năm không ạ? Hoặc dàn10s hay nổ trong tuần, dàn40s ăn 2 tay trở lên.Cho e ít gạch để động lực | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Có ai quan tâm dàn đề30s nuôi tuần chưa từng xịt trong 2năm không ạ? Hoặc dàn10s hay nổ trong tuần, dàn40s ăn 2 tay trở lên.Cho e ít gạch để động lực

Chào tất cả a,e như đã nói lần trước và thấy tuần qua Đồng quay quá ảo khiến a,e điêu đứng tuần này mình sẽ chia sẻ kinh nghiệm '' Bạc Nhớ Quanh năm'' về dàn đề được coi là bất bại mong giúp đỡ được a,e phần nào!A,e lưu ý 1 vài điều sau:
1-Lô đề ngày nào cũng quay nên a,e ko nên vội vàng nôn nóng, dàn mình chia sẻ ở đây a,e có thể đợi chờ 1 vài ngày thấy nó chưa ra có thể nuôi chơi để bớt gánh nặng về nguồn vốn còn ai vốn kha khá có thể nuôi từ đầu tuần cho chắc ăn phòng khi nó ra ko chơi ngồi nhìn lại tiếc
2-A,e chơi đã ăn rồi thì nghỉ đừng tham sẽ ''thâm nặng'' đấy
3-Có thể kết hợp chơi 3c vào những ngày mà thấy giữa tuần dàn chưa nổ cho nhẹ vốn, càng có thể ghép là 2,3,4,5,7,8,9 hoặc bắt càng theo ngày theo pp của a,e và cũng có thể loại hoặc lót 2 con kép 00,88 khi tuần đó kép về rồi hay khả năng cầu kép chưa ra như thế chỉ còn 28S
Cuối cùng chúc a,e may mắn thắng lợi!
00,88,02,05,08,20,26,28,29,32,34,35,43,48,56,58,59,62,64,65,67,68,73,80,82,84,86,87,91,97
*** VẠN SỰ TÙY DUYÊN***
HÀNH SỰ TẠI NHÂN THÀNH SỰ TẠI THIÊN*
Cảm ơn người anh em đã chia sẻ

NHẮC NHỞ LẦN 1
AE CHỐT VÀO BÁT CHỐT
KHÔNG CHỐT TRONG KHU VỰC CẦU KÈO
TÁI PHẠM SẼ BỊ KHÓA TÀI KHOẢN DIỄN ĐÀN
Cảm ơn ad nhắc nhở tại mình ko biết bát chốt diễn đàn ở mục nào để chốt với lại những con số mình đăng trên đây cũng chỉ là pp Bạc nhớ những con đề hay về trong tuần để giúp đỡ a, e chứ ko hẳn là mình chốt số. Đây cũng đc coi là phương pháp bạc nhớ mong ad xem xét và thông cảm cho. Mình cũng chỉ có ý xây dựng diễn đàn tốt hơn thôi

Cảm ơn ad nhắc nhở tại mình ko biết bát chốt diễn đàn ở mục nào để chốt với lại những con số mình đăng trên đây cũng chỉ là pp Bạc nhớ những con đề hay về trong tuần để giúp đỡ a, e chứ ko hẳn là mình chốt số. Đây cũng đc coi là phương pháp bạc nhớ mong ad xem xét và thông cảm cho. Mình cũng chỉ có ý xây dựng diễn đàn tốt hơn thôi
Mình sẽ rút kinh nghiệm. Cảm on ad

Mấy ông bán số cút dùm tôi cái.A,e ngta đang thua tha nợ nần muốn tìm chỗ giúp các ông lại thừa nước đục thả câu lừa gạt ngta.Thử hỏi các ông còn là con người ko vậy.Nếu là người xin có chút nhân tình đi! cảm ơn...!
Chuẩn quá bạn ơi

Lên số và ae vẫn like mà. Nếu ăn ae lại quay lại like vài phát nữa. Vậy có phải nhiều like hơn để ae phải ngóng mệt vậy bạn.