27 Lô Bet - Có anh em nào vẫn thắng đều 27 lobet không ạ? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Có anh em nào vẫn thắng đều 27 lobet không ạ?

Lúc thắng thì cứ đánh tiếp, lúc thua thì lại bảo do không kỷ luật, không biết điểm dừng, haha, đang ăn thì dừng thế nào được bác nhỉ?
Kỷ luật chỉ là biện luận thôi , có ai theo được kỷ luật đâu

Tôi cũng thế. Mới đầu vô ăn ầm ầm. Nhớ ngày đầu vô nạp 1tr. Theo dàn 64s ăn lúc lên 2tr. Sau đó thì có ngày làm đc 18-20tr. Mà đánh cái gì cũng thấy hên, xóc ăn xóc, loto bet ăn loto bet, 27 lô thì ăn cả 3-4 càng. Nhiều hôm nạp có 2tr. Ngồi làm mấy tay 3D đã lãi 6-7tr rồi.
Nhiều khi tôi còn nghĩ, thôi bỏ cụ việc, ngồi nhà cày kubet kiếm ngày 500-1tr cho nó nhàn.
Còn giờ thì tôi bỏ kubet rồi, chỉ đánh bắc-trung-nam thôi. Ăn nó đc 1 thì nó đớp lại 10. Nghĩ cảnh 11h-12h khuya hết tiền, gọi vay loạn cả lên. Thật là xấu hổ với bạn bè và bản thân mình.
Giờ thì khoản nợ lên hơn 100 củ, cũng may là chỉ vay ae bạn bè ko mất lãi. Giờ cày trả nợ dần.
Tóm lại là ko đớp đc của chúng nó đâu. Đã vào tầm ngắm thì đánh to chết to, đánh nhỏ chết nhỏ. Ko vào tiền cầu chạy đều vãi cả chưởng, thử vào cái thì ối dồi ôi. Nhiều lúc tủi thân, đánh 1xu cũng xịt.
Rất khâm phục các ct mà đến giờ này vẫn còn kiếm đc của kubet.
Đúng tâm sự . Ae ai cũng cảnh đó. Vào nhìn thì dễ ăn nhưng vào tiền nó khác ngay . Xong bị quấn nữa nên càng chết sau

Tôi cũng thế. Mới đầu vô ăn ầm ầm. Nhớ ngày đầu vô nạp 1tr. Theo dàn 64s ăn lúc lên 2tr. Sau đó thì có ngày làm đc 18-20tr. Mà đánh cái gì cũng thấy hên, xóc ăn xóc, loto bet ăn loto bet, 27 lô thì ăn cả 3-4 càng. Nhiều hôm nạp có 2tr. Ngồi làm mấy tay 3D đã lãi 6-7tr rồi.
Nhiều khi tôi còn nghĩ, thôi bỏ cụ việc, ngồi nhà cày kubet kiếm ngày 500-1tr cho nó nhàn.
Còn giờ thì tôi bỏ kubet rồi, chỉ đánh bắc-trung-nam thôi. Ăn nó đc 1 thì nó đớp lại 10. Nghĩ cảnh 11h-12h khuya hết tiền, gọi vay loạn cả lên. Thật là xấu hổ với bạn bè và bản thân mình.
Giờ thì khoản nợ lên hơn 100 củ, cũng may là chỉ vay ae bạn bè ko mất lãi. Giờ cày trả nợ dần.
Tóm lại là ko đớp đc của chúng nó đâu. Đã vào tầm ngắm thì đánh to chết to, đánh nhỏ chết nhỏ. Ko vào tiền cầu chạy đều vãi cả chưởng, thử vào cái thì ối dồi ôi. Nhiều lúc tủi thân, đánh 1xu cũng xịt.
Rất khâm phục các ct mà đến giờ này vẫn còn kiếm đc của kubet.
Tất cả nó có thuật toán để đánh vào tâm lý người chơi rồi. Nó đâu cần ngồi canh làm gì. May tính nó lập trình, tự động lọc danh sách tài khoản và đưa ra kết quả phù hợp để nhả hoặc hút tài khoản đó.
Chơi cái trò mà sống hay chết trong tay nó thì xác định chỉ có chết thôi chứ còn gì nữa. Các cao thủ diễn đàn cũng chỉ chơi XS 3 miền là chính, vì bản thân họ cũng đã từng trải và thấu hiểu rồi. Bet mà dễ thì chắc ai chơi XS 3 miền làm gì.

Ku cho anh e ta uống say và nó làm gì chả đc anh em à . Thắng dc tý là cứ chết thông nhé . Lập trình rồi