Có khi nào nó quay cho một mình một kiểu không ? | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Có khi nào nó quay cho một mình một kiểu không ?

Nó chả cần soi từng người làm gì. Máy tính nó sẽ tự lọc một nhóm tài khoản nhất định để hút điểm, hút hết nhóm này lại đổi nhóm khác.

Khi nhóm này bị hút, nhóm khác vô tình đánh ngược thì được ăn, nhưng ăn rồi luân phiên đến nhóm mình bị hút thì lại trả lại hết cho Ku. Đó là lý do AE ăn thấy xanh 1 tuần, 1 tháng nhưng sau đó lại đi hết đấy.

AE cứ hỏi mấy ông đăng bài người về bờ bằng BEt xem, có ông nào còn xanh ko ? Các bác ấy xanh đc 1 thời gian thì đăng bài cho AE học hỏi, nhưng rồi cũng lặn mất tăm luôn rồi. Đơn giản là cũng cháy tài khoản hết rồi, nó cho vào nhóm hút 1 tuần thì đố ông nào sống được, bất chấp mọi cầu kèo và pp quản lý vốn luôn.
Chuẩn bác. E chơi bé hơn tuần lãi 139 triệu. Đến lúc nó hút thì 3 tiếng cược 90 triệu thua 87 triệu. Nhìn đơn cược bạn e còn k tin . Là e thua kiểu trắng vậy luôn. Bỏ từ đó. Giờ chơi sxmb cho lành 1 bộ nuôi 1 tuần. Gãy thì tuần mất 5-7 triệu cho lành

Chuẩn bác. E chơi bé hơn tuần lãi 139 triệu. Đến lúc nó hút thì 3 tiếng cược 90 triệu thua 87 triệu. Nhìn đơn cược bạn e còn k tin . Là e thua kiểu trắng vậy luôn. Bỏ từ đó. Giờ chơi sxmb cho lành 1 bộ nuôi 1 tuần. Gãy thì tuần mất 5-7 triệu cho lành
Bác chơi kèo gì mà chơi nhỏ lãi nhiều vậy

Bác chơi kèo gì mà chơi nhỏ lãi nhiều vậy
Bác nghĩ 139 triệu nó to j đâu. Lúc nó cho ăn thì 1 tay ăn hơn chục triệu rồi. Mà dạo đó cứ lãi trên 5 triệu. Là cứ phang giữ xanh 5 triệu. Ăn dc e phang tất lên nhanh mà . Nhưng bỏ đi . Chơi sxmb. Từ giờ đến chủ nhật đi có 8s. 05,50, 52,25,47,74,08,80 . Quật đi bác e đang khung 170 nghìn 1 số

Bác nghĩ 139 triệu nó to j đâu. Lúc nó cho ăn thì 1 tay ăn hơn chục triệu rồi. Mà dạo đó cứ lãi trên 5 triệu. Là cứ phang giữ xanh 5 triệu. Ăn dc e phang tất lên nhanh mà . Nhưng bỏ đi . Chơi sxmb. Từ giờ đến chủ nhật đi có 8s. 05,50, 52,25,47,74,08,80 . Quật đi bác e đang khung 170 nghìn 1 số
Chơi 3 giải ah bác