Thảo luận - Có Lên Bỏ LOTOBET???? | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Có Lên Bỏ LOTOBET????

40249

40251

Nhìn thì ngon ăn. Nhưng mấy ai hiểu được đằng sau ánh hào quang là hàng vạn lần suýt bay acc . Theo ae có lên bỏ để chỉ theo các cao thủ Bắc Trung Nam k ạ. E thấy cũng hoang mang lắm
Vì lúc chưa chơi bảo chơi thua tí là nggir. Nhưng đã lao vào rồi là k thể dừng đc. Híc híc.

Đính kèm

E CŨNG BAO LẦN TỰ NHỦ LÀ CÓ ĐIỂM DỪNG, NHƯNG LOTO BET NÓ NẮM ĐC TÂM LÝ NG CHƠI NÊN CÓ BAO GIỜ THẮNG ĐC NÓ ĐÂU. BỎ ĐI, NG VIỆT NAM DÙNG HÀNG VN THÔI BÁC.

E CŨNG BAO LẦN TỰ NHỦ LÀ CÓ ĐIỂM DỪNG, NHƯNG LOTO BET NÓ NẮM ĐC TÂM LÝ NG CHƠI NÊN CÓ BAO GIỜ THẮNG ĐC NÓ ĐÂU. BỎ ĐI, NG VIỆT NAM DÙNG HÀNG VN THÔI BÁC.
bảo rồi nó cho ăn vài lần thôi. xong nó lấy gấp đôi :ROFLMAO:

Đúng rồi ạ. Nó toàn dụ người thôi. E cũng tính bỏ đây ạ.

Nghĩ nó chán. Tôi mới đi quay đc tí tiền để trả nợ giờ lại nướng hết vào bet r mai k biết trả nợ kiểu j đây
Híc. Tất cả đều chưa phải là quá muộn. Bỏ bét thôi bác ạ. Chúc bác sớm trả nợ.

Mới vô làm 4 tay bay 120k. Hehe. Đen. Hết tiền. Nghỉ hôm nào có 100k đánh tiếp.

E day co bua an ca 4,5tr nhubg roi thua van hoan tu lúc vào bét tu he năm ngoai tới jo nợ len ca gan 300 chan lắm.bét có máy móc hêt rồi. Ko an dc. A em nao nuôi thi biết bỏ một tay 2 tay no ra

E day co bua an ca 4,5tr nhubg roi thua van hoan tu lúc vào bét tu he năm ngoai tới jo nợ len ca gan 300 chan lắm.bét có máy móc hêt rồi. Ko an dc. A em nao nuôi thi biết bỏ một tay 2 tay no ra
Mình thấy chơi đau tim vãi. Tính ra thiệt hại về kinh tế lẫn sức khoẻ. Nếu đặt số tiền đó thua ko sao. Thì ok. Còn cứ chơi hàng ngày chắc chết.

Nên bỏ ae ah. Mình cũng vậy dính vô bet, lúc đầu thì ăn. Nhưng sau đó thì khó rứt ra được quá. Cuối cùng bet nó cũng lấy lại hết. Muốn gỡ mà không gỡ được... Cuối cùng là toang càng toang.

Bây giờ tôi cai nghiện bét còn khó hơn cai nghiện ma tuý cứ có đồng nào là vào nộp hết cho mấy thằng ba tàu bỏ đi ae nghiên cứu xsmb thôi

Bỏ bet đi càng sớm càng tốt đừng để sau này nhìn lại thì đã 1 cục nợ to đùng

Ae mình luôn luôn muốn thắng bét mà bét chẳng bao giờ thua chỉ có ae mình thua mình ko chơi với nó nữa thế là nó ko có cơ hội thắng mình nữa kkk

Muốn làm người bình thường thì bỏ bet đi các cụ ạ. tôi có hôm vốn 9trieu, tự tìm cầu, tự đánh ăn 1 lúc lên 60 triệu, xong ko dừng lại rút ra, chỉ 1 lúc sau bay luôn cả vốn. tôi chơi bet cũng có khá nhiều kinh nghiệm nên chủ yếu tự tìm cầu chơi nên rất chủ động. Thỉnh thoảng mới theo cao thủ cho có phong trào. Đầu ăn nhanh lắm, cũng ăn đc dừng lại rút tiền về luôn mỗi lần chỉ giữ lại 500k để chợi, mỗi lần nạp cũng chỉ 500k. nhưng khổ cái, làm người mà, lòng tham vô đáy, với lại betb nó quay cả ngày, ko chơi thì thôi chứ đã dính vaò rồi cầm đt chỉ nghỉ đến Ku. thế là chẳng hiểu sao, cũng cầu ấy, ngày đầu ăn lia lịa, những ngày liên tiếp ko thể ăn nỗi 1 tay, đổi cầu khác cũng chết. Tôi may mắn chưa nợ nần thua tha vì bet, cũng chỉ mất trong số lãi và thâm vào ít vốn, nhưng tôi nghiệm ra một điều bét chỉ làm hỏng người mình thôi. Tôi đang muốn bỏ lắm nhưng thật sự thấy khó quá, chỉ có thể cầm cự bằng cách chỉ để lại tk 100k hoạc nạp mỗi lần 100k chơi 1 đoi, số rời ko dám để nhiều trong tk, chỉ đến giờ choi xsmb mới lại nạp tiền vào. Vãi quá các cụ ạ!!!
Chúc cả nhà cuối tuần vv và may mắn!