Thảo luận - Có Lên Bỏ LOTOBET???? | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Có Lên Bỏ LOTOBET????

40249

40251

Nhìn thì ngon ăn. Nhưng mấy ai hiểu được đằng sau ánh hào quang là hàng vạn lần suýt bay acc . Theo ae có lên bỏ để chỉ theo các cao thủ Bắc Trung Nam k ạ. E thấy cũng hoang mang lắm
Vì lúc chưa chơi bảo chơi thua tí là nggir. Nhưng đã lao vào rồi là k thể dừng đc. Híc híc.

Đính kèm

Từ 1 thằng đi làm lấy vợ là niềm hãnh diện của bố mẹ. Dính vào lô đề cũg k mấy. Xong quay ra Lotte bét. Thua tha. Tại sao 500 1tr mà lên được 10 20tr. Nhưng 50 tr 100tr k lên nổi lãi 10 20tr. Chán. Ngày lo xoay trả nợ. Tối suy nghĩ k ngủ được. Vợ chồng suốt ngày to tiếng với nhau. Cuộc sống không mấy suôn sẻ. Đườg thì muốn nghỉ. Đườg thi nghỉ ai trả cho. Chứ cũng muốn nghỉ lắm anh em à. Bao giờ thấy được 1 ngày bình yên
Lùi 1 bước sóng yên biển nặng.

Mjh mới nạp vào mấy triệu ăn đc hơn chục rồi đến nay núi rút of mjh 30 củ rồi..bỏ đi các bạn cách mình đang bỏ nè trước khi vào để đánh xsmb thì phải đọc đc chữ này “quy trọng đồng tiền”
Các bạn hãy làm theo cách of mjh để kiềm chế bản thân nhé .

Từ 1 thằng đi làm lấy vợ là niềm hãnh diện của bố mẹ. Dính vào lô đề cũg k mấy. Xong quay ra Lotte bét. Thua tha. Tại sao 500 1tr mà lên được 10 20tr. Nhưng 50 tr 100tr k lên nổi lãi 10 20tr. Chán. Ngày lo xoay trả nợ. Tối suy nghĩ k ngủ được. Vợ chồng suốt ngày to tiếng với nhau. Cuộc sống không mấy suôn sẻ. Đườg thì muốn nghỉ. Đườg thi nghỉ ai trả cho. Chứ cũng muốn nghỉ lắm anh em à. Bao giờ thấy được 1 ngày bình yên
Chia buồn với bác. Nhưmg còn người còn sức còn chưa muộn. Hãy buông bỏ và làm lại từ đầu nha bác. Chúc bác và gd luôn vui vẻ hp .

Như chơi hậu nhị 4 chạm thì nó gãy 5 tay thông.mà chơi hậu nhị phức hợp bỏ 2 chạm thì nó lại về 2 chạm mình bỏ liên tục

Tóm lại là ko ăn được đâu.Cứ XSMB mà chơi cứ dàn 64 mà chiến.Ghép thêm cái 3D 8 càng nữa là ấm.Tuần trung bình cũng chén được 4 đến 5 hôm anh em ạ.Kiếm tiền tiêu vặt thôi tóm lại có bạc ko làm giàu được.
Đúng đấy, tôi cũng nghĩ giống bạn chỉ chơi xsvn, ko tự tin tìm cầu chơi thì tìm hiểu và chọn 1 cao thủ chơi dàn 64s, chọn 8 càng ghép 3d. mỗi tháng tùy theo vốn kiếm gỡ dần. Chứ lao vào bet nghiện ko bỏ đc. ăn thì ít nướng tiền thì nhanh. ai có bản lĩnh lắm thì chỉ giữ đc vốn, còn ko đa số chỉ tăng thêm nợ mà thôi.

Chơi có lúc cay vl. Hèn chi tuấn khỉ nó bắn bọn bịp là phải?

Tốt nhất bỏ đi .bao nhiêu người khuyên Ae nên bỏ .mình đang tập bỏ dần giờ cái ngiện hơn cả ma tuý cuốn thật sự

Tốt nhất bỏ đi .bao nhiêu người khuyên Ae nên bỏ .mình đang tập bỏ dần giờ cái ngiện hơn cả ma tuý cuốn thật sự
Em cũng bỏ từ khi viết bài này. Lâu k chơi cũng thành quen. Xổ số ngày nào chẳng quay. Còn bắc trung nam mà. Chơi miết cũng chỉ có thua. Phải biết điểm dừng hợp lý . Khi đó k còn là đỏ đen nữa. Đó là đầu tư .

Lần đầu mình chơi bet, vốn 120tr, tăng lên 270tr
Lần thứ 2, vốn 80tr, tăng lên 170tr
Và chính thức ra đi 200tr vốn ngày 18 vừa qua
Đinh kiếm đủ lại 120tr vốn ban đầu sẽ nghỉ. Nhưng chưa kịp đủ vốn lại chết tiếp. Cày 1 tháng và chết trong 1 đêm là có thật ạ
????