Thảo luận - Có Lên Bỏ LOTOBET???? | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Có Lên Bỏ LOTOBET????

40249

40251

Nhìn thì ngon ăn. Nhưng mấy ai hiểu được đằng sau ánh hào quang là hàng vạn lần suýt bay acc . Theo ae có lên bỏ để chỉ theo các cao thủ Bắc Trung Nam k ạ. E thấy cũng hoang mang lắm
Vì lúc chưa chơi bảo chơi thua tí là nggir. Nhưng đã lao vào rồi là k thể dừng đc. Híc híc.

Đính kèm

Lần đầu mình chơi bet, vốn 120tr, tăng lên 270tr
Lần thứ 2, vốn 80tr, tăng lên 170tr
Và chính thức ra đi 200tr vốn ngày 18 vừa qua
Đinh kiếm đủ lại 120tr vốn ban đầu sẽ nghỉ. Nhưng chưa kịp đủ vốn lại chết tiếp. Cày 1 tháng và chết trong 1 đêm là có thật ạ
????
Đó là tình hình chung của tất cả ae chơi bét bác ạ. Nó thâu tóm tâm lý người chơi. Mình chỉ 1s lung lay là chết là bay acc. Lên bỏ đi ạ. Số tiền mất tuy k hề nhỏ nhưng cũng coi như bài học. Còn nếu muốn chiến đấu với bét thì cần có cái đầu lạnh với tâm lý thép .

Chung quy lại chỉ là 1 chữ thua .ae nào ít thì vài chục triệu Ae nào đâm sâu thì mấy nhà cửa mất cả vợ con ôm nợ nần

E mấy ngày đầu chỉ tiêu cũng chỉ 200, rồi 3 4 500, có ngày ăn 5tr, ăn nhiều quá làm mình quên mất chỉ tiêu mình đặt ra, thế là hôm sau bay 14 củ trong 1 nốt nhạc

E mấy ngày đầu chỉ tiêu cũng chỉ 200, rồi 3 4 500, có ngày ăn 5tr, ăn nhiều quá làm mình quên mất chỉ tiêu mình đặt ra, thế là hôm sau bay 14 củ trong 1 nốt nhạc
Giờ còn chơi nữa ko bạn

v bác hơn e, e chơi cá độ đề đóm cả chục năm r chắc mới thua 20 củ, nhưng e mới 27t chưa vợ con gì nên k muốn nó theo e suốt đời
Cố gắng bỏ thôi .chứ chơi cờ bạc này nhiều khi bản thân mất uy tín đi

v bác hơn e, e chơi cá độ đề đóm cả chục năm r chắc mới thua 20 củ, nhưng e mới 27t chưa vợ con gì nên k muốn nó theo e suốt đời
Ct Giong Bão cũng 94 đó.chắc giờ tk ~100tỷ.nghĩ ló trán.

E định đầu tư 10tr vào bet đánh tài xỉu 10 xu đây. Tháng trước e nạp 1tr5 vào cò quay lên đc 4tr. Rút ra đc 800k xong cũng bay acc. Phần là do mình tham phần nữa là e thấy kiểu như nó soi. Chán. Đang nghĩ nên đầu tư vào xstt hay lotobet đây các bác ak

E định đầu tư 10tr vào bet đánh tài xỉu 10 xu đây. Tháng trước e nạp 1tr5 vào cò quay lên đc 4tr. Rút ra đc 800k xong cũng bay acc. Phần là do mình tham phần nữa là e thấy kiểu như nó soi. Chán. Đang nghĩ nên đầu tư vào xstt hay lotobet đây các bác ak
tốt nhất 10tr đó dẫn ny gd đi ăn hoặc làm việc khác bạn ơi, bạn k đánh nổi 10xu đâu, trc mình cũng tính và chơi như v r, ăn thì có mà lâu nên cũng ngứa tay đánh to thôi à, và to là lại hết ?

Muốn thắng bet phải thắng chính mình trước. Tôi ko làm được, kém thật :(

tốt nhất 10tr đó dẫn ny gd đi ăn hoặc làm việc khác bạn ơi, bạn k đánh nổi 10xu đâu, trc mình cũng tính và chơi như v r, ăn thì có mà lâu nên cũng ngứa tay đánh to thôi à, và to là lại hết ?
bạn chơi chục năm rồi hả? :D