Thảo luận - Có Lên Bỏ LOTOBET???? | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Có Lên Bỏ LOTOBET????

40249

40251

Nhìn thì ngon ăn. Nhưng mấy ai hiểu được đằng sau ánh hào quang là hàng vạn lần suýt bay acc . Theo ae có lên bỏ để chỉ theo các cao thủ Bắc Trung Nam k ạ. E thấy cũng hoang mang lắm
Vì lúc chưa chơi bảo chơi thua tí là nggir. Nhưng đã lao vào rồi là k thể dừng đc. Híc híc.

Đính kèm

Cái điều bét nó làm đc là làm cho người chơi nghiện game say bạc đã chơi bét rồi khó bỏ đc bét ae nào bỏ đc bét mới là người thắng bét nó cho mình lên mây xong rồi lại cho mình xuống địa ngục tự mình lại than sao mình ngu thế tôi cũng đang tình cảnh như vậy đây kkkk

Vấn đề là ae mình dã chơi bét rồi có bỏ bét đc ko quan điểm của tôi ( nghiện bét như nghiện ma tuý) càng chơi cục nợ càng to. Nghiên cứu xs Việt Nam! May ra còn về bờ đc

Ae còn chơi bet thì mình khuyên là nên chơi ở sảnh A với B thôi.chứ lao vào 5d càng chết vừa quay nhanh vừa ra ảo

Hôm nay lại thấy nhiều ae đc bét nó lên giời xong rồi cho rớt bịch xuống địa ngục sợ bét thật đầu hàng bét vô đk ae ạ

Tôi cũng vậy cày mãi dk 30m làm vốn .bét nó làm oạch 1 mất cả trì lẫn trào ae ah. Nản Bgio k còn 1 xu dính túi .

Cái điều bét nó làm đc là làm cho người chơi nghiện game say bạc đã chơi bét rồi khó bỏ đc bét ae nào bỏ đc bét mới là người thắng bét nó cho mình lên mây xong rồi lại cho mình xuống địa ngục tự mình lại than sao mình ngu thế tôi cũng đang tình cảnh như vậy đây kkkk
Hơn cả ma túy sợ thật:eek:

E định đầu tư 10tr vào bet đánh tài xỉu 10 xu đây. Tháng trước e nạp 1tr5 vào cò quay lên đc 4tr. Rút ra đc 800k xong cũng bay acc. Phần là do mình tham phần nữa là e thấy kiểu như nó soi. Chán. Đang nghĩ nên đầu tư vào xstt hay lotobet đây các bác ak

bỏ bet thôi bạn. lãi đc mấy lít xong đi cả mấy chục triệu, nó có máy soi hết rồi, chỉ có xsmb là ko chết sâu thôi. dính vào bet càng lâu nó rỉa cho hết

Thấy nhiều bác vẫn ăn được của bet, một số ng chơi biết điểm dừng, biết ăn non hoặc thua non. Một số người cảm nhận và bắt cầu tốt, vốn dày nữa, có thể hnay thua nhưng hôm sau họ lấy lại gấp đôi

Bét là con thuyền du lịch 5 sao luôn chào đón ae lên thuyền để rồi 10 người lên thuyền tiễn 9 ae ra đảo hóng gió .xong rồi tự than mình ngu thế ( trong đó có tôi biếu bét 100 củ). Kkkkk

E chưa b ơi. Nhug e ít ho vì ct nổi nhiều. Hô nhiều nên e tự chơi nk
Dạ tại nay ko thấy còn chơi đông như lúc trước ..mấy bác chơi lâu nay cũng thấy mất tích luôn thiết ngĩ ko biết phải thua tha xong bỏ bét rồi