Thảo luận - Có Lên Bỏ LOTOBET???? | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Có Lên Bỏ LOTOBET????

40249

40251

Nhìn thì ngon ăn. Nhưng mấy ai hiểu được đằng sau ánh hào quang là hàng vạn lần suýt bay acc . Theo ae có lên bỏ để chỉ theo các cao thủ Bắc Trung Nam k ạ. E thấy cũng hoang mang lắm
Vì lúc chưa chơi bảo chơi thua tí là nggir. Nhưng đã lao vào rồi là k thể dừng đc. Híc híc.

Đính kèm

mình cũng đã bỏ bét, giờ chỉ chuyên tâm chơi XSMB

Cái nào khó ăn thì họ bỏ. Mà sẽ lại có lứa mới tinh vào.
Ừ bác vay mượn đc đồng nào nạp vào lại mất xác..lúc nào cũng ngĩ ăn đủ chỉ tiêu ngỉ ko đc say bạc..giữ đc xanh cả tuần lớ ngớ mất bình tĩnh lại về công cóc

Từ 1 thằng đi làm lấy vợ là niềm hãnh diện của bố mẹ. Dính vào lô đề cũg k mấy. Xong quay ra Lotte bét. Thua tha. Tại sao 500 1tr mà lên được 10 20tr. Nhưng 50 tr 100tr k lên nổi lãi 10 20tr. Chán. Ngày lo xoay trả nợ. Tối suy nghĩ k ngủ được. Vợ chồng suốt ngày to tiếng với nhau. Cuộc sống không mấy suôn sẻ. Đườg thì muốn nghỉ. Đườg thi nghỉ ai trả cho. Chứ cũng muốn nghỉ lắm anh em à. Bao giờ thấy được 1 ngày bình yên
Nghỉ đi thôi người ae tôi cũng thua tha với bét dẫn đến nợ nần giờ k bao giờ động vào bét nữa choe chơi sxmb thia sxmb cũng k vào bét gỡ chờ mai làm lại

Ừ bác vay mượn đc đồng nào nạp vào lại mất xác..lúc nào cũng ngĩ ăn đủ chỉ tiêu ngỉ ko đc say bạc..giữ đc xanh cả tuần lớ ngớ mất bình tĩnh lại về công cóc
Mình chưa thua. Mà cứ đánh tầm 3 ngày là thấy khó ăn hơn. Nếu ăn ít thì đỡ còn ăn tiền lớn thì dễ chết.

Ae còn chơi bet thì mình khuyên là nên chơi ở sảnh A với B thôi.chứ lao vào 5d càng chết vừa quay nhanh vừa ra ảo
công nhận.
Dạ tại nay ko thấy còn chơi đông như lúc trước ..mấy bác chơi lâu nay cũng thấy mất tích luôn thiết ngĩ ko biết phải thua tha xong bỏ bét rồi
thì toang có ai giám nhận đâu, xí hổ lắm à nha! ,) :p

Bỏ đi cho nhẹ đầu, mất rồi thì từ từ làm lại, chứ đừng lao vào nó k bao giờ gỡ nổi

Trên đời cứ nghiện cái gì là không tốt rồi.

Cũng có người ăn người mất .trò chơi mà

Tôi khuyên thật a e nên bỏ bet đi. Đó là máy do con người điều khiển đánh vào tâm lý và lòng tham. Chỉ nên chơi SXVN và đừng nghĩ sẽ làm giàu bằng cờ bạc. Chơi vui theo khả năng thôi. Đừng cúng tiền mình làm ra cho nó chén

Mình kug gần cả trăm nướng vào bệt càng gỡ càng mất, Jo xác định bỏ luôn dag theo dõi mb ct nào có phong độ tốt ổn định để theo thôi. Jo hết tiền chưa dám đánh gì cả. Thấy trên nhóm hô húp tưởng ngon lại vô bét nó lột sạch hết thôi bỏ bét mà làm lại mn ah.
Nó bịp cho chết hết bơi ra đảo hết, thua vì bịp:ROFLMAO: