Thảo luận - CÓ MỘT PHƯƠNG PHÁP TÔI ĐÃ TEST ,NẾU AE NÀO KỈ LUẬT SẼ OK | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÓ MỘT PHƯƠNG PHÁP TÔI ĐÃ TEST ,NẾU AE NÀO KỈ LUẬT SẼ OK

rất đơn giản vốn nào cũng chơi được chia tỷ lệ theo vốn đó là.cứ một tiếng vào rình đánh 1 tay ✋✋ được phát nghỉ luôn ko tham ,nếu đến tay thứ 3 mà gãy thì nghỉ để 1tiếng sau gỡ,phù hợp với tài xỉu chăn lẻ hàng số, Xóc đĩa tài xỉu, nhớ rình cầu ko nóng vội,chúc AE may mắn

:uCao thủ cho hỏi đánh một tay là sao nhỉ Cao thủ giải thích rể hiểu hơn chút hihi

Bác ko chia sẻ phương pháp ai biết là gì mà đánh đâu bác.
Phương pháp là bạn cứ sau 1 h vào bất kỳ bàn nào của tất cả các bộ môn .ví dụ mục tiêu của bạn 100k bạn canh cầu vụt 1tay đầu thắng phát nghỉ luôn chờ giờ sau ,nếu gãy chơi khung 3 tay thắng phát nghỉ luôn thua thì để giờ khác chơi gỡ từ từ ko cay cú, cứ thế chơi cả ngày ,chơi như này giảm thiểu bị say bạc ,nếu có kỷ luật sẽ có cơ hội chúc bạn may mắn , (cái này rành cho người rảnh rỗi và có thể dùng đt trong giờ làm việc ,thực ra 1h chỉ bỏ ra tầm 5p để ra đòn canh cầu 4p ra đòn 1p)

Có ji đâu ạ. Ý củ chủ top muốn nói a e đánh ji thì đánh thua thắng 1 tay đi ra xong lâu lâu lại vào ngày mấy lần đủ chỉ tiêu nghỉ ko tham ko cay cú thì sẽ thắng đc ah.cứ chẳng có cái cầu kèo nào cho người thắng 1 muốn thắng 10 , thua thì lại lại vào gỡ,kinh nghiệm của 1 người tham như e bay acc mãi ko tỉnh.chia sẻ

Phương pháp là bạn cứ sau 1 h vào bất kỳ bàn nào của tất cả các bộ môn .ví dụ mục tiêu của bạn 100k bạn canh cầu vụt 1tay đầu thắng phát nghỉ luôn chờ giờ sau ,nếu gãy chơi khung 3 tay thắng phát nghỉ luôn thua thì để giờ khác chơi gỡ từ từ ko cay cú, cứ thế chơi cả ngày ,chơi như này giảm thiểu bị say bạc ,nếu có kỷ luật sẽ có cơ hội chúc bạn may mắn , (cái này rành cho người rảnh rỗi và có thể dùng đt trong giờ làm việc ,thực ra 1h chỉ bỏ ra tầm 5p để ra đòn canh cầu 4p ra đòn 1p)
Hay đấy bác

Ngồi dình thì đoán toàn trúng lúc đánh thì toan trượt nhé