Thảo luận - có sự nhầm lẫn | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận có sự nhầm lẫn

e có 1 bức xúc k hề nhẹ.có ai bị như e k ạ.bt e đánh dàn 64s như thế nào e đánh 7 càng 64s đó luôn.hnay e có đánh càng 4 mà bg kết quả trên trang phần 3 càng của e lại k hề có con 22.lúc đặt cược hôm nào có hạn chế là e nhớ nhưng hôm nay k có hạn chế gì.giờ vào xem kết quả cứ ngớ người ra.trang mạng ảo thế ạ.bức xúc thật

Ban cuoc 2d la dan goc.con khi ban ghep 3d mimh nghi ban tu loai ra may con de cho it so.chu ko co chuyen ku ao thuat dan cua ban.don gian so tien ban cuoc va con so 406 ×20 van con o do.

e có 1 bức xúc k hề nhẹ.có ai bị như e k ạ.bt e đánh dàn 64s như thế nào e đánh 7 càng 64s đó luôn.hnay e có đánh càng 4 mà bg kết quả trên trang phần 3 càng của e lại k hề có con 22.lúc đặt cược hôm nào có hạn chế là e nhớ nhưng hôm nay k có hạn chế gì.giờ vào xem kết quả cứ ngớ người ra.trang mạng ảo thế ạ.bức xúc thậtView attachment 123430
Bác chơi to thế,

Dạ em xin hỏi và tham khảo các Bác, cô chú và ace hôm nay em cược dàn 4d 252 số . Rõ ràng em có cược 58,85 và ít số nữa nhưng em theo càng của chủ tịch giông bảo nay đinh nình được ăn 4 d . Nhưng vào xem kết quả thì ko biết có nhầm lẫn ko hỏi cskh thì bảo ko có cược

nay em đi 2 bộ 03,34 đi
3 CÀNG ĐỀ: ghép càng 2,5,6,7,8,9
4 CÀNG ĐỀ: ghép càng 1,3,5,7,9
theo ct giông bảo lúc cược cũng ko báo gì. Lúc xem kết quả đinh ninh là ăn nhưng cứ vào xem tiền thưởng thì ói dồi ôi ko có. Túm lại giờ cược vào là em lưu lại chụp màn hình chứ như này thì em thấy ảo quá

nhìn biết là không ăn rồi, cược 5895, kq về 5985

Chắc thế ah ko biết sơ suất ở đâu chứ em cược đủ càng mà ko có trúng huhu