Tâm sự - CON MA HÚT MÁU - MANG TÊN LOTO BET | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự CON MA HÚT MÁU - MANG TÊN LOTO BET

Chào tất cả anh em. Hôm nay mình thật sự rất buồn, phải nói là đã tuyệt vọng và mất hoàn toàn niềm tin rằng có thể về bờ bằng Lôto Bet rồi.

Mình là người kinh doanh nên ngay cả chơi xổ số mình cũng luôn cói nó là môn đầu tư và tính toán rất kỹ. Nhưng riêng với Loto Bet thì mình xin đầu hàng rồi.

Ngày trước chơi xổ số miền bắc. Mình trích vốn kinh doanh ra 20tr để đầu tư, trong 1 năm mình đã kiếm được hơn 200tr từ xổ số miền bắc. Và tâm đắc rằng sẽ không bao giờ động vào tiền làm ăn.

Nhưng vì một ngày muốn đánh 3 càng, mà bên ngoài thì không nhận nên mình được một người bạn giới thiệu cho Kubet. Và đây cũng là ngày định mệnh đưa cuộc đời mình xuống vực thẳm.

Vào trong Ku mình mò mẫm va tìm hiểu về Loto Bet. Ngày đầu nạp thử vào 5tr và nó cho mình ăn hẳn 60tr trong 1 buổi tối. Và chính từ đây mình " Bị nghiện Bet"

Bet nó cũng chẳng khác gì ma túy cả. Cả ngày mình chỉ nghĩ đến nó, không thể tập chung vào công việc, cứ có thời gian là mình lại chơi.

Khi đã nghiện. Con ma Bet bắt đầu hút máu mình, đến giờ này nó ko còn cho thắng như trước nữa, cứ nạp vào là thua. Mình thua hết 200tr tiền lãi Xsmb, mình muốn gỡ nên đã bỏ qua quy tắc bao năm nay của mình là, không bao giờ chơi cờ bạc vào vồn làm ăn. Mình đã tiếp tục rất hết 300tr tiền kinh doanh ra nạp vào Bet. Va rồi nó cũng hút hết.

Đúng là nghiện thì khó bỏ, khi thua đau mình buồn nhưng chỉ nghỉ đc vài ngày, mỏ Ku ra soi cầu thấy đẹp là mình lại vào chơi. Chỉ ăn được một 2 ngày, hôm sau nó lại lấy lại tất cả.

Với suy nghĩ chỉ cần tìm hiểu kỹ hơn, có phương pháp khoa học hơn mình sẽ gỡ lại từ Bet nên mình đã đọc tất cả các bài viết trong diễn đàn. Các phương pháp chơi Hàng số, Chơi tài xỉu, Chơi 1 Đôi, Chơi dàn 64, Chơi dàn 3D... Nhưng cái gì cũng chỉ đc vài hôm là nó lại lấy lại hết

Mình làm theo phương pháp của các anh em trên diễn đàn , đặt ra chỉ tiêu cố định ăn đủ chỉ tiêu là nghỉ. Mọi công thức đánh và phương pháp vào tiền mình đều cho Excel tính rất kỹ. Nhưng rồi khi nó hút, thì vào là thua luôn, chả nhìn thấy chỉ tiêu ở đâu nữa, chỉ gỡ vốn còn không xong. Bet nó làm cho đầu con người mụ mẫm, ko còn tỉnh táo, đúng như nghiện ma túy luôn.

Đến hôm nay thì mình đã cạn lực hoàn toàn,không còn tin vào Bet nữa. Công việc kinh doanh đi xuống vì đam mê Bet, hiện tại mình đang vay nợ 300tr nữa. Tương lai không biết về đâu chỉ vì con ma Bet.

Mình viết tâm sự này lên đây để nhắc nhở bản thân. Và cũng là lời khuyên cho anh em trong diễn đàn. Hãy chơi XSMB thôi, đừng chơi Bet. Mình khẳng định là nó không xanh chín đâu. Đâm vào chỉ có con đường tàn lụi cuộc đời, mất nhà cửa, mất gia đình, mất bạn bè, úy tín...

ban đầu ai cũng chỉnh chu, sau r mới ngày càng lậm

Đánh xsmb thì ko thua nhưng đánh lotobet thì thua sấp mặt lol luôn. 2 tuần nay bay mất hơn 40m lotobet rồi.
Tập trung đánh XSMB thôi ae ah.
Hôm trước thấy bác lên bài PP chơi dàn 3D ít số thì phải. Nó ko hiệu quả ah bác ?

tỉnh táo lại bạn ạ, nhiều ae như bạn r
Giờ làm ăn cũng khó kiếm tiền cái thời Covid này quá bác ạ. Lãi thì vẫn phải trả đủ. Đường về bờ khó lắm bác ơi, muốn nghỉ cũng ko dc đâu.