Cầu MN - CS cầu BTL miền nam chơi trọn tuần. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN CS cầu BTL miền nam chơi trọn tuần.

Cầu rất đơn giản.
Ae chỉ cần lấy giải 8 đài Đồng tháp, chơi lại cho các ngày từ thứ 3 đến hết thứ 2 tuần sau, chão 1-3-8, trong 3 ngày chắc chắn nổ. Trong 7 ngày nổ ít nhất 4 nháy.
Ae có thể test thử trước khi vào tiền nhé!
Cầu hay. Cảm ơn chủ thớt chia sẻ.

Cầu lúc tháng 2, chạy đúng nhịp, ngày âm ngày dương, nên bắt không gãy khung nào.. qua tháng 3, chạy toàn lệch, tháng 4 này, chạy ngày đúng ngày sai, nên không bắt luôn..ngày 2: 92 ăn, ngày 3 25 ăn, ngày 4 78 thua, ngày 5 29 thua, ngày 6 31 ăn, ngày 7 67 thua, ngày mai 54.. chưa biết..thôi ôm cầu đồng tháp cho lành :)
65 lặn hôm nay, 54 thì lòi ra..

Ma ban ui nếu nay no ko ra roi ngay mai thu 7 chơi 4 đài lun hã hay bõ đài long an
Chơi hết, trừ ku không có lỡ ra long an, xui chịu.. chơi tới hết thứ 2, tuần này nay mới 3 nháy..chưa đạt chỉ tiêu mà. Tuần trước 9 nháy 28 mà..!

Chơi hết, trừ ku không có lỡ ra long an, xui chịu.. chơi tới hết thứ 2, tuần này nay mới 3 nháy..chưa đạt chỉ tiêu mà. Tuần trước 9 nháy 28 mà..!
Ok ? Mai thứ 7 còn chũ nhật đến thứ 2 mình thấy gần quá nếu nay húp. Hay mai húp mình nghĩ đợi tuần sao vào tiếp

Ok ? Mai thứ 7 còn chũ nhật đến thứ 2 mình thấy gần quá nếu nay húp. Hay mai húp mình nghĩ đợi tuần sao vào tiếp
Cầu btl theo đồng tháp có nhiều tuần nổ đến tận ngày thứ 2 nha, bạn có thể test lại thời gian trước để kiểm tra!

Cầu rất đơn giản.
Ae chỉ cần lấy giải 8 đài Đồng tháp, chơi lại cho các ngày từ thứ 3 đến hết thứ 2 tuần sau, chão 1-3-8, trong 3 ngày chắc chắn nổ. Trong 7 ngày nổ ít nhất 4 nháy.
Ae có thể test thử trước khi vào tiền nhé!
Ăn rồi có chơi tiếp hay là nghỉ