Cầu MB - Cs cho ae Cầu đề bắt 2 tổng cho 2 ngày cuối tuần | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cs cho ae Cầu đề bắt 2 tổng cho 2 ngày cuối tuần

Cầu chạy ăn thông 2 tuần rồi còn 2 ngày cuối t7 &chủ nhật của tuần này mình hy vọng cầu vẫn chạy ae nhé.ae để ý nhé ae lấy con tâm càng của giải đặc biệt ngày thứ 2 đầu tuần làm 2 tổng chơi cho trong tuần ví dụ tuần này giải đặc biệt của ngày thứ 2 là 36123 ae lấy là con tâm càng là con 1 và bắt bóng của nó là con 6 vậy ta có 2 tổng 1 và 6 ae nhé.riêng cá nhân mình thích hôm nay bắt TTĐ.06.60.47.74.STĐ.06.60.BTĐ.60.vạn sự tùy duyên chúc ae 2 ngày cuối tuần may mắn nhé
nó né phát 59 hôm nay thì mai chơi sao đc nữa

mình hy vọng mai là ngày cuối sẽ nổ cho ae nếu mà kông nổ thì ae thông cảm nhé có cầu thì mình cs cho ae nhưng phải đúng cầu gẫy thì ae thông cảm cho mình nhé ae cũng đừng ném gạch đá tới mình nhé

Sửa lần cuối:
Cầu chạy ăn thông 2 tuần rồi còn 2 ngày cuối t7 &chủ nhật của tuần này mình hy vọng cầu vẫn chạy ae nhé.ae để ý nhé ae lấy con tâm càng của giải đặc biệt ngày thứ 2 đầu tuần làm 2 tổng chơi cho trong tuần ví dụ tuần này giải đặc biệt của ngày thứ 2 là 36123 ae lấy là con tâm càng là con 1 và bắt bóng của nó là con 6 vậy ta có 2 tổng 1 và 6 ae nhé.riêng cá nhân mình thích hôm nay bắt TTĐ.06.60.47.74.STĐ.06.60.BTĐ.60.vạn sự tùy duyên chúc ae 2 ngày cuối tuần may mắn nhé
Mai ngày cuối chạm 0 hy vọng ae rr

Thank b nhé