Tâm sự - Của thiên trả địa | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Của thiên trả địa

Bây h tôi vẫn đang thần người ra ko hiểu sao mình ngu vậy. Đc oy mà ko bt giữ để bây h lại cháy acc
tôi chơi từ trưa 12h đến 2r hay 3h gì đó đc 203m. Thế mà ko hiểu sao đầu óc làm sao mà tham lam quá vậy. Lúc đó có tiền chùa nên chơi ko tiếc tay. Tôi cứ đặt tầm 15m or 20 m 1 ván oy cứ thế ku nó hút sạch đến tầm 50m Thì tỉnh tỉnh ra chút đánh chậm lại oy cứ bỉ bo tầm quanh quanh mức đấy oy cx đến lúc về mor hết. May vẫn rút đc 7tr đóng tiền nhà 6tr còn dư trong tài khoản tầm 2 triệu nên đánh 3d con 60 đủ 10 cang luôn. Ko ngờ đến lúc có kết quả thì lại ra 70. Số đúng nhọ thật nhưng thôi đấy cx phải tiền của mình nên coi như của thiên trả địa vậy. Mong ae diễn đàn kiềm chế lòng tham chút đc oy nên nghỉ chứ ngồi lâu oy ku nó cx bẻ hết mọi cầu kèo
Thân!

Bây h tôi vẫn đang thần người ra ko hiểu sao mình ngu vậy. Đc oy mà ko bt giữ để bây h lại cháy acc
tôi chơi từ trưa 12h đến 2r hay 3h gì đó đc 203m. Thế mà ko hiểu sao đầu óc làm sao mà tham lam quá vậy. Lúc đó có tiền chùa nên chơi ko tiếc tay. Tôi cứ đặt tầm 15m or 20 m 1 ván oy cứ thế ku nó hút sạch đến tầm 50m Thì tỉnh tỉnh ra chút đánh chậm lại oy cứ bỉ bo tầm quanh quanh mức đấy oy cx đến lúc về mor hết. May vẫn rút đc 7tr đóng tiền nhà 6tr còn dư trong tài khoản tầm 2 triệu nên đánh 3d con 60 đủ 10 cang luôn. Ko ngờ đến lúc có kết quả thì lại ra 70. Số đúng nhọ thật nhưng thôi đấy cx phải tiền của mình nên coi như của thiên trả địa vậy. Mong ae diễn đàn kiềm chế lòng tham chút đc oy nên nghỉ chứ ngồi lâu oy ku nó cx bẻ hết mọi cầu kèo
Thân!
Câu chuyện không của riêng ai. Mong ae sau không dại thế nữa nha. Cố lên. Chúc người ae may mắn

Bạn vốn ban đầu bao nhiêu mà ăn lên dc 200m gê vậy

Bác tỉnh là còn may đó e giống bác mà tới lúc nợ tiền mới tỉnh đây

Đấy là tâm lý chung của con người mà các bác, được thì muốn nhiều hơn, thua thì muốn gỡ. Ngày trước e cũng như vậy, dần dần e tập kiềm chế lại rồi

Thân!
Người ae chơi gì mà lên nhanh vậy

117586

Bạn vốn ban đầu bao nhiêu mà ăn lên dc 200m gê vậy
Vốn 500k bác à. Lúc lên 200m như người say

tham thì sẽ thâm. các cụ nhà ta từ xưa đã đúc kết r. chúc b may mắn lần sau.

View attachment 117586

Vốn 500k bác à. Lúc lên 200m như người say
200M này mà Vã 34d Miền Bắc mấy hồi có Tiền Tỏi, quá đáng tiếc. Chúc ae luôn luôn tỉnh táo nhé, Vốn 500k chơi Ăn nhiều vậy quá Tài mỗi tội không biết tận dụng cơ hội 1000 năm có 1???

Quá đáng tiếc,cũng rất nhiều người như bạn mà bay acc,tôi cũng tưng say bạc và tham như b cũng bay acc và nợ nần chỉ trong nốt nhạc,jo mới biết là ngu vì k kiềm chế dc bản thân,jo nghĩ lại có số vốn lớn lại như vậy đánh theo cách bjo chơi hoặc theo 1 chủ tịch nào đó thì chắc yên tâm là k bjo cụt vốn và thu nhập đều luôn

Bác có cầu kèo gì cho ae tham khảo với . Dạo này em cũng bay kha khá
Mình thg đánh cầu rình ngồi 1 lúc là đủ chỉ tiêu oy quan trọng là muốn hơn nên mất thôi. Từ h ko tham nữa. Cầu như sau
Trc tiên anh em vào chơi thì nên vào test 50 ki gần nhất xem cả 3 loại luôn nhá. Đó là đề đầu, đề đuôi và giải nhất. Bên 1,5 hay 3’ cx đc
Vd kì quay 100 có đề đầu hoặc đề đuôi hoặc giải nhất mà về kép thì ae test từ kì 100 lên đến kì 150 xem nó có hay về đều kép ko nhé
Nếu cầu chạy đều là ae đánh kép
200M này mà Vã 34d Miền Bắc mấy hồi có Tiền Tỏi, quá đáng tiếc. Chúc ae luôn luôn tỉnh táo nhé, Vốn 500k chơi Ăn nhiều vậy quá Tài mỗi tội không biết tận dụng cơ hội 1000 năm có 1???
Vâng ạ. Lúc đó e đang đc tầm 80triệu thì tay sau đánh 300k/1 con kép đánh cả 3 đầu luôn giải nhất, đề đầu, đề đuôi Và cả 3d nữa. Ko hiểu thế nào nó về cả 3 đầu mới sợ bác à quả đấy lên 1 phát 183triêu luôn mà bác

Đính kèm

Jo có vốn 200m chỉ đánh lô đề 3 miền bất bại luôn bác @SaiGon999 nhỉ ???