Về bờ - Cùng về bờ với bộ môn 1 Hàng Số | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cùng về bờ với bộ môn 1 Hàng Số

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

VIETVP123

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
1
Điểm
103
Xu
10,000Xu
Chào các bác, em xin tự giới thiệu em là 1HS V3 dân chơi chỉ chơi 1HS ở sảnh 1MB, không biết có ai biết không nhỉ!
Hôm nay em đăng bài để tạo động lực cho chính bản thân! Chán cảnh ăn to rồi mất to, thua là ham gỡ, cứ pig tay trước về tay sau.
Với số vốn là 2M thì em sẽ đi như sau: 2M vốn em để 1M để đi 2 số 10x là 100x/1 tay, 1M chơi được 10 tay, không thếp nhé các bác, chơi 10 tay nghỉ 2 tay để cập nhật lại tiền.
Cầu 1 Hàng số có 4 cầu ổn định, anh em có thể tham khảo, nhưng em thì chơi tổng hợp các cầu và bạc nhớ hàng số nên không đi theo cầu đâu. Sau đây em xin chỉ cho anh em 4 cầu cơ bản của Hàng Số ăn thông ngày này qua ngày khác, có thể nhiều anh em đã biết.
Tỉ lệ vào tiền là 124-138-139 tuỳ số vốn và khẩu vị chơi của mỗi người! Và khi bắt thì ta đi cả 5 hàng số, không được bỏ hàng nào.
Cầu 1: Cầu kẹp tâm, khi thấy có 1 số kẹp giữa 2 số giống nhau thì ta đi 3 tay số bị kẹp đó
Ví dụ: Có 101 thì ta đi 0 3 kì
Cầu 2: Cầu dựng cột, trong 2 kì liên tiếp ở 1 hàng bất kì, mà có số giống nhau ta đi số đó 3 tay
Ví dụ: Kì 1 có Đơn vị là số 0, Kì 2 có Đơn vị cũng là số 0, thì ta đi số 0 3 kì
Cầu 3: Cầu số tiến, cầu số lùi: Trong 1,2,3,4 kì mà cùng 1 cột có số tiến hoặc số lùi thì ta đi số tiếp theo 3 tay
Ví Dụ: Kì 1 hàng đơn vị có số 1, kì 2 đơn vị có 2, kì 3 đơn vị có 3 thì ta đi số 4 3 tay. Số không nhất thiết phải tiến 1-2-3-4 hay lùi 4-3-2-1 mà có thể là 0-2-4-6-9 hay 1-3-5-7-9 và đôi khi không cần cùng 1 cột, mà chỉ cần các kì có số tịnh tiến hoặc số lùi
Cầu 4: Cầu số lặp, trong 3 kì có các số lặp nhau ở cùng 1 cột thì đi số tiếp 3 tay
Ví dụ: Kì 1 đơn vị có 1 kì 2 đơn vị có 2 kì 3 đơn vị lại có 1 thì ta đi số 2 3 tay
Cầu kèo thì nhiều, quan trọng tỉnh táo với cách chơi của bản thân. Ảnh em sẽ gửi ở dưới cả nhà có thể tham khảo. Cả nhà cùng lưu bài viết này lại để cùng em tổng hợp và cùng em về bờ nhé!
Bài viết sẽ được em cập nhật lãi lỗ mỗi ngày trên con đường về bờ vào lúc 23H mỗi ngày. Chúc cả nhà may mắn!

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Anh em có thể để lại câu hỏi. Nếu em biết gì trong khả năng thì em sẽ giúp!
Còn với em. Không có chỉ tiêu thắng, chỉ có chỉ tiêu thua, vốn 2m gãy 1m nghỉ hôm sau quay lại. 1 Ca 10 tay mục tiêu là 100K thôi. Bắt số chuẩn tí Và chăm chỉ cày cuốc là có cháo ăn thôi ... Em sẽ úp ảnh lãi, lỗ từ ngày mai 23/11/2023 vào 23H mỗi ngày. May mắn !!!

ăn cho to rôi nghỉ bào bền bỉ năm tháng hảy show ae ah

Anh em có thể để lại câu hỏi. Nếu em biết gì trong khả năng thì em sẽ giúp!
Còn với em. Không có chỉ tiêu thắng, chỉ có chỉ tiêu thua, vốn 2m gãy 1m nghỉ hôm sau quay lại. 1 Ca 10 tay mục tiêu là 100K thôi. Bắt số chuẩn tí Và chăm chỉ cày cuốc là có cháo ăn thôi ... Em sẽ úp ảnh lãi, lỗ từ ngày mai 23/11/2023 vào 23H mỗi ngày. May mắn !!!
Đanh đều tiền ah bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.