Cược 90s mà vẫn thua | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cược 90s mà vẫn thua

Trên kubet tỹ lệ thắng cược dàn đặt biệt 1=99 mình lấy 100s trừ đi 10s khan lâu nhất từ trước đến nay thậm chí có số khan 3-4 năm ko ra ? 100s trừ đi 10s khan còn 90s tỹ lệ thắng 99% thì tại sao vẫn gãy ? Có số 4 năm ko ra ? Nó lại ra ngay hôm mình chơi ? Xin a/e cho ý kiến hay là tại do mình đen

Đánh đề mà tính của trong lỗ là toang. Có tuần nó về 2 con khan thì cày cả tháng nhé

Nếu đánh 90s mà gãy thì nghĩ nó cay lắm nhỉ ôi giời ơi phải trúng 1tuần rưỡi mới bù đc gốc????.

chào bạn theo tôi theo dõi thì nếu bạn loại bỏ con khan thì bạn chắc chắn sẽ thua ,1 tháng nó về ít nhất 6 con-11 con ,nên như vậy thì thua ,theo tôi bạn đánh nhiều số vậy thì bạn nên dùng pp lọc tổng thì bạn sẽ ok hơn 1 tháng chỉ bị khoảng 3 lần và bạn đánh chão nhẹ ,ăn có điểm dừng thì mới ổn
ko thì tốt nhất chọn 1 cao thủ mà theo
tôi thì tự lọc 5-6 chạm lấy dàn 65 số thì tháng cũng chỉ trượt khoảng 8 ngày là đen ,chúc bạn may mắn

Trên kubet tỹ lệ thắng cược dàn đặt biệt 1=99 mình lấy 100s trừ đi 10s khan lâu nhất từ trước đến nay thậm chí có số khan 3-4 năm ko ra ? 100s trừ đi 10s khan còn 90s tỹ lệ thắng 99% thì tại sao vẫn gãy ? Có số 4 năm ko ra ? Nó lại ra ngay hôm mình chơi ? Xin a/e cho ý kiến hay là tại do mình đen
Nó.đen chứ sao?

chào bạn theo tôi theo dõi thì nếu bạn loại bỏ con khan thì bạn chắc chắn sẽ thua ,1 tháng nó về ít nhất 6 con-11 con ,nên như vậy thì thua ,theo tôi bạn đánh nhiều số vậy thì bạn nên dùng pp lọc tổng thì bạn sẽ ok hơn 1 tháng chỉ bị khoảng 3 lần và bạn đánh chão nhẹ ,ăn có điểm dừng thì mới ổn
ko thì tốt nhất chọn 1 cao thủ mà theo
tôi thì tự lọc 5-6 chạm lấy dàn 65 số thì tháng cũng chỉ trượt khoảng 8 ngày là đen ,chúc bạn may mắn
Thank bạn

Nếu đánh 90s mà gãy thì nghĩ nó cay lắm nhỉ ôi giời ơi phải trúng 1tuần rưỡi mới bù đc gốc????.
Quánh cho 3 miền lun mà : miền nam 3 đài trung3 đài bắc nữa tỗng cộng 1 ngày chơi đc 6-7 lần

Mình có thằng bạn nó đen quá mà 2 hôm nó chơi giải đen. Một hôm nó chơi đặc biệt nó đánh 99s trừ lại số vừa ra vậy mà vẫn trượt vì hôm đấy nó về lại con đấy. Hôm đề nó đánh 99s vẫn trượt nên hôm sau nó ko đánh đề nữa nó chơi lô mà hôm đấy nó đánh 60 con lô mà ko ăn được con nào hết. Nói chắc ko ai tin nhưng chắc thằng này nó phải được đưa vào ky luc thôi anh em
Sao ko bảo nó đánh lô trượt ý. Lại ăn to :)

Ae để ý theo dõi 5 chạm 75s trc bac nam23 chia sẻ này chơi ngon hơn là chơi 90s: 5 chạm 01568. Ăn liên tọc. Tạch hsau vào dễ ăn, 64s chơi 2d còn lại chơi ghép 10 càng 3d

Ae để ý theo dõi 5 chạm 75s trc bac nam23 chia sẻ này chơi ngon hơn là chơi 90s: 5 chạm 01568. Ăn liên tọc. Tạch hsau vào dễ ăn, 64s chơi 2d còn lại chơi ghép 10 càng 3d
5 chạm 01568 chơi cố định lun hay sao bạn

Nếu thắng 8 hôm thua 1 hôm vẫn toang
Tôi không muốn bỏ lô đề vì nó là niềm vui số học đánh trúng nhiều nhưng vẫn về mo vì rằng là trúng thì đi nhậu mua đồ linh tinh chứ chốt một năm nếu như lý thuyết có lẽ đc cả vài năm lương nhưng lương là cố định còn vay vẫn là vay ?.
Kết lại không ham hố nhưng không bỏ ngày cứ từ 9-16 số phang tuần trúng 1_2 phát là không bao giờ nợ nhưng cũng không lãi đồng nào vì trúng là chén sạch. Hết tháng lại bắt đầu vạch xuất phát. Thua nó cũng nhẹ nh
Tiền tiêu là tiền của mình