Cầu MB - ĐÃ BẢO BÚ NO RỒI ĐỒNG CỨ TỐNG VÀO MỒM LẠI PHẢI MÚT.... | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ĐÃ BẢO BÚ NO RỒI ĐỒNG CỨ TỐNG VÀO MỒM LẠI PHẢI MÚT....

Tuần này rất nhiều cầu thông năm báo chạm 9. Cầu 2 chạm thông 100 tuần bác manhduc09 chia sẻ cũng báo chạm 49. Thanks ct

Ko phải đâu em , mỗi tuần một chạm khác nhau , em lấy con hàng đơn vị của g5.1 chủ Nhật đánh chạm cho tuần sau em nhé, chúc em may mắn và hạnh phúc
Em cảm ơn anh ạ. Ahihi hnay anh thick btd gì ạ cho em theo vs

Hôm nay thì mình chơi giàn 4 chạm 1560 song kết hợp choi
[/QUOTEoih
Hôm nay mình chơi giàn chạm 1560 , rồi mình chơi thêm chạm cộng tổng 7 ra thêm 6 s nữa , ae tk nhé

chơi theo tỉ lệ 1234568 dc ko người ae.mỗi số 50k và tăng dần theo tỉ lệ.

CẦU CHẠY ĐẾN BAO GIỜ NỮA MỚI DỪNG ĐÂY, CẦU NÀY MÌNH ĐÃ CS CHO ACE TỪ RẤT LÂU RỒI, ĂN MÃI MỎI CẢ MỒM HÔM NAY XIN NHẮC LẠI CHO ACEDĐ MỘT CẦU MỘT CHẠM DUY NHẤT NUÔI TUẦN, ĂN XONG NGỦ NGHỈ CHỜ TUẦN TỚI, NẾU ACE NÀO THEO CAO THỦ CÓ THỂ LỌC SỐ CHƠI THÊM , ACE TÉT THOẢI CON GÀ MÁI ĐI NHÉ, ACE CHƠI GÌ THÌ CHƠI ,CUỐI TUẦN CUỐI THÁNG PHẢI CÓ LÃI RÚT TIÊU( TỈ LỆ VÀO TIỀN 1,1,2,2,4,4,10 AI NHIỀU VỐN CÓ THỂ CHƠI TỈ LỆ TO HƠN OK)View attachment 34347
Test thử 15 tuần thì chưa gãy phát nào. Ko biết cầu chạy bao lâu rồi và có tỉ lệ gãy phát nào ko bạn nhỉ

CẦU CHẠY ĐẾN BAO GIỜ NỮA MỚI DỪNG ĐÂY, CẦU NÀY MÌNH ĐÃ CS CHO ACE TỪ RẤT LÂU RỒI, ĂN MÃI MỎI CẢ MỒM HÔM NAY XIN NHẮC LẠI CHO ACEDĐ MỘT CẦU MỘT CHẠM DUY NHẤT NUÔI TUẦN, ĂN XONG NGỦ NGHỈ CHỜ TUẦN TỚI, NẾU ACE NÀO THEO CAO THỦ CÓ THỂ LỌC SỐ CHƠI THÊM , ACE TÉT THOẢI CON GÀ MÁI ĐI NHÉ, ACE CHƠI GÌ THÌ CHƠI ,CUỐI TUẦN CUỐI THÁNG PHẢI CÓ LÃI RÚT TIÊU( TỈ LỆ VÀO TIỀN 1,1,2,2,4,4,10 AI NHIỀU VỐN CÓ THỂ CHƠI TỈ LỆ TO HƠN OK)View attachment 34347
CẢm ơn a đãi chia sẻ chúc ae bú.no

Ae chờ tuần nào chạy chơi nhé, mình nghĩ tuần này chạy đấy ae để ý
Nó ít số nên mình vẫn nuôi, CN tuần trc ăn đc con bt 47, lệch mất càng. Hqua bt con 676 nó ra 65. Nói chung vẫn thích ăn ngày cuối, vừa sướng vừa ngon ???

Cầu nay ăn thông thật.cầu gia truyền của bạn mình vẫn nhớ