Cầu MB - ĐÃ BẢO BÚ NO RỒI ĐỒNG CỨ TỐNG VÀO MỒM LẠI PHẢI MÚT.... | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ĐÃ BẢO BÚ NO RỒI ĐỒNG CỨ TỐNG VÀO MỒM LẠI PHẢI MÚT....

thua sâu.. vội ..nóng gỡ thua sâu hơn.. chia tỉ lệ vốn và lấy lại từ từ.. kể cả biết hup cũng chỉ vào 1 / 5 - 1/7 vốn thôi e
bác giúp e về bờ với số vốn 20tr được không ạ, e quyết tâm vay thêm để bám các bác về bờ ạ, ngã ở đâu đứng dậy ở đấy bác ạ

bác giúp e về bờ với số vốn 20tr được không ạ, e quyết tâm vay thêm để bám các bác về bờ ạ, ngã ở đâu đứng dậy ở đấy bác ạ
Bạn theo dõi các ct bát chốt top 1 + khu vực cầu kèo MB + Hàng ngày vào topic AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY.. Tại khu cầu kèo MB tk.. nhiều cahs.. cahs đầu tiên bạn tk.. cánh 2 học cách chơi.. hết sức bình tĩnh

Ăn xong nghỉ ngay chơi theo cầu khác hay cao thủ ae nhé
Vâng bác. Em test cầu chạy thông nhưng có mấy tuần tối chủ nhật mới về. Về cuối tuần thì ae nào đậm vốn thì chén căng luôn. Em vốn mỏng chưa chơi nuôi nhưng cầu này nhất định phải nhớ. Thanks bác lần nữa.

bác chia sẻ giúp e cách vào tiền đánh Theo bác để vào bờ với số vốn 20tr với ạ
Em hãy bình tĩnh ko nóng vội , gỡ cả đời nó gì , vốn của em như vậy em chia thành 5 phần, ngày đánh 4 tr theo cao thủ
vừa mới vào hôm qua mới thấy cầu của bác, tiếc thật sự
ko sao cầu còn chạy ae còn chơi, đợi tuần tới anh em

Tuần trc mải đá bóng sểnh mất cái bát thủ, buốt quá ???

E Đang bị âm 80tr các Anh chị Cao thủ Cho e lời khuyên có nên vay thêm 2.30tr để bám Theo dàn 64s gỡ lại ko ạ?
Bác lại giống em,trước âm gần 5 chục thế là gỡ bao,gỡ dàn cái gì gỡ đc là gỡ,ai chỉ cầu nào cũng phang,cũng phập và kết quả là càng âm sâu.tĩnh tâm 1 tuần nghe ngóng các cao thủ và theo 1 cầu,1 dàn duy nhất.ăn mỏng ăn đều,đánh có niềm tin vào dàn mình bắt còn những dàn khác tham khảo để có con bạch thủ.giờ em đang chăn dàn 51 số mỗi số 100k ko hơn,đánh đề 90 thì ngày kiếm 3 củ 9 ko hơn,thi thoảng làm con bt 1-200 là ngon.cầu này e theo cũng ăn gần 2 tháng rồi.nếu bác thiện chí ib em ae rìu nhau về bờ