Thảo luận - Đã có bác nào về bờ từ dàn đề 64s chưa | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Đã có bác nào về bờ từ dàn đề 64s chưa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tháng 9 CT khai89 ăn 16 ngày gãy 14 ngày , tháng đó bạn lãi hay lỗ?
M đâu có nói là cố định theo 1 ct mãi mãi đâu. M nói ai ở vị trí số 1,2 thì m theo mà.
Vì họ có phải tháng nào cũng ở số 1,2 đâu.
Ai ở đầu. Chắc chắn sẽ gãy ít hơn các ct khác.

Đánh thế muôn thủa thua thôi bạn theo cao thủ phong độ nhất họ gãy phát mình phải chuyển xuống cao thủ đứng thứ 2 chứ theo bệt để chết à
Thế thì bạn chưa test rồi ví dụ cao thủ 1 hom nay xảy, mai mình theo cao thủ top 2 thì cao thủ top 2 xay cao thủ 1 trúng, cứu theo vòng luẩn quẩn thế cũng ra đảo thôi

Bạn theo của ai hay tự mình đánh
Mình kết hợp tham khảo các cao thủ và ghép với đường câu của mình 10.11 btl 00 khung 3n lô ngày 74.68.40.18 46 ghép xiên quay ae bạn bè tham khảo nhé chúc mm

M đâu có nói là cố định theo 1 ct mãi mãi đâu. M nói ai ở vị trí số 1,2 thì m theo mà.
Vì họ có phải tháng nào cũng ở số 1,2 đâu.
Ai ở đầu. Chắc chắn sẽ gãy ít hơn các ct khác.
đúng r, tầm từ ngày 10 thì sẽ phân biệt dc top rõ hơn, m cứ chơi 2 tk KU theo 2 CT top 1 và 2 dàn đề 3D theo đều tới cuối tháng chắc chắn lãi

Bạn chơi chưa mà biết vậy . Chơi đều tiền theo cao thủ tóp dầu xao chết đk . Có có vốn to khung 5 đến 7 ngày xem xao
m chơi 4 chạm huyền thoại của XSMB là 1479 ngày theo đều 15d, 64 ngày qua nó ăn 49 gãy 14, hơn 2t m lãi hơn 12 củ, ko nhìu nhưng m ko lo cháy acc

Thay vì chơi dàn 64s thì mấy bác cứ đi đều dàn 36 lô( loại chạm 1479) ra 10lo thì hòa trên 10l thì lãi, hiếm khi lỗ vì test 50 ván ít khi nó trúng 6,7lo lắm toàn 12 13 lô là nhiều

Thay vì chơi dàn 64s thì mấy bác cứ đi đều dàn 36 lô( loại chạm 1479) ra 10lo thì hòa trên 10l thì lãi, hiếm khi lỗ vì test 50 ván ít khi nó trúng 6,7lo lắm toàn 12 13 lô là nhiều
Bác chơi bét hay XSVN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.