Thảo luận - Đã có bác nào về bờ từ dàn đề 64s chưa | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Đã có bác nào về bờ từ dàn đề 64s chưa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
DÀN 64 SỐ MÀ CHƠI CHÃO THÌ THẬP TỬ NHẤT SINH ĐÓ NGƯỜI AE.

DÀN 64 SỐ CỨ ĂN 2 TAY MÀ THUA 1 TAY LÀ HOÀ, MỘT TUẦN CHƠI ĐỀU KO CHÃO MÀ GÃY 2 NGÀY LÀ KO CÒN LÃI. CÒN NẾU CHÃO MÀ GÃY THÔNG 3-4 TAY THÌ COI XONG LÝ DO: 1 LÀ HẾT VỐN, 2 LÀ CÒN VỐN NHƯNG SẼ RUN TAY( VÌ KO AI CHƠI DÀN 64 SỐ MÀ XUẤT PHÁT TỪ 1 ĐIỂM TOÀN THƯỜNG TỪ KHỞI ĐẦU LÀ 10 ĐIỂM RỒI)

NẾU CHỊU KHÓ THEO DÕI VÀ ĐỂ Ý THÌ THẤY ĐẾN CÁC CT, CHỦ TỊCH DIỄN ĐÀN CŨNG KO NÓI MẠNH ĐC VỚI DÀN 64 SỐ, CÓ KHI GÃY THÔNG CẢ 5- 6 NGÀY CHỨ NÓI GÌ 3-4 NGÀY. VỚI CẢ NG TA LÀ ĐẠI CAO THỦ SOI CẦU ĐẦY KINH NGHIỆM CÒN MÌNH THÌ SAO? ĐỊNH LỰA ĐẠI 1 DÀN ĐỂ CHƠI THÌ % ĐI ĐÀY NHƯ MAI AN TIÊM LÀ NHIỀU LẮM ĐẤY
Bác có p2 nào chơi ổn ko .

d
Chuẩn vô dây đen chỉ có ra đảo. 64s còn gãy thông 4, 5 tay dk ấy chứ.
nếu chắc gan thì cứ dàn 64s chạm 1479 mà đánh đều , chưa tháng nào lỗ hơn từ khi xsmB ra đời tới nay, ae cứ test. đi ngày 640k tháng lãi ít nhất 3 củ tới 5 củ

d

nếu chắc gan thì cứ dàn 64s chạm 1479 mà đánh đều , chưa tháng nào lỗ hơn từ khi xsmB ra đời tới nay, ae cứ test. đi ngày 640k tháng lãi ít nhất 3 củ tới 5 củ
Trong năm nay thì khá ổn nhưng sang năm thì chưa biết anh đồng có cho ăn nữa ko

d

Bác nói cho đúng phán bừa vậy ae người ta ko biết nghe theo ra đảo hết đấy

Đừng nghe ông ý phán năm nay thì ổn nhưng năm ngoái chết sấp mặt đấy từ 24-11-2020 đến 24-11-2021 ăn 238 ngày trượt 127 ngày thì lấy đâu ra lãi mà ông bảo là từ khi xsmb ra đời
có thể gd này k lãi, âm cả năm 2 củ mà ra đảo à???

Đừng nghe ông ý phán năm nay thì ổn nhưng năm ngoái chết sấp mặt đấy từ 24-11-2020 đến 24-11-2021 ăn 238 ngày trượt 127 ngày thì lấy đâu ra lãi mà ông bảo là từ khi xsmb ra đời
với ông thống kê lại đi nhé, sai số liệu mà to mồm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.