Cầu MB - Đặc biệt 3s ngày 28/1 | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bạn nói vậy trên diễn đàn có bao nhiêu người tham gia thì đều chơi cầu của bạn hết ah, trong khi đó có biết bao nhiêu cao thủ top 1 top 2 họ cũng chốt và số cũng chỉ để a e trong diễn đàn tham khảo thôi. Bạn có đảm bảo số đưa lên đều trúng k mà nói 1 đồn 10, 10 đồn 100 tất cả mọi người đều đánh nên bị đồng soi. Số bên CT quan613 đấy dàn thì cứ chén đều, còn BT thì từ đầu thángg đến giờ chén ba bốn lần, mà số thì muộn nhất là tầm 4h bác ấy đưa lên chả thấy ông đồng nào soi
Bạn nói rất đúng, cầu thì hàng ngày có hàng trăm ng lên cầu, hợp duyên cầu nào thì nó về. Còn đăng lên cho mọi ng cùng tham khảo thì đăng sớm để mọi ng còn nghiên cứu thêm để vào tiền. Chứ đăng muộn có ng bận việc này việc kia ko kịp vào xem. Đã có tâm soi cầu cho mọi ng cùng tham khảo thì đừng lo nhiều ng đánh mà ko về. Đầy cao thủ soi bạch thủ ăn thông 3 ngày ngta vẫn đăng sớm cho ae vào tham khảo có sao đâu. Các cụ có câu lộc bất tận hưởng. Mình thấy mấy cái ông vào xem xong cứ comen là lên cầu muộn thôi ko đồng nó soi. Nó ko hơi đâu mà soi hết cầu trên cái diễn đàn này đâu các bố ạ. Suy nghĩ như các bố là ích kỷ đấy.

Ý tôi k phải vậy. Mỗi người phong cách riêng. Nếu thấy hợp lý thì đánh. Giờ lên cũng đỡ người tính toán
các ct lên sớm thì nhiều ng có cơ hội tham khảo hơn, hợp lý thì chơi. Lên muộn như m nhiều lúc bận khôg kịp đánh tối ra tiếc lắm.

Bạn nói rất đúng, cầu thì hàng ngày có hàng trăm ng lên cầu, hợp duyên cầu nào thì nó về. Còn đăng lên cho mọi ng cùng tham khảo thì đăng sớm để mọi ng còn nghiên cứu thêm để vào tiền. Chứ đăng muộn có ng bận việc này việc kia ko kịp vào xem. Đã có tâm soi cầu cho mọi ng cùng tham khảo thì đừng lo nhiều ng đánh mà ko về. Đầy cao thủ soi bạch thủ ăn thông 3 ngày ngta vẫn đăng sớm cho ae vào tham khảo có sao đâu. Các cụ có câu lộc bất tận hưởng. Mình thấy mấy cái ông vào xem xong cứ comen là lên cầu muộn thôi ko đồng nó soi. Nó ko hơi đâu mà soi hết cầu trên cái diễn đàn này đâu các bố ạ. Suy nghĩ như các bố là ích kỷ đấy.
Chuẩn đó bạn. Cả traem nghìn cầu mà có 100s đề thoii, soi gì đc. Ct có tâm chia sẻ cho a e thì len sớm tốt quá còn gì

Đỏ đen chuẩn. Nhưng lên sớm nhiều người chơi. 1 người bảo 10người bạn. 20người kia lại có thêm bánh. Nhân lên xem bao nhiêu người chơi . liệu HDxs nó cho ra hay k
Theo e cứ muôn chút cho an toàn nhiều con lợn lấy đi bán rồi nó ko về trong khi nhiều người ko có tết ví dụ như e

Theo e cứ muôn chút cho an toàn nhiều con lợn lấy đi bán rồi nó ko về trong khi nhiều người ko có tết ví dụ như e
Gặp nhiều lần rồi. Chúng vác ra bán số.k r là chúng nó giết người

Tặng anh chị em thêm con số tham khảo. Tay 3. Chúc mọi người mn
91934