Cầu MB - Đặc Biệt nuôi tuần 6s 🆕️ ( k4n) 2022 | Page 29 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Đặc Biệt nuôi tuần 6s 🆕️ ( k4n) 2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tôi đã kiểm pp của Bạn chia sẻ .Rất cảm ơn Bạn .Thường ăn 2 đến 3 lần trên ngày .Chúc bạn rr

Theo tôi chỉ hai ba hôm nữa sẽ nổ kép bằng thôi các bạn ạ, mong rằng sẽ như thế

Sao lại 64 tiếp vậy rồi ai chơi lại mày
Có một bạn chia sẻ p.pháp dùng số ghép phôi cầu là gđb t5 như hình ảnh bạn ấy đăng .Tôi gửi nguyên văn các bạn xem suy ra tuần này ,chú ý nó ăn cách tuần ,(2 tuần rồi ko ăn,tuần này còn hôm nay và mai là hết.Áp dụng cầu của Huynh có trùng 2 số 05 50 .Phân tích như thế cho tỏ btd Huynh ok chưa .Đạp ga vít vừa nhé.Soi kỹ trước khi sử dụng. Hình ảnh của bạn ấy đây nhé:

Có một bạn chia sẻ p.pháp dùng số ghép phôi cầu là gđb t5 như hình ảnh bạn ấy đăng .Tôi gửi nguyên văn các bạn xem suy ra tuần này ,chú ý nó ăn cách tuần ,(2 tuần rồi ko ăn,tuần này còn hôm nay và mai là hết.Áp dụng cầu của Huynh có trùng 2 số 05 50 .Phân tích như thế cho tỏ btd Huynh ok chưa .Đạp ga vít vừa nhé.Soi kỹ trước khi sử dụng. Hình ảnh của bạn ấy đây nhé:View attachment 191401
Hiện tại phương pháp của Bạn đó chia rẻ vẫn chạy tốt. Ăn cách tuần có đợt ăn 2 tuần nghỉ sau lại ăn.Tôi không nhớ Tên Bạn đó trên dđ .Cảm ơn Người chia sẻ Phương pháp khá tốt cả nhà mình chu ý.Chúc rr

Có một bạn chia sẻ p.pháp dùng số ghép phôi cầu là gđb t5 như hình ảnh bạn ấy đăng .Tôi gửi nguyên văn các bạn xem suy ra tuần này ,chú ý nó ăn cách tuần ,(2 tuần rồi ko ăn,tuần này còn hôm nay và mai là hết.Áp dụng cầu của Huynh có trùng 2 số 05 50 .Phân tích như thế cho tỏ btd Huynh ok chưa .Đạp ga vít vừa nhé.Soi kỹ trước khi sử dụng. Hình ảnh của bạn ấy đây nhé:View attachment 191401
Ghép vòng 237 hay ntn vậy ae

Hình này chắc là lâu lắm rồi từ hôm 15/7/2021 ????

Cái này mk vẫn chưa hiểu lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.