Cầu MB - Đặc Biệt nuôi tuần 6s 🆕️ ( k4n) 2022 | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Đặc Biệt nuôi tuần 6s 🆕️ ( k4n) 2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh ơi em đang thua tha nợ nần mấy trăm triệu tiền vay nóng mà vào tham khảo cầu kèo cua anh một chút mà nhìn mãi không tính gia được anh trai ạ

Mk bắt theo bạc nhớ bạn ơi còn bạn muốn xem thì kéo bài viết lên trên có cách bắt bạc nhớ của mk đấy . Đấy là cách dễ hiểu nhất bạn tìm hiểu kĩ sẽ ra . Còn 1 phương pháp nữa nhưng mk cx thi thoảng mới giải dc nên k đăng . Dạo này thấy ổn mk đăng thông đề tứ thủ dc 7 hôm còn hôm nào gãy thì chưa biết
Chúc bạn may mắn
View attachment 169355công thức tính bạc nhớ của mk đây ạ ae bh hk dc thì quay lại đây tìm mk . K nhiều ace bảo là k chia se cầu kèo
học sao đc chứ chủ thớt

Góp vui với AE nhé!!!

Nằm nguyên 1đêm để tìm hiểu về cái pp của bác mà mãi vẫn chưa hiểu nguyên lí.đúng như kiểu c hó xem bản đồ.chắc phải cần nhiều thời gian mới nhìn ra đc

Cảm ơn bác ONEVIRUSS đã CS những con số quá chuẩn, hôm nay theo bác CS ra sớm quá, đc 5k con 30 .Chúc bác luôn mạnh khoẻ để dìu dắt ae về bờ. Bác chỉ cần lên số cho ae theo thôi ,.chứ đưa cầu kèo lên dễ bị gãy đấy a .
Mk bắt định vị bạc nhớ nên ít gãy lắm bạn . Nói chung là hên thôi chứ k có j 100% cả

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.