Cầu MB - ĐẶC BIỆT NUÔI TUẦN ÍT SỐ | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đến thời điểm này còn mỗi chủ tịch là cái phao để cho em vào bờ thôi chỉ cá nhân em thôi , chúc ace sớm vào bờ
Mình cảm thấy rất vui vì giúp được bạn và mọi người. Nhưng luôn luôn phải nhắc bạn rằng cầu kèo có lúc thăng lúc trầm,vì vậy ko đc chơi to hay tất tay,hãy nhỏ nhẹ. Chỉ cần hàng tuần,hàng tháng mình có lãi là ok

Nếu CT thấy được em thì cho em biết để em có đôi lời cảm ơn
trên diễn đàn này,tuyệt đối ko đc đưa thông tin cá nhân hoặc bất kì hình thức liên lạc nào với nhau. Nếu ko sẽ vi phạm nội quy diễn đàn. TRÁI ĐẤT TRÒN,HỮU DUYÊN SẼ CÓ NGÀY GẶP ĐƯỢC NHAU BẠN NHÉ. CHÚC MỪNG BẠN

hôm nay e
Mình cảm thấy rất vui vì giúp được bạn và mọi người. Nhưng luôn luôn phải nhắc bạn rằng cầu kèo có lúc thăng lúc trầm,vì vậy ko đc chơi to hay tất tay,hãy nhỏ nhẹ. Chỉ cần hàng tuần,hàng tháng mình có lãi là ok
cứ dc ăn dàn 18có 2k đây. vì vốn em không có đánh to nhất cũng đến 5k thôi

Chúc bác sức khỏe nhé,cảm ơn bác đá chia sẻ cầu đẹp cho ae tham khảo

trên diễn đàn này,tuyệt đối ko đc đưa thông tin cá nhân hoặc bất kì hình thức liên lạc nào với nhau. Nếu ko sẽ vi phạm nội quy diễn đàn. TRÁI ĐẤT TRÒN,HỮU DUYÊN SẼ CÓ NGÀY GẶP ĐƯỢC NHAU BẠN NHÉ. CHÚC MỪNG BẠN
Đọc được lời này em thấy CT là một người mà chỉ mong người khác được hp cám ơn CT

CHÚC MỪNG AE NHÉ. MẶC DÙ DÀN 18 ĐÃ NỔ. NHƯNG TRONG DÀN VẪN CÒN TÀI NGUYÊN. NÊN AE TIẾP TỤC CHĂN DÀN 17-18. LẦN NÀY TUYỆT ĐỐI KO BỎ CON NÀO ĐÃ RA. VÌ DỰ ĐOÁN SẮP CÓ CON ĐỀ MẤT ĐIỆN.
CHÚC AE LUÔN VUI VẺ,MAY MẮN!
Chua nhin thấy gian đa nô rồi tiec wa ,h minh moi vao

Auy topic hay quá mà giờ em mới biết do là member. Chúc mọi người rực rỡ. Đang hóng ct chốt dàn mới để theo tay.hihi

Mấy ngày qua ko thấy giàn. Giờ thấy thì nổ rồi. Buồn quá. Hi vọng tuần tới đc nhìn thấy. Chúc ae mm nhé

gay dàn 17 de thi vừa mất điện roi thì mất điẹn sao duoc nữa

Cầu chạy thông khá dài rồi nên tỉ lệ gãy lần này đáng để phải đắn đo,nhưng nguyên tắc là còn khung thì còn nuôi. Dàn 18 khung đến 10/10 ae cân nhắc tỉ lệ hợp lý nhé.